Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 217 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 217 m2 31,34 triệu/m2
      - DT: 10x22.- Nhà cực kỳ mát mẻ, thiết kế theo dạng căn biệt thự sân vườn đầy cây xanh, rất hiện đại, sân để ô tô rộng rãi, hoàn công đầy đủ.- Công năng...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 7 tỷ tại Cầu Giấy

      7 tỷ 136 m2 51,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 136m2 tại căn hộ chung cư Golden Park - Constrexim - số 2 đường Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy.- Thiết kế 3 PN + 1 đa năng + 3 nhà ...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,69 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 60 m2 111,55 triệu/m2
      Căn kim cương thì chỉ dành cho bậc vua chúa và các nhà quý tộc:1 Giao thương sầm uất: Đối diện ngay khu căn hộ xuống vài bước.2 Giao thông thuận lợi: Mặt...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Tên dự án: Dự án liên kế Happy Land Đông Anh.CĐT: Công ty CP Phát triển đô thị Đông Anh.Vị trí dự án: Tổ 24, thị trấn Đông Anh, huyện Đông Anh, Thủ đô Hà...
      Dự án Happy Land 1-5 Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 130 m2 41,54 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 705 tòa S2 Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:DT 130m2 thiết...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Cao ốc Phú Nhuận, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.6 tỷ 112 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Cao ốc Phú Nhuận, đường hoàng minh giám, P. 9, TpTp HCM.- DT: 112m, 2  phòng ngủ, SHR vĩnh viễn.- Giá: 5.6 tỉ- CĐT: Phượng...
      Dự án Cao ốc Phú Nhuận, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 110 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      CHÍNH THỨC Ra Mắt Bảng Hàng NGOẠI GIAO SAPPHIRE GEM Hải Phòng Vị trí ĐỘC TÔN giao thao 3 tuyến đường trọng yếu: đường Đỗ Mười, đường 9C và đường Máng Nước...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 280 m2, giá 5,75 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 280 m2 20,54 triệu/m2
      ngôi nhà phố xây sẵn, nội thất đầy đủ DT: 5X11,5 -Đường Thạnh Xuân 25- P. Thạnh Xuân - Q. 12- 1 Trệt - 1 lửng - 3 lầu -5 PN - 5 phòng vệ sinh...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 5,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      Căn liên kế 48m2 tôi mua thời điểm đầu giá 6,2 tỉ. Tôi cần vốn để làm ăn nên đồng ý bán với giá 5,2 tỉ. Rất mong gặp đc KH có nhu cầu thực - DTXD: 182m2 -...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 7 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      căn nhà phố CAO CẤP LOVERA PREMIER Thiết kế :1 trệt/3 lầu DT: 5x15mDT sàn: 199.3mGiá: 7tỷSống trong KDC đầy đủ tiện ích,an ninh.Quý KH quan tâm contact:...
      Dự án Lovera Premier, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Park View City Yên Hòa, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 120 m2 57,5 triệu/m2
      đầy đủ nội thất tôi chọn kĩ lưỡng, nhà dùng giữ gìn còn rất mới, Mang đi tủ lạnh.DT 120m2, logia Bắc, tầng 15 - 20.3 ngủ 2 vệ sinh.bìa đỏ chính chủ.Bao...
      Dự án Park View City, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 6,99 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.99 tỷ 198 m2 35,31 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư siêu đẹp tại Dolphin Plaza - Mỹ Đình.- giá 6,99 tỉ.- DT: 198m2.- Thiết kế căn hộ chung cư gồm:+ 4 PN, 3 vệ...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy

      5.2 tỷ 118 m2 44,07 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư MHDI 60 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, căn hộ góc.DT 117,9 mét vuông chung cư 3 phòng ngủ, 2VS, đầy đủ nội thất.chung ...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 101 m2 53,47 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình tôi cần bán ngay chung cư 3 ngủ tòa N02T3, DT 101,1m2 nhà đã có bìa đỏ view nhìn đại sứ quán, tiện ích đầy đủ, siêu thị phòng...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 118 m2 49,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Cảnh Viên 1. 3 phòng ngủ 118m2, nội thất đầy đủ như hình, có bancon và sân phơi SHR đầy đủ, ô đậu xe, giá 5,8 tỉ có TL cho...
      Dự án Cảnh Viên 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 72 m2, giá 5,76 tỷ tại Xã Sơn Đồng - Hoài Đức - Hà Nội

      5.76 tỷ 72 m2 80 triệu/m2
      DT 72 m2, MT 6.25 m.Xung quanh nhiều trục đường lớn đang thi công: Mặt đường Sơn Đồng - Song Phương (ĐT 422) rộng 22m. Giao với đường Trịnh Văn Bô nối dài...
      Dự án Sơn Đồng Center, Đường ĐT 422, Xã Sơn Đồng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 83 m2 62,66 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm - bán gấp 2 phòng ngủ Đảo Kim Cương view Sông - Giá chốt 5.2 tỉ bao hết - Nội thất đẹp.Môi giới uy tín - chuyên nghiệp -...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90m2.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 nhà vệ sinh, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.