Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Chỉ 5 tỉ giá full sở hữu ngay một căn tại vin Ocean Park 2.DT 48m2.Xây thô hoàn thiện mặt ngoài.Tận 4 tầng.Mà giá chỉ 5 tỉ, giờ xây dựng cả 1 ngôi nhà 4...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 230 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Khê - Đà Nẵng

      6 tỷ 230 m2 26,09 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Cần Giuộc - Q. Thanh Khê, Đà Nẵng- Đối diện có công viên đi bộ, vị trí thuận tiện ở/KD...- DT đất: 90 mét vuông, sàn: 230m2- Nhà...
      Đường Cần Giuộc, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.55 tỷ 88 m2 74,44 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia.- DT: 88m2.- Không gian sáng đẹp, rộng rãi và thoải mái.- Decor Indochine trang nhã, nội ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 126 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5 tỷ 126 m2 39,69 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ 1 tỉ, căn nhà phố liên kế Novaworld Phan Thiết, Florida 1, 6x20m, giá 5 tỉ Vị trí: Khu 1, dãy 06, số thứ tự 48Chi tiết call ngay:...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 1 tầng, 200 m2, giá 6,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.8 tỷ 200 m2 34 triệu/m2
      Giỏ hàng các căn Florida 1 đã nhận nhà giá siêu mềm nhất hiện tại:Song lập 8x20m khu 3 giá 5tỉ8 (thuế giá trị gia tăng).Song lập 10x20m căn hộ góc...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      chào bán đợt đầu tiên trục nhà phố thương mại ngang chợ Thông Dụng, MT đường 22m.Khu vực MT KD sầm uất, đẳng cấp nhất dự án Icon Central.DT đất: 5 x...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 55 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại 3 mặt thoáng, cạnh vườn hoa tại vin Ocean Park 3 - The Crown.DT 55m2.Giá 6,4 tỉ.Sổ đổ vĩnh viễn.Làm việc trực tiếp CĐT.contact...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 103 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.7 tỷ 103 m2 65,05 triệu/m2
      La Vida Residences - cần chuyển nhượng.- căn nhà phố ngang 6m bán lỗ so với giá hợp đồng - TT 95 phần trăm - Nhận nhà.- căn nhà phố ngang 6m...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 127 m2 42,52 triệu/m2
      Con đi du học định cư nước ngoài chưa có nhu cầu sử dụng nhà nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Bohemia.DTSD: 127m2, thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh cực...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Nha Trang - Khánh Hòa

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Cần bán căn nhà 4 tầng tại KĐT Mipeco, đường Tô Hiệu, Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa- DT đất: 90 m²- DT sàn: 320 m²- Nhà xây 4 tầng kiên cố, 5 PN, 4...
      Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 100m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa C7 căn hộ Dcapital, Trần Duy Hưng.Do gia...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,95 tỷ tại Thanh Trì

      5.95 tỷ 145 m2 41,04 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư cao cấp penthouse ngay Nguyễn Xiển, tiện giao thông đi lại. DT 145m2 2 tầng chia 3 ngủ 2VS rộng thênh thang, phù hợp...
      Dự án Eco Dream, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 115 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.1 tỷ 115 m2 44,35 triệu/m2
      Lô góc cực đẹp tại khu Sun Casa, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT: 115m2.Hình ảnh thực tế đẹp hơn.Tiện ích đầy đủ.Ở hay đầu tư cực tốt.Chủ gửi bán ngay bao sang tên.
      Dự án Sun Casa, Đường Dân Chủ, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh biệt thự 100 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      chính chủ cần dòng tiền bán ngay 3 căn liên kế giá cực rẻ thị trường Kim Chung Hinode1. Căn liên kế 26 view hồ điều hòa DT 100 mét vuông thiết kế...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Phúc Lợi - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      5.7 tỷ 108 m2 52,78 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc chính chủ cần bán nhanh cặp đập thông 108 mét vuông hướng logia hướng Tây Nam cửa vào hướng Đông Bắc, hoàn thiện full đồ đã...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Đường Phúc Lợi, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 160 m2 39,07 triệu/m2
      Lô góc - 3 phòng ngủ - trung tâm Q. - siêu hiếm.24T2 Trung Hòa nhân chính Hoàng Đạo Thúy 160m 3 phòng ngủ.- chung cư có DT 160 m2 tòa 24T2 căn...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Dự án Vinhome Ocean Park 3.nhà phố thương mại shophouse 60m2 vị trí đẹp giá chỉ 6,3 tỉ.- Vừa ở vừa KD 100 phần trăm.- Cạnh trường học, cụm tòa căn...

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư CAO CẤP - ĐẲNG CẤP XỊN SÒ BẬC NHẤT Q. THANH XUÂN - TIỆN ÍCH XUNG QUANH KHÔNG THIẾU GÌ - NỘI THẤT ĐẸP 🔑 Tiện ích: Tòa nhà gồm 35 tầng + 3...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.