Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 6,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.3 tỷ 96 m2 65,63 triệu/m2
      Gia đình có sự thay đổi nơi công tác muốn bán CH số 20, tòa S2, DT 96  mét vuông.Thông tin chi tiết chung cư:- DT 96  mét vuông.- Thiết kế: 3...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng Vinhome Bason 1 phòng ngủ/2 phòng ngủ/2 phòng ngủ/3 phòng ngủ/4 phòng ngủ giá chỉ từ 5,6 tỉ+ Tư vấn bán hàng...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 59 m2 94,92 triệu/m2
      * Chuyên bán Estella Heights. Căn thật, hình thật, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường.* Gọi em Duy: 0904 875 ***Zalo/ Viber) nhận thêm thông tin chi...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 131 m2, giá 6 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 131 m2 45,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ đẹp nhất toà N04BT1 Ngoại Giao Đoàn, sẵn sổ.DT 131 mét vuông.căn hộ chung cư Ngoại Giao...
      Dự án N04B Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 48 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      bán gấp căn liên kế Chà Là - 48 mét vuông - bàn giao hoàn thiện, đc hưởng chính sách tổ ấm an vui luôn - giá cực tốt- vin Ocean Park2 - The Empire-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 110 m2, giá 5 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đảo phượng hoàng, vị trí đẹp cần tiền bán lỗ không còn gì.DT 5,5 x 20m.- Nằm trên trục đường thông ra sông.- Hot nhất thời đieerm chào ...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Chính chủ bán Cắt lỗ căn liên kế 63 mét vuông vin Ocean Park 2, Hưng Yên. Giá thu về 890 trCần bán ngay căn liên kế 63m dự án vin Ocean Park 2,...

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 47 m2 106,39 triệu/m2
      Thông tin chung cư: Tháp: Aqua 4  phòng ngủ: 1  nhà vệ sinh: 1DT: 49m2 Nội thất: Full *Tiện ích nội khu:- miễn phí phòng gym, Pool, phòng...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,22 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.22 tỷ 82 m2 75,83 triệu/m2
      * Masteri West Heights sở hữu vị trí kim cương tại vùng lõi của đại đô thị đáng sống bậc nhất Thủ đô Smart City, ôm trọn hồ trung tâm 4,8ha cùng tầm nhìn...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 58 m2 105,18 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse tại phân khu Sao Biển có DT 58,5m2 giá chỉ 6,1 tỉ để KD tại phân khu sầm uất nhất The Empire. chính chủ cần tiền nên...

      Sở hữu ngay căn chung cư Cầu Giấy Center Point, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6,99 tỷ tại Cầu Giấy

      6.99 tỷ 127 m2 55,04 triệu/m2
      - Gia đình chuyển về quê sinh sống, cần bán sang nhượng căn hộ chung cư, căn hộ góc thoáng mát nhất dự án Center Point - Cầu Giấy.- giá: 6,99 tỉ.- DT:...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 88 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.5 tỷ 88 m2 62,5 triệu/m2
      căn nhà phố, căn biệt thự La Vida Residences Vũng Tàu, TT chỉ 30 phần trăm nhận nhà, xây 4 tầng giá từ 5.5 tỉ hotline: 0919 860 ***- căn nhà ...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Mua nhà cho con gái không ở định cư nay bán nhanh lại chung cư Midtown PMH M8 02 phòng ngủ nội thất đầy đủ cao cấp 5.5 tỉ bao gồm thuế phí.LH:...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Căn 3  phòng ngủ view hồ vip nhất + rẻ nhất toà B Masteri West Heights - phân khu hàng hiệu cao cấp nhất tại Smart City.- Tiện ích nội khu phong phú,...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.8 tỷ 93 m2 62,37 triệu/m2
      Đã trang bị full đồ nội thất, ảnh chụp thật, giá bán ngay 5.8 tỉ (có bao thuế phí cho bên mua).Tại căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 65 m2 92,31 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền bán ngay căn Cx02-2xDT 65 mét vuông, MT 5mHướng: hướng Đông Nam mát mẻGần ngay lối vào dự án, gần 3 trường học và khu thương...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - căn biệt thự siêu đẹp tại KĐT chuẩn Singapore đối diện Ninh Hiệp, Thủ đô Hà Nội, giá bằng 1/3 Long Biên.- Giá chỉ từ 7 tỉ xxx.- Quần thể căn biệt ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Quách Điêu - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 85 m2 80 triệu/m2
      - BÁN căn nhà phố THƯƠNG MẠI MT đường Quách Điêu, xã Vĩnh Lộc A, huyện Bình Chánh, TP. TP.HCM.-Quy mô: 37 căn thiết kế theo phong cách Châu Âu.- pháp lí:...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.