Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Bán nhà khu TĐC Hà Quang 2, giá rẽ nhất thị trường - (SHR hoàn công) chỉ 5.8 tỉ.- DT: 90 mét vuông (ngang 5m), hướng Nam.- Nhà 3 tầng kiên cố vô ở ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 18A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.6 tỷ 113 m2 58,41 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp nên bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ góc view công viên The Matrix One. Thông tin căn hộ chung cư:- DTTT: 113m2 (căn hộ góc)...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 52 m2, giá 5,55 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.55 tỷ 52 m2 106,74 triệu/m2
      Cập nhật liên tục quỹ căn xả hàng liên kế, căn biệt thự Song lập, nhà phố thương mại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire Văn Giang Hưng Yên.LK San hô...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 85 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      * BĐS liền thổ + tiện ích như resort sẽ đáp ứng mọi nguyện vọng của a/c.Vị trí: Trịnh Công Sơn, P. Tân Phước Khánh, TX. Tân Uyên.+ Chương trình ưu đãi dành...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 110 m2 59,1 triệu/m2
      Thông tin cơ bản: (Giống hình).- Thiết kế: 3 PN, 2 WC.- giá: 6,5 tỉ.- Nhà trang bị full nội thất.- Hồ sơ pháp lí đầy đủ.- KDC an ninh bảo vệ 24/7 Nhiều...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 84 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư tại tòa C1 vin Dcapitale, Thủ đô Hà Nội.DT 84m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2  toilet, có cửa sổ thoáng, đón ánh sáng tự...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Siêu phẩm TP Từ Sơn.- Vị trí Giáp Long Biên TP Hà Nội nhưng giá chỉ bằng 1/3 Long Biên.- DT đất: 120 mét vuông, nhà 3 tầng hoàn thiện ngoài.- pháp ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      chào bán căn căn hộ duplex, penthouse tại Tây Hồ.Zalo: 0901 411 ***.Đã có sổ lâu dài từng căn, view Hồ Tây thoáng.Bàn giao nhà ngay.Vị trí: Lô B, 699...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư 6th Element, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.2 tỷ 83 m2 62,66 triệu/m2
      Duy nhất CH 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - View Hồ Tây - Hồ Starlake - 83m2 - bìa đỏ - Giá 5,2 tỉ
      Dự án 6th Element, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư Orchard Garden khu sân bay (Novaland).- đc 128 Hồng Hà, P. 9, Phú Nhuận, TP Hồ Chí Min.- DT: 73m2.- giá: 5 tỉ bao phí.- chính chủ thiết kế...
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 117 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Hương lộ 2 - Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai

      6.5 tỷ 117 m2 55,56 triệu/m2
      Nam Long chào bán KĐT Izumi City ven sông Đồng Nai.- Vị trí: KĐT Izumi City toạ lạc MT sông Đồng Nai, đường Nam Cao và Hương Lộ 2 lộ giới 60 mét ...
      Dự án Izumi City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 62 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      6 tỷ 62 m2 96,78 triệu/m2
      Bán nhà full nội thất 1 trệt 3 lầu hoàn công, Phú Hồng Thịnh 6 9 10 P.Bình An Dĩ AnDT: 61,6 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4,5X13,5m)Gần...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,5 tỷ tại Tân Bình

      5.5 tỷ 139 m2 39,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu trung view thoáng mát.- Tiện ích full: Hồ bơi, fitness, spa....- Vị trí sát bên sân bay.- NH hổ trợ vay 70 phần trăm giá trị...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      LIỀN LỀ LA KHÊ HÀ ĐÔNG 50M 4TẦNG MT 4.2M - KD - NHỈNH 7tỉ SIÊU PHẨM - PHÂN LÔ - oto TRÁNH- VẺ HÈ KD Mô tả: +Nhà nằm ở vị trí cực đẹp, đắc địa, cư dân đông...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ Hùng Vương Plaza Q5.ĐC: 126 Hồng Bàng, P12, Q5, TP. Tp HCM.DT: 130 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, để lại nội thất,...
      Hùng Vương Plaza, 126, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 105 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường 990 - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 105 m2 59,05 triệu/m2
      Ngộp NH cần ra nhanh ngôi nhà đẹp khu E khu đẹp nhất dự án Dragon village của phú Long.Khu compound an ninh mãng xanh cực kỳ lớn.Dự án 21ha có 2 hồ cảnh...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 120 m2, giá 6 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Nhà liên kế dự án NovaWorld Phan Thiết, đối diện dãy Boutique (dãy nhà hàng, hotel mini dài gần 2 kilomet).DT đất: 6x20m xây 1 trệt, 1 lầu. DT xây...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán liền kề 3 tầng, 161 m2, giá 6,8 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      6.8 tỷ 161 m2 42,24 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh biệt thự SL5 DT: 161m2 MT 7mView sông sau nhà Xây dựng 3 tầng bàn giao hoàn thiện mặt ngoài bên trong thô.Nằm trong khu nghỉ...
      Dự án Casamia Hội An, Hội An, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.