Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn liền kề Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, 5 tầng, giá 5 tỷ tại Đan Phượng - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán gập lô liên kế Cienco 5 do gặp khó khăn về tài chính.- DT: 75 mét vuông.- Mt, hậu 5m.- Nhà xây thô 5T.- pháp lí bìa đỏ.Hạ tầng đồng bộ, kết...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đường 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90 mét vuông.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 phòng vệ sinh, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,62 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.63 tỷ 135 m2 49,08 triệu/m2
      Ưu tiên cả cặp căn biệt thự SL 135 mét vuông, giá chỉ 6,625 một căn độc quyền chuẩn singapore tại trung tâm thành phố từ sơn.DTĐ: 135 mét ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn chung cư Cầu Giấy Center Point, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 127 m2 55,12 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Cầu Giấy Center Point - 110 Cầu Giấy.DTSD: 127 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 60 m2, giá 5,2 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      Chính chủ gấp bán! Hẻm rộng 8m, Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, 60 mét vuông,4 tầng xây mới, 4 phòng ngủ, tặng toàn bộ nội thất cc, chỉ 5 tỉ..+ DT:...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 4

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet tại căn hộ The Tresor, Bến Vân Đồn, Q. 4.gọi ngay Hoàng 0386 724 ***- Nhà nội thất đầy đủ,...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      biệt thự song lập 135m vị trí đẹp, cách công viên trung tâm chỉ 20 bước chân, sát trung tâm công nghệ cao Intech - phố chuyên gia Vsip - đường Hữu Nghị -...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,38 tỷ tại Cầu Giấy

      6.39 tỷ 114 m2 56 triệu/m2
      Tôi chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán lại căn 2 ngủ + 1 (2810C2) dự án Mandarin Hòa Phát view nội khu.- Thiết kế:+ Với DT 114m2, đc thiết kế...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      * Em Trung xin gửi lời chào, lời kính chúc sức khỏe đến Quý KH đã, đang và sẽ quan tâm dự án căn hộ The Matrix One.* Hiện tại trên trang thông tin rao bán...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 1 tầng, 589 m2, giá 5,49 tỷ tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      5.49 tỷ 589 m2 9,33 triệu/m2
      SIÊU HOT! Bán nhà căn biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng xã An Phú, Củ Chi - Gần KDL Một thoáng Việt Nam - Nhỉnh 5 tỉ - contact: 0968 211 *** Đức Thọ.- DT:...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 137 m2, giá 5,07 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.07 tỷ 137 m2 37 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp khi tọa lạc tại:- Ngay chân cầu Nguyễn Trãi khởi công quý 3/2023.- Nằm trong dự án Belhomes Hải Phòng an ninh tuyệt đối.- Ngay cạnh công Viên...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 104 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.6 tỷ 104 m2 53,85 triệu/m2
      Công ty chúng tôi đang cần thanh lý một số biệt thự - liên kế:- Dự án HUD Central Mê Linh nổi bật là dự án có vị trí đắc địa, pháp lí an toàn nhất Mê...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,1 tỷ tại Phú Nhuận

      5.1 tỷ 81 m2 62,97 triệu/m2
      giá chỉ: 5.1 tỉ.- DT: 81m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet logia thoáng đẹp.- nội thất đầy đủ nhà cao cấp, rộng rãi - nhà rất đẹp ạ.căn hộ ...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Waterpoint, giá 5,9 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      5.9 tỷ 150 m2 39,34 triệu/m2
      bán gấp căn biệt thự song lập Waterpoint - cách công viên nội khu 10 bước chân- Hướng: Nam mát mẻ- Nội thất: thô trong hoàn thiện bên ngoài- Trục đường:...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Bán nhiều căn The Peak Midtown 2 - 3 phòng ngủ giá mềm:+ 2 phòng ngủ M8B view hồ bơi - ô xe trệt - chỉ 5.95 tỉ.+ 2 phòng ngủ M8B view...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 114 m2 46,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 114,1m2 tại căn hộ chung cư Gold Tower 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- DT 114,1m2 nhà tầng trung sạch sẽ...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,96 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.96 tỷ 135 m2 51,56 triệu/m2
      - Song Lập mang phong cách cổ điển- Thiết kế xây 3 tầng tối ưu hóa cho ngôi nhà- Có DT 135 mét vuông và tổng DT 206,5m2- ~ không gian nằm trong quần...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - DT đất: 135m2.- DTSD: 206,5m2.- MT: 9m.- Đường rộng, hè thoáng: 12m.- pháp lý: sổ hồng riêng lâu dài.Môi trường sống đẳng cấp, lí tưởng để lập nghiệp.-...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.