Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Nhà đường Tô Ngọc Vân và Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân, Q. 12 nằm ngay cung đường sầm uất nhất Q. 12. An toàn pháp lí thanh khoản cao, tính tăng giá bền vững...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 103 m2, giá 6,82 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.83 tỷ 103 m2 66,23 triệu/m2
      Hàng ngộp dự án Lavida Vũng Tàu căn liền kề LK2 Tây Bắc, quý khách cần gọi ngày 0933 973 ***- Căn LK2 Tây Bắc đã nhận nhà.- DT đất 6x17m (103m2) giá HD...
      Dự án La Vida Residences, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Long Biên

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán căn hộ chung cư 120 mét vuông là căn hộ góc, tầng đẹp view đẹp, thiết kế hợp lý căn hộ HC Golden...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Botanic Towers, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.4 tỷ 112 m2 48,22 triệu/m2
      Bán chung cư Botanic Towers, Q. Phú Nhuận, 112m3pn2 toilet giá 5.4 tỉ93m2pn2 toilet giá 4.5 tỉ call 0987 106 ***
      Dự án Botanic Towers, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư D'. El Dorado Phú Thanh, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      - chính chủ gửi bán chung cư view Hồ Tây, BC hướng Đông Nam, căn hộ góc luôn, tầng trung xịn sò, để lại toàn bộ nội thất nhập khẩu.Nhà mới tinh, chính...
      Dự án D’. El Dorado II, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 101 m2 61,39 triệu/m2
      Dự án D'Lusso gồm 2 tháp nằm ven sông Giồng Ông Tố. Giá từ 50tr/m2.Tổng cộng 46một căn hộ cao cấp căn gồm 12 Penthouse.74 căn Dualey 2 - 3 phòng ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, TP.HCM.- Tiện ích: gym, hồ bơi, siêu thị, khuôn viên rộng, nằm ở vị trí trung tâm thuận tiện đi lại. An ninh 2 lớp...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 87 m2, giá 5,75 tỷ tại Phường 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 87 m2 66,1 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư THE FLEMINGTON Q. 11,có nội thất cơ bản,có suất đậu oto,an ninh,khu sầm uất,ngay trung tâm Q. 11dt 87m2,2n,2 toilet,sổ...
      Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 5,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền, cần bán ngay căn nhà phố Simcity vị trí đẹp, giá siêu rẻ. Căn này hiện tại rẻ hơn các căn cùng vị trí 400 tr. DT: 5x17.7m=88.5m2, 1...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      - chính chủ rất thiện chí bán lại căn hộ chung cư Midtown view nhìn căn biệt thự thoáng mát và không đối diện nhà khác.- căn hộ góc 2 view thoáng...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.5 tỷ 134 m2 41,05 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư toà S1 Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu.* chung cư tầng chung của tòa nhà, thiết kế vô cùng đẹp và tinh tế. đc thiết kế thành 4 PN,...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 4 phòng ngủ, 147 m2, giá 6 tỷ tại Tây Hồ

      6 tỷ 147 m2 40,82 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa E1 Ciputra TP Hà Nội.căn hộ chung cư góc, 147m2, bao gồm 1 phòng khách, 1 khu vực bếp, 1 phòng ăn, 3 PN, 1 phòng làm việc,...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Green Pearl , 4 phòng ngủ, 139 m2, giá 7 tỷ tại Hai Bà Trưng

      7 tỷ 139 m2 50,36 triệu/m2
      Bán 4 phòng ngủ 139 mét vuông Full đồ đẹp tại Greenp Pearl giá chỉ 7 tỉ. liên lạc xem nhà: 0856 092 ***
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 136 m2 39,71 triệu/m2
      Giá: 5,4 tỉ chung cư cao cấp Việt Đức Complex.DTXD: 138 mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Nam.Hướng logia: hướng Tây Bắc, hướng Đông Bắc.PN:...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán liền kề 3 tầng, 70 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.1 tỷ 70 m2 72,86 triệu/m2
      Ông anh cần tiền thanh khoản nhanh ngôi nhà liên kế 70 mét vuông , view công viên . Giá bằng giá mua 2 năm trướcHướng : hướng Tây Bắc Giá : chỉ...
      Dự án Calyx Residence, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Sky City Towers, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 139 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Sky City Tower - 88 Láng Hạ, Đống Đa, thành phố Hà Nội:- DT 139m2, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- chung cư...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 106 m2 47,17 triệu/m2
      Cam kết chỉ duy nhất một căn, giá cực rẻ thị trường, nhà cơ bản thiết kế theo ý muốn, sẵn sổ hồng riêng, công chứng mua bán ngay chóng.L/H Trình: 0777...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 63 m2, giá 5,6 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 63 m2 88,89 triệu/m2
      Chính chủ sắp đến hạn trả lãi và gốc NH chưa chuẩn bị đc tài chính nên cần bán nhanh căn liên kế thuộc khu đô thị vin Ocean Park 2 - The Empire.DT đất:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.