Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 122 m2, giá 5 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      * Vị trí của căn nằm ở tòa căn hộ LK - 6D. 07.- DT: 122,4m (6x20,4).- View nội khu đường 15m.- Mật độ xây dựng của căn: 65 phần trăm.- Đằng sau nhà...
      Dự án ParaSol, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      CẦN bán nhanh liên kế Ở vin OCEAN PARK 2 :- DT: 72m2- MT 6m,xây 5 tầng- Vị trí: gần ngay công viên Trung Tâm Empire Park và công viên nội khu,garage 5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 73 m2 71,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, full full nội thất,Đã có SHR.DT: 73m2.giá: 5,2 tỉ.Tiện ích hồ bơi, nhà giữ trẻ, siêu thị, đường Trung tâm, khu...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 136 m2 47,8 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tháng căn hộ chung cư tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi,HNDT 136 mét vuông, thiết kế 3PN(2 sáng 1 tối)-2WCNội thất để lại full đồ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 300 m2, giá 5,22 tỷ tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam

      5.22 tỷ 300 m2 17,4 triệu/m2
      Tại sao chọn đầu tư đất nền khu đô thị The Mansion Hội An:1. Vị trí đắc địa:+ Trung tâm phố cổ Hội An, di sản văn hóa thế giới, thu hút hàng tr lượt khách...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      6 tỷ 126 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ tại KIng Palcace,để chuyển mua nhà liên kế-Mô tả chung cư như sau-Có 3 phòng ngủ,2wc-Có logia đẹp,căn hộ ...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 108 m2 48,15 triệu/m2
      Rẻ nhất thị trường! căn 3 phòng ngủ 108m tại Times City giá chỉ 5,2 tỉ! Tầng trung đẹp DT 108m2 Hướng logia mát mẻ Thiết kế rộng, hợp lífull nội ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 7 tỷ tại Quận 3

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Terra Royal.ĐC: Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Sài Gòn.DT: 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, nội ...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 171 m2, giá 6,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 171 m2 36,26 triệu/m2
      Nhà có sân vườn - 2 MT rẻ nhất thị trường khu Vĩnh Điềm Trung, chỉ 6.2 tỉ (bán đi nước ngoài).- DT: 171 mét vuông (ngang 11m).- Đường rộng 13m. Nhà 1...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 38 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      ngôi nhà phố: Của hiếm để dành, giá trị vượt thời gian giá chỉ từ 5,3 tỉ/căn.Vị trí vàng nằm kề trường cao đẳng Điện Lực.Đổ tiền vào bất động sản luôn...
      Dự án The Sol Residence, Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,4 tỷ tại Phú Nhuận

      5.4 tỷ 83 m2 65,07 triệu/m2
      Hot bán/cho thuê căn hộ chung cư 2 PN Kingston Residence.đc 223 - 223B Hoàng Văn Thụ, P. 15, Phú Nhuận.DT: 83 mét vuông.- giá 5,4 tỉ bao thuế phí.-...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      6.4 tỷ 108 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 108m, 3 phòng ngủ, 2 toilet full nội thất.- Vị trí: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn...
      Dự án The Prince Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Bán chung cư căn hộ căn duplex chính chủ đang ở tại căn hộ GoldSeason - 47 Nguyễn Tuân:- Tổng DTSD 105m2 thiết kế 3 ngủ - 3 toilet.+ Tầng 1 gồm...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Siêu hot !!! Phân Lô Mậu Lương 50m - 5 tầng - giá nhỉnh 6 tỉ Mô tả:+ Nhà 2 mặt thoáng, 1 mặt view KĐT thoáng sáng, 1 mặt ô tô tải tránh nhau vỉa hè mênh...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 101 m2 53,47 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển về quê gia đình cần nhượng lại CH tại dự án vin Gardenia.- DT: 101m.- 3 ngủ, 2 vệ sinh.- logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Đông Nam.-...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 60 m2, giá 5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Vị trí: 268 Tô Ngọc Vân, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Sài Gòn.Đơn vị xây dựng: N. T. S. C Construction.Quy mô: 17 ngôi nhà phố liên kế.Kết cấu: 1 Trệt, 2 Lầu,...
      268 Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      1, Vị trí.- MT đường Trịnh Công Sơn (tên đường Tân Phước Khánh 10 cũ), TP. Tân Uyên, BD. Cách ngã từ Miếu Ông Cù 3,5 kilomet.- 10p - 15p có thể kết nối...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 173 m2, giá 5,8 tỷ tại Huế - Thừa Thiên Huế

      5.8 tỷ 173 m2 33,53 triệu/m2
      chào bán khu dân cư Trần Thái Tông. Nhà 3 tầng vị trí kim cương - view đẹp, không khí Đà Lạt ở trung tâm TP Huế.ngôi nhà phố + căn biệt thự song...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Trường An, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.