Thông tin mô tả
- DT: 114
- Nhà
- Không gian sống lý tưởng với đầy đủ mọi tiện ích hiện đại: Bể bơi,
- Vị trí đắc địa nằm giữa
- Có slot đỗ
-
-
Chi tiết
Giá: 6,28 Tỷ
Diện tích: 114 m2
Giá/m2: 55,09 Triệu/m2
538723
Mua bán
- DT: 114
Hoàng Quân
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2