Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Căn liên kế khu Chà Là.- DT 63 mét vuông.- MT: 4,5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng 285,3 mét vuông.- Vị trí gần công...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 79 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.6 tỷ 79 m2 70,89 triệu/m2
      Em chuyên chuyển nhượng dự án La Vida Residences vị trí tại MT đường 3 tháng 2, P. 12, TP. Vũng Tàu giá từ chính chủ. call ngay 0901 264 *** em Nhơn ạ.-...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,15 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      6.15 tỷ 63 m2 97,62 triệu/m2
      Hiện tại đến thời điểm hết đáo hạn NH, tôi cần TT bank nên bán liên kế Chà Là 9, ngay ngã 4, đầu công viên, logia to, đầu đường đại lộ Ngọc Trai 51m đi...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Đường Hải Âu 1, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Tôi bán ngay chung cư Tràng An Complex, số 1 Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội:- căn hộ chung cư DT 105 mét vuông - 3...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị The Crown Villas (Thái Hưng Eco City), giá 7 tỷ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay 2 căn liền nhau LK 08 - 03 và LK 08 - 03A mỗi căn có DT 132m2 ( tổng 2 căn 264m2) DTXD 2 căn :470m2.hướng TN, xung quanh đã có...
      Dự án Khu đô thị Crown Villas, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Casamia Hội An, 3 tầng, 161 m2, giá 6 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6 tỷ 161 m2 37,27 triệu/m2
      căn hộ góc 3 MT căn biệt thự Casamia Hội An với các view: Sông, hồ nước, view công viên.Giá: 6 tỉ - bìa đỏ lâu dài.DT: 161m2.đc xây dựng 3 tầng 1 tum,...
      Dự án Casamia Hội An, Đường Võ Chí Công, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 106 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 106 m2 48,12 triệu/m2
      Cần giao dịch nhanh căn hộ chung cư cao cấp view bể bơi, 106m, 3N2 toilet, 5 tỉ 1, liên lạc 0364 042 ***- căn hộ chung cư tầng trung, các phòng...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề Nova World Hồ Tràm, 160 m2, giá 6,7 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.7 tỷ 160 m2 41,88 triệu/m2
      Căn số 1:căn biệt thự song lập 8x20m khu Zone 4.Nhà 2 MT giá 6.7 tỉ.Căn số 2:nhà mặt tiền 6x20m bán lỗ 500 tr.AlO Tiến: 0941 489 ***
      Dự án NovaWorld Hồ Tràm, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Tư Đình - Hà Nội

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      * Vị trí nhà nằm trên tuyến phố Tư Đình đang phát triển mạnh mẽ, đón đầu cầu Trần Hưng Đạo, tiếp giáp tuyến đường Hồng Tiến - Cổ Linh nối dài nối phố...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      Chỉ hơn 5,x tỉ sở hữu ngay căn liên kế vin Ocean Park 3 DT trên 60 mét vuông xây 5 tầng ưu đãi LS 0 phần trăm vừa ở vừa KD đc, có chương trình...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 105 m2 48,1 triệu/m2
      Chuyển trường cho con tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City,72a Nguyễn Trãi,HNDT 105 mét vuông tòa R5, thiết kế sửa thành 3PN-2WC2 logia...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Nằm tại phân khu đẳng cấp nhất đại đô thị Vsip Bắc Ninh.Cách Aeon Long Biên 6 kilomet, kết nối thuận tiện với việc đấu nối trực tiếp với Vành Đai 3.DT...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường 6 - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      Gia chủ chuyển sang căn biệt thự ở cần chuyển nhượng lại nhà 4 tầng đã hoàn thiện như trong hình.- Vị trí: Dự án Centa Diamond KĐT Vsip Bắc Ninh.Sát xóm...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      gọi ngay xem căn 0988 494 ***- MT: 4.5m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 250 mét vuông.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra...

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 4

      5.8 tỷ 93 m2 62,37 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh chung cư giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp Giá chỉ 5ty8 , tận 93 mét vuông = CÓ SUẤT CHO NGƯỜI NƯỚC NGOÀI - DTSD: ...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 2

      5.25 tỷ 75 m2 70 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư Masteri Thảo Điền , Q. 2, - 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. View sông yên tỉnh thoáng mát,- 5.250 tỉ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Gửi đến a/c KH chung cư 2 PN tuyệt đẹp đáng sở hữu nhất nhì thị trường, chính chủ bán ngay với giá cực tốt.L/H Trình: 0777 396 *** Tư vấn hỗ trợ - Tận tâm...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      * Dự án Hoàng Thành Pearl hiện đang hoàn thiện nội thất bên trong để bàn giao căn hộ chung cư:- Vị trí dự án: Nằm tại trung tâm Mỹ Đình sát vách vin...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá