Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 5,13 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      5.13 tỷ 90 m2 57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn LK khu phố đi bộ.- Thiết kế Anh quốc xây thô 5 tầng.- DT 90m MT 5m.- Có hố chờ thang máy.- Gần TTTM.- Giá 57tr/m. Tổng tiền 7,4...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 200 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      căn nhà phố Q. 12 hiện đang đc tìm kiếm do vị trí trung tâm và tiện ích xung quanh nó. anh/chị tìm kiếm mua nhà tại Q. 12? đến ngay với chúng tôi!Với...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 152 m2 34,22 triệu/m2
      Cần tiền bán chung cư 4 phòng ngủ Trục 13, 152 mét vuông tại tòa R4 Goldmark City Giá 5,2 tỉ bao phí- Tặng lại toàn bộ nội thất mới làm- Tầng...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 10

      6.8 tỷ 83 m2 81,93 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Hà Đô Centrosa Garden 2  phòng ngủ 83 mét vuông giá 6,8 tỉ.- DT: 83m, gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Giá bán ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 81 m2 62,97 triệu/m2
      chào bán giỏ hàng cuối cùng dự án One Verandah với đa dạng loại hình căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + 1, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ và căn ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 330 m2, giá 7 tỷ tại Đường TC3 - Bến Cát - Bình Dương

      7 tỷ 330 m2 21,22 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán biệt thự làng chuyên gia Rubyland Mỹ Phước, Bến Cát, Bình DươngDt 15*224pn3wc1 phòng thờ1 phòng khách, bếpliên hệ ngay 0968 444 ***
      Đường TC3, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà xây mới, thiết kế Anh Quốc. Có 2 lối đi riêng biệt. Khách về ở hoặc KD đc luôn.- DT: 80m2, MT 5m.- HĐMB chính chủ.- Hướng...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 70 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      6.1 tỷ 70 m2 87,15 triệu/m2
      Tên dự án: Sun Casa CentralVị trí: Đường Dân Chủ thuộc khu công nghiệp VSIP II, Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình DươngCĐT: VSIP GroupĐơn vị tư vấn thiết kế đến...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 68 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      _KĐT Centa City môi trường sống xu hướng của tương lai,Xây dựng 160 mét vuông sàn, bằng một căn căn biệt thự _An ninh 24/7, có chốt bảo vệ, camera...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán căn hộ chung cư căn căn hộ thông tầng tại Pent Studio DT từ 76m2 - 90m2, 1 ngủ, căn 90m2 có thể sửa thành 2 ngủ, đã có bìa đỏ...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 153 m2 34,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Hoàng Đạo Thúy Trung Hòa Nhân Chính - Cầu Giấy- Tòa 17T, DT 153m2 thiết kế 3 ngủ, 3 vệ sinh, nhà full NT, bìa đỏ chính...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 5,28 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.28 tỷ 53 m2 99,63 triệu/m2
      Tầm 1,2 tháng dự án hoa hậu đẹp nhất Q. 2 view xa lộ ngay ga cao tốc bàn giao, khách ngộp NH cần ra hàng căn 1 PN giá giảm quá sâu.Dịch vụ 5* của...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 78 m2 73,08 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền 2 phòng ngủ.- DT lớn đến 78m2, view sông thoáng mát cả ngày, logia rộng.- NTP Hà ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Bình Thạnh

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Nhà đẹp chính chủ gởi bán chung cư 2 phòng ngủ Thành phố Hồ Chí Minh Pearl Nguyễn Hữu Cảnh, P22, Q. Bình Thạnh.- 90m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      6.1 tỷ 121 m2 50,42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N03T3 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Sunshine City, Ecohome 1 - 2 - 3, The Nine, C1 -...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 95 m2 55,27 triệu/m2
      Dự án Mỹ Đình Pearl - Góc 2 MT Châu Văn Liêm - Đại lộ Thăng Long, Phú Đô, Nam Từ Liêm.E Thuỷ Nguyễn đang có quỹ căn giá mềm phù hợp với mọi gia đình.- Tầng...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Đường Châu Văn Liêm, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 5,55 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.55 tỷ 111 m2 50 triệu/m2
      bán ngay trong tháng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tầng trung đẹp, view thoáng tại toà N03 T3 căn hộ Ngoại Giao Đoàn.- Thiết kế: 3 phòng ngủ...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ

      5 tỷ 123 m2 40,66 triệu/m2
      Hiện tôi đang có 1 số chung cư Ciputra TP Hà Nội cần bán với thông tin như sau.1. chung cư E5 123 mét vuông, 3 PN, đủ đồ. Bán giá 5 tỉ.2. chung ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.