Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 87 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội

      5.3 tỷ 87 m2 60,92 triệu/m2
      Bán nhà liên kế nhà phố thương mại Phụng Châu đối diện trường cấp 1 Phụng Châu. DT 87 mét vuông - 4 Tầng. Căn vị trí đẹp, vỉa hè rộng. Phù hợp...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 103 m2 51,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ - 103 mét vuông, tòa Golden Palm mặt đường Lê Văn Lương - Láng Hạ. Căn đầu hồi 3 mặt thoáng, 3 PN, 2 vệ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Lỗ quá, cần bán gấp, bán luôn căn Chà Là hoàn thiện CĐT 48 mét vuông tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire Văn Giang.DT 48 mét vuông.Tây ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 55 m2 123,64 triệu/m2
      nhà phố thương mại MT siêu lớn 5m (5x11).Số lượng cực kỳ hạn chế (duy nhất 170 căn / 13.500 căn).Vị trí siêu đẹp,30m tới quảng trường trung tâm Kinh Đô...

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, 62 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.7 tỷ 62 m2 91,94 triệu/m2
      Tên dự án: Shop VinWonders Phú Quốc.Vị trí: Trục đường chính đi vào khu Villa Vinpearl Discovery 2, khu Villa đẳng cấp và xa xỉ bậc nhất của Vinpearl.CĐT:...
      Dự án Shop Vinwonders, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 91 m2, giá 5,95 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.95 tỷ 91 m2 65,39 triệu/m2
      + DT: 9 11m, 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 5 toilet, thiết kế hiện đại sang trọng với nhiều khong gian mở, tặng toàn bộ nội thất sang xịn+ Đường rộng ô tô...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc rất hiếm chính chủ bán lại, dự án chung cư hotel PentStudio.- DT sử dụng 90 mét vuông.- Sang tên bìa đỏ trực tiếp.- Bàn...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Em đang có quỹ căn liên kế, căn biệt thự cần bán ra tại Vin OCP 2 Hưng Yên anh/chị quan tâm contact em 0969 552 *** ạ.- Lk 63 mét vuông giá 6tỉ.-...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,1 tỷ tại Bình Thạnh

      5.1 tỷ 86 m2 59,31 triệu/m2
      Bán chung cư Richmond DT 86m2 gồm 3  phòng ngủ.DT 86m2.nội thất đầy đủ.3 phòng ngủ, 2 toilet.Giá 5tỷ1.gọi ngay: 0934 671 *** chị Hạnh.
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ sâu căn HA3xx.- Giá gốc: 8 tỉ.- giá: 6.1tỉ.- Thông tin chung cư:+ DT: 65 mét vuông.+ diện tích xây dựng: 252.+ MT: 5m.+ Hướng Tây...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Trì

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ thông tầng (2 tầng) tại 286 Nguyễn Xiển, Eco Green City.+ DT 150 mét vuông.+ 3  phòng ngủ, 1 Phòng đựng đồ,...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,9 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 135 m2 51,12 triệu/m2
      Độc quyền quỹ căn biêt thự giá cực rẻ trung tâm Thủ Đô.sổ hồng riêng lâu dài. Chỉ từ 41 tr/ mét vuông.DT 135 mét vuông. Hướng Nam mát mẻ.Đến...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      H
      Nguyễn Ngọc Minh Hằng Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn 03 phòng ngủ tại Park Hill5 - khu đô thị Times City giá 6 tỉ. call ngay: 0977 088 ***- Thiết kế căn hộ chung cư vô...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia. - DT: 85 mét vuông. - Layout vuông vắn đẹp mắt. - Không gian rộng rãi, thoáng đãng với logia...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 110 m2, giá 5,55 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.55 tỷ 110 m2 50,46 triệu/m2
      Căn liên kế 110m2 hướng Bắc, Nam và hướng Đông trực thông đường 21m.Giá từ 5 tỉ 550.Hàng ngoại giao rất khan hiếm.Giá rẻ hơn thị trường từ 400 - 600 tr.
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự song lập giá shock KĐT Sim City, Trường Thạnh, TP Thủ Đức.- DT đất 110 mét vuông (ngang 7.5m). căn hộ góc thoáng nhiều...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,53 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.54 tỷ 89 m2 62,18 triệu/m2
      1) Thông tin chung cư- chung cư thuộc tầng cao nên sở hữu tầm view cực thoáng, dễ dàng sử dụng các tiện ích như bể bơi tầng thượng và vườn trên không.- ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế phân khu Chà Là.- DT: 48m2.- Đã hoàn thiện theo tiêu chuẩn CĐT.- Đã đăng ký tổ ấm an vui, có thể nhận hỗ trợ cho thuê của CĐT...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.