Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư VP4 Linh Đàm, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,2 tỷ tại Hoàng Mai

      6.2 tỷ 145 m2 42,76 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay căn hộ góc 145m 4 PN căn hộ cao cấp VP4 bán đảo Linh Đàm HUD. Thông tin căn hộ chung cư như sau:- Thiết kế: 04 PN, 03 vệ...
      Dự án VP4 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 250 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.9 tỷ 250 m2 23,6 triệu/m2
      - 5* cho biệt thự đẹp như hoa hậu này! - Tận hưởng cuộc sống đẳng cấp với biệt thự 250m2 - NH hỗ trợ 70 phần trăm miễn lãi và gốc - View suối và...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế 48 mét vuông, xây 5 tầng vin Ocean Park 2 (The Empire) tổng giá bằng căn căn hộ chung cư.giá 5 tỉ bao phí sang tên. 1 căn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.9 tỷ 114 m2 51,76 triệu/m2
      (Giá Sốc) Rẻ nhất dự án chung cư 114m2 Mandarin Giá chỉ 5.9 tỉ contact ngay : 0365 775 ***- DT : 114m2 - Thiết kế : 3 PN 2  nhà vệ sinh, 2 logia-...
      Mandarin Garden, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 60 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tô Ký - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      nhà mặt tiền MT TÔ NGỌC VÂN Q. 12 GIÁ CHỈ TỪ 5 TỈ /CĂN ĐÃ XÂY , HOÀN CÔNG- Đã có SHR, công chứng giao. nhà ngay-DT ĐẤT 50-60 mét vuông ;DT sàn từ...
      Đường Tô Ký, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ The Manor, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      5.7 tỷ 101 m2 56,44 triệu/m2
      - chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất chất lượng, chỉ cần xách va li tới ở- Nhà đã có số, sang tên nhanh gọn- Nhà có...
      Dự án The Manor - TP. Hồ Chí Minh, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đẹp khu đô thị Hà Quang 2, Nha Trang đường 3B, cách đường Số 4 chỉ 100m giá 7 tỉ.- DT: 90 mét vuông ngang 5m.- Đông Nam.- Nhà xây...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 3B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      giá: 5 tỉ bao phí.DT: 73m2, 2  toilet, thiết kế 1 PN, phòng khách rộng có thể ngăn thêm 1 PN (nếu có nhu cầu sử dụng thêm).View hướng Đông Nam nắng...
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 5 tỷ tại Quận 10

      5 tỷ 57 m2 87,72 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở nữa cần bán gấp 1 phòng ngủ + 1PĐN 57m2 view hồ bơi tại Hà Đô Q10.Hướng cửa hướng Đông Nam.View nội khu, không khói bụi, không...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 85 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Nhà có DT 5x17 xây 1 trệt 2 lầu, thiết kế 4pn3 toilet nhà mới đẹp nội thất đầy đủ đẹp, giá siêu ngộp cho các NĐT.sổ hồng riêng chính chủ, công...
      Dự án Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      nhà mặt tiền MT XÂY SẴN 5 TẦNG, ĐƯỜNG ÔTÔ RỘNG RÃI SIÊU HOT 5.3 tỉ/CĂN "sổ hồng riêng HOÀN CÔNG" Vị trí: MT Tô Ngọc Vân...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 52 m2, giá 6,9 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 52 m2 132,7 triệu/m2
      ___Giảm 1 tỉ cho 2 VILA PHỐ 6,9tỉ còn 5,9 tỉ và 7,9 còn 6,9 tỉ thỏa thuận__Bán cặp Vila phố kiểu căn biệt thự, 1 xẹc quang trung đường thông 6m, P. 8 gò...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ The Signature, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 81 m2 80,25 triệu/m2
      - giá: 6,5 tỉ.- DT: 81,39 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2 toilet.- Hiện trạng ngôi nhà: nội thất đầy đủ cao cấp.Tổng quan chung cư Midtown The...
      Dự án The Signature, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 63 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 63 m2 98,42 triệu/m2
      Chỉ với 6.2 tỉ sở hữu căn liên kế Chà Là 7 DT 63 mét vuông xây 4 tầng.- DT đất 63 mét vuông.- Xây dựng 52.2 mét vuông/ sàn.- Xây 4 tầng.-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn liền kề 716 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.8 tỷ 716 m2 8,11 triệu/m2
      Căn biệt thưang phong cách Tân cổ điển kết hợp mái nhật, với tổng dt đất và căn biệt thự là 716m2 có 100 ont, két cấu căn biệt thự gồm 2 PN, 2 nhà vs, 1...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư Orchard Garden đã có SHR - giá: 5 tỉ bao hết phí sang tên ra sổ mới cho chủ mới- DT: 73m²- thiết kế 1 PN, 2  toilet. ( Khách về có...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Duy nhất căn liên kế nhà phố thương mại shophouse 60m2, rẻ nhất dự án The Crown - vin Ocean Park 3 Hưng Yên.- DT đất: 60m2.- DTXD: 235m2.- MT 4x15m.-...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,95 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.95 tỷ 58 m2 119,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn liên kế, nhà phố thương mại Sao Biển tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire với các thông số:- DT 58,5 mét vuông.-...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.