Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Cực sốc - bán căn liên kế ngoại giao dự án Sapphire Gem Hải Phòng.Giá chỉ từ 6 tỉ - sở hữu ngay ngôi nhà phố 100 mét vuông, xây dựng 3 tầng.ngôi ...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Đường 9C, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 108 m2, giá 6 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền biển Phan Thiết Bình Thuận đã xây sẵn, có thể vào ở hoặc vận hành đc ngay nằm trong KĐT phức hợp đa chức năng. DT đất 108 mét ...
      Dự án Thanh Long Bay, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,16 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.16 tỷ 63 m2 97,78 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ sâu căn biệt thự liên kế 63m2 vin Ocean Park 2 - Hưng Yên giá cực thấp chỉ 6,16tỉ bao toàn bộ thuế phí.Chính chủ cần bán căn biệt thự...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,34 tỷ

      5.34 tỷ 100 m2 53,4 triệu/m2
      - Gia đình cần nhượng lại căn hộ chung cư 3 ngủ. Ở vin Gardenia.- DTSD: 100m2.- Nhà thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.- Cửa hướng Tây Nam - logia hướng Đông ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 81 m2 65,44 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ One Verandah view sông TP.HCM - Giá bao tốt nhất thị trường. Đang có HĐ Thuê.+ Tầng trung view thoáng.+ DT: 82m.+ full nội ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      P.KD Dự án vin Ocean Park tổng hợp quỹ căn chính chủ gặp khó khăn tài chính, LS ngân hầng cao, cần bán (thiện chí muốn bán, giá thị trường đang giao dịch)....
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên
      Á
      Phòng Phát Triển Dự Án Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tầng trung tòa tháp Đông - Indochina, Xuân Thủy, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.liên hệ ngay: 0976 050 ***.DT: 110m2.Thiết kế: 3...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 204 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      5.5 tỷ 204 m2 26,97 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự biển chỉ từ 875 tr.TT theo tiến độ dài hạn lên đến 18 tháng, mỗi đợt chỉ trả 5 phần trăm đến 10 phần trăm.căn biệt ...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 98 m2 62,25 triệu/m2
      - Nội thất bàn giao đầy đủ sạch sẽ mới đẹp, chỉ cần xách va li vào ở đc ngay hoặc đầu tư cho thuê với sự khan hiếm cao.- DT tổng 98 mét vuông dạng...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      - Căn cần bán: TT12 - 08 và TT05 - 02.- Giá: 6,5 tỉ.- Tháng 4/2023 là ra SHR lâu dài, vĩnh viễn cho từng căn (hồ sơ đã hoàn thiện trên sở, lệ phí đã đóng...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 80 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      chính chủ là người quen cần để lại biệt thự 80 mét vuông vườn tọa lạc tại Xuân Phương, cuối đường Trịnh Văn Bô, khu vực phát triển bậc nhất Q. Nam Từ...
      Dự án Xuân Phương Garden, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 86 m2, giá 6,7 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 86 m2 77,91 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lovera Park tại KDC Phong Phú 4, xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Sài Gòn.- Nhà mới, có nội thất đẹp.- Nhà nằm ngay vị trí MT đường số...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Green River, 2 phòng ngủ, 151 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 8

      6.4 tỷ 151 m2 42,39 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư đường Phạm Thế Hiển 151 mét vuông, 6,4 tỉ đã bàn giao xong.sổ hồng riêng lâu dài vĩnh viễn, mua là là KD đc ngay.Hơn...
      Dự án Green River quận 8, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 40 m2, giá 6,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.6 tỷ 40 m2 165 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh trong tháng, ưu tiên cho khách thiện chí đến trước.+ DT: 40 mét vuông x 6 tầng.+ Nhà đẹp miễn bàn, chủ xây cực kì tâm...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 76 m2 65,79 triệu/m2
      Thông thường đầu tư căn hộ GĐ đầu thì sẽ chờ đợi những điểm tăng giá chính: 1) khi căn hộ chung cư xây lên tầng, 2) khi bàn giao, 3) khi dân về ở 2 - 3...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.9 tỷ 110 m2 62,73 triệu/m2
      Em có 02 suất nước ngoài cần bán ra tại Mipec Rubik 360, số 122 Xuân Thủy, Cầu Giấy.+ 02 căn 110 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh,...
      Mipec Rubik 360, số 122, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Lan Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      Hàng hiếm! Siêu phẩm chung cư hạng sang ven sông - vị trí đẹp nhất Q. 4.Chỉ từ 1,8 tỉ (TT 30 phần trăm), sở hữu ngay chung cư bàn giao nội thất ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 80 m2, giá 6 tỷ tại Đường Tân Vạn - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      DT: 5x16 (full thổ).Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 toilet, nhà mới cứng còn thơm mùi sơn.Khu vực KD sầm uất, vốn dòng tiền ổn định. Xung quanh...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.