Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 88 m2 75 triệu/m2
      - Cần bán cần bán chung cư Park Legend, Hoàng Văn Thụ, Tân Bình.- DT: 88 mét vuông.- căn hộ góc, 3 PN và 2  nhà vệ sinh.- Cửa chính hướng...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 115 m2 57,4 triệu/m2
      Do gia đình chuyển nơi sinh sống nên cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ, 115 mét vuông Park Hill Times City.- Thiết kế 3 phòng ngủ sáng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Bên em đang đc chính chủ gửi nhiều căn tại dự án Golden Park - số 2 Phạm Văn Bạch, giá cực tốt.chung cư 2 ngủ.82m, 2 ngủ, 2 vs, logia chính Nam, giá chỉ từ...
      Dự án Golden Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội
      G
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư & Phát Triển Bđs Hoàng Gia Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 104 m2 50,97 triệu/m2
      Bán căn hộ Tràng An Complex, số 1 Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.căn hộ Tràng An Complex tọa lạc nằm ngay ngã 3 giao cắt giữa...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Tôi cần bán căn SB với DT 58.5 mét vuông xây dựng 5 tầng.+ Đi 10 bước chân ra ngay quảng trường kinh đô ánh sáng.+ Vị trí rất thuận tiện đi ra dường...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 110 m2 61,82 triệu/m2
      - Nhà đẹp long lanh, thiết kế hiện đại phong cách Châu Âu, nội thất xịn. Đẳng cấp giới thượng lưu.- Phòng khách và khu vực bếp rất rộng, nguyên bản là 3...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 150 m2 36,67 triệu/m2
      Tôi có chung cư 150m2 (tim tường - 141 m2 thông thủy) tại căn hộ The Emerald CT8 - gần trong khu The Manor Mỹ Đình - Mỹ Đình, Nam Từ Liêm cần bán với...
      Dự án The Emerald, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, giá 6 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      - DT 120 mét vuông, xây 3 tầng, tổng DTXD 224 mét vuông, đường 15.2m.* pháp lí:- SHR sử dụng lâu dài.- 7 NH cho vay, ân hạn trả gốc 12 tháng.*...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      contact xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- SB11 - XX DTXD: 258m2.- Tôi mua để ở...

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      gọi ngay xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- SB6 - XX DTXD: 240 mét vuông.-...

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      chính chủ cho pass căn hộ chung cư.DT 117 mét vuông - 3 ngủ 2 vệ sinh.Nội thất full.Bán 5 tỉ bao phí.Gọi xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.7 tỷ 135 m2 49,63 triệu/m2
      - Trung tâm vùng thủ đô.- Nằm trong bán kính 12 kilomet.- Giáp 3 đường cao tốc chính huyết mạch.- Đi đâu cũng tiện, tới đâu cũng gần.- Với vị trí đắc...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà lk 72 m2, giá 6,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      liên kế xẻ khe giá 93tr/ mét vuông, mức giá mềm nhất tại vin Ocean Park 2. Mức giá cực kỳ hợp lý, MT rộng. DT dất thông thoáng, gần công viên nội...

      Bán nhanh lô đất nền 4 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 4 m2 1365 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất vườn ngày KDL hòn rơm mũi né giá chỉ. 1.3tr/ mét vuông.- DT 4200 mét vuông, lên đc thổ cư 1500 mét ...
      Đường 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Nova World, 2 tầng, giá 6,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.2 tỷ 200 m2 31 triệu/m2
      - Mua căn này từ 2019, giá mềm nhất dự án, không vay;- Đã ký hợp đồng mua bán, nhận nhà, chưa hoàn thiện;- Khách mua vào có thể làm nội thất, thi công;-...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất sổ riêng tại Đường Phan Trung - Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Đất ngộp - không có lô thứ 2.DT: 209.64m2 (full thổ cư).Vị trí: Trung Tâm Phan Thiết thuộc P. Phú Thuỷ. MT nhựa nội bộ Phan Trung, sau lưng Công Viên Cầu...
      Đường Phan Trung, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp mảnh đất 2 m2, mặt tiền 14m tại Xã Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 2 m2 2700 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 1806 mét vuông có thổ cư toạ lạc tại xã Vĩnh Thanh, huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai.Vị trí khu đó cách Vành Đai 3 đang triển khai...
      Đường ĐT 19, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Cái Răng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      Nhà đất khu dân cư Nam Long (lô 8B, 8C, 9A), P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng.Với giá chỉ từ 2.8 tỉ đến 25 tỉ/ sp.* Lô 8C:+ Nhà cũ 1T2L, DT 5.5x14, diện tích ...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.