Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 164 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 164 m2 33,54 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán căn 164m²- 4 PN- cửa chính Tây- toà B Dolphin- bán 5 tỉ 5DT 164m²- thiết kế 4 ngủ 3 vệ sinhCửa chính Tây- logia Đông và NamGọi...
      Dự án Dolphin Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 122 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Bắc Cầu - Long Biên - Hà Nội

      5.35 tỷ 122 m2 43,86 triệu/m2
      5,35 tỉ căn biệt thự nhà vườn tại Q. Long Biên - lô góc - MT khủng - sơn thủy hữu tình, tựa thế đất nguyệt mi thủy - tụ tài - vượng khí an sinh xã hội...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 125 m2 51,2 triệu/m2
      Cho thuê hoặc bán ngay chung cư The View- Riviera Point- CĐT Kepple Land. liên kế khu trung tâm hành chính Q. 7. Lầu 36, DT : 125 mét vuông, lầu...
      Dự án The View Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 91 m2, hướng Đông - Bắc, giá 7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 91 m2 76,93 triệu/m2
      Nhượng căn 2 ngủ view 2 hồ dự án Green Diamond - 93 Láng Hạ Đống ĐaTháng 6 bàn giao, gia đình đã đóng 30%nội thất luxury, logia cây xanh đẹp mêGia đình...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 59 m2, giá 5,72 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.73 tỷ 59 m2 97 triệu/m2
      liên kế Chà Là 58,5m rẻ nhất thị trường - DT 58,5m - MT 4,5m- Xây 5 tầng - diện tích xây dựng : 281m- Tây Bắc - Vị trí gần ngã 4, mặt sau view vườn...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Nova World, 2 tầng, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.2 tỷ 200 m2 31 triệu/m2
      -Chính chủ mua nhiều căn Shop House giá trị lớn, nay gửi bán bớt để thu hồi làm việc khác, chấp nhận cắt lỗ để bán gấp. Vị trí thuộc khu 6 Florida 1, view...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận Tân Bình

      6.7 tỷ 139 m2 48,21 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 3 PN tại cao ốc Sky Center đường Phổ Quang, Tân Bình.đc: 5B Đ. Phổ Quang, P. 2, Tân Bình, HCM.- DT: 139m2- giá: 6,7 tỉ; Bao...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,96 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.96 tỷ 135 m2 51,56 triệu/m2
      Hot! Sở hữu ngay căn biệt thự song lập sân vườn xanh mát tại Centa City, VSIP Bắc Ninh, TP Từ Sơn chỉ với 6, x tỉ.Lựa chọn không gian sống xanh sạch sát...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Thời điểm vàng thời gian ân hạn LS sắp hết đối với các chung cư vin Oeqanpark 2 - The Empire ( Vin Hưng Yên) mua đợt tháng 4/2022. Hiện rất nhiều chính chủ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 106 m2 50 triệu/m2
      BRG Diamond Residence khẳng định vị thế của chủ nhân danh giá: Mang giá trị độc bản chưa từng có nơi trời Tây Thành đô, đc ví như viên kim cương xanh trên...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Casamia Hội An, 400 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      6 tỷ 400 m2 15 triệu/m2
      CẬP NHẬT GIỎ HÀNG căn biệt thự CASAMIA HỘI AN BÁN T4/2023 Khu căn biệt thự biệt lập, yên tĩnh, cảnh quan cây xanh đã hoàn thiện và quá đẹp. Casamia đc...
      Dự án Casamia Hội An, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng phong cách hiện đại tại khu đô thị Hà QUang 2, Nha Trang- Vị trí : khu đô thị Hà Quang 2 thuộc tttp Nha Trang , xung quanh full tiện ích,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      Độc quyền quỹ 1 số căn NGOẠI GIAO toà PentStudio - 699 Lạc Long Quân, Tây Hồ.Giá từ 4,8-6,9 tỉ tuỳ tầng, hướng view. DT trung bình 76 - 90m.1 số căn VIP 3 -...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư vin CENTRAL PARK, BÌNH THẠNHDT: 75mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmHướng căn hộ chung cư: hướng Đông Bắc, logia hướng: hướng Đông ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,7 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5.7 tỷ 136 m2 41,92 triệu/m2
      ngôi nhà em iu quý và có rất nhiều tâm huyết của cả 2 vợ chồng, do đc cô thương nên nhà e dự định chuyển qua một khu khác cho cả đại gia đình sống rộng rãi...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Chỉ với hơn 1.8 tỉ sở hữu ngay một căn nhà phố thương mại 60m2 tại vin Ocean Park - The Crown.DT: 60m2.- Xây 5 tầng.Tổng DT 235m2.- Đông Nam.- Ưu điểm...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 1 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,04 tỷ

      6.05 tỷ 114 m2 53 triệu/m2
      bán ngay căn T10 DT 114 mét vuông đã thiết kế 3 ngủ sáng thoáng - CC MANDARIN GARDEN - Hoàng Minh Giám- Full đồ đầy đủ máy giặt máy sấy, tủ lạnh, lò...
      Mandarin Garden, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Biệt thư Hải Âu 8.DT 48 mét vuông.Tây Bắc.Phân khu cửa ngõ phong cách Địa Trung Hải độc đáo giá cắt lỗ chỉ 5 tỉ còn có thể thỏa thuận thêm.
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.