Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài, k có nhu cầu sử dụng nên gửi bán ngay Căn 2 phòng ngủ tòa nhà GoldcoastDT 70m2Tầng cao - tháp NamView trực biển Trần PhúGiá chỉ...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Thanh Long Bay, giá 7 tỷ tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      DT đất: 108 m.DT sàn: 286 m.Thiết kế: 1 trệt 2 lầu.MT đường hướng Đông, lộ giới 13m, có hồ bơi nội khu.Tiện ích: Trung tâm huấn luyện thể thao biển, trường...
      Dự án Thanh Long Bay, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 88 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      5.4 tỷ 88 m2 61,37 triệu/m2
      Cơ hội tốt nhất sở hữu căn nhà phố chỉ với,Nằm giữa 2 căn hộ góc. Đặc biệt kế cận 46 căn Trung tầng Marina là khu phố mua sắm, ẩm thực sầm uất nhất...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Star Hill, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 133 m2 47,37 triệu/m2
      contact: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. HCM.-...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      call ngay: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q....

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,65 tỷ tại Đống Đa

      6.65 tỷ 94 m2 70,75 triệu/m2
      Em Huy phòng kinh doanh chủ đầu tư Hateco: 0918 232 ***.5 lý do để quý khách nên lựa chọn Hateco Laroma tại thời điểm này:1/ Giá trị an cư bền vững lâu...
      Dự án Hateco Laroma, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,75 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.75 tỷ 85 m2 67,65 triệu/m2
      giá: 5.750 tỉHiện trạng có sẵn nội thất kèm hình đăngView cực đẹp nội khu nhìn về hồ bơi và công viên gia địnhDT: 85m2, thiết kế 2 PN chính, 1 phòng phụ và...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90m2.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 toilet, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ chào...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      căn hộ góc, 3 ngủ, mặt phố Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy. DT 104m - 144m. Thiết kế tối ưu, sở hữu 2, 3 mặt thoáng mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, 2...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ River Gate, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 4

      6.1 tỷ 93 m2 65,6 triệu/m2
      - DTSD: 93m2.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Tình trạng nội thất: đầy đủ nội thất luxury.- View của căn hộ ...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng tất toán cần bán nhanh căn Hải Âu 7.DT 64 mét vuông.- MT: 4m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      * Tin đăng chính chủ - Đăng tin nào thật tin đó - Không đăng giá ảo - hình ảo lấy khách ! - Tin thật - hình thật 100 phần trăm -DT 85 mét vuông...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (Đại lý môi giới BĐS ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,98 tỷ tại Quận 4

      6.98 tỷ 110 m2 63,46 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay chung cư giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp.Giá chỉ 6,98 tỉ, tận 110m2 (giá đã bao gồm  phần trăm đợi sổ và các khoản thuế...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 115 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 115 m2 46,96 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn căn hộ chung cư cao cấp FLC Twin Towers 265 Cầu Giấy. - Mô tả: 115m, căn 3N 2VS, tầng cao view rất đẹp - Nội thất: Cao cấp, khách...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.6 tỷ 101 m2 55,45 triệu/m2
      Bán căn hộ góc tòa S2 căn số 14 vin Skylake Phạm Hùng, thiết kế 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh với 2 góc view đẹp về Keangnam và khu đô thị The...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Quang Minh, 181 m2, giá 5,43 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      5.43 tỷ 181 m2 30 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích, gia đình tôi cần bán lại biệt thự song lập khu đô thị Vinaconex 2, Quang Minh - ML - HN.DT 181 mét vuông, MT 11m,...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,95 tỷ tại Đường Duy Tân - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.95 tỷ 70 m2 85 triệu/m2
      Bán chung cư Epic Tower - 19 Duy Tân, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- Nhận nhà ở ngay.- CĐT: Công ty CP Ecoland.- đc: D14 - KĐT mới Cầu Giấy (ngõ 19 phố...
      Epic Tower, 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các chung cư tại dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, đang có quỹ căn đẹp, giá siêu mềmchung cư 2 ngủ, 1vs, 66m2, giá chỉ 3.0 tỉchung ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.