Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Opal Tower, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 95 m2 72,64 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- 2 phòng ngủ, 2 toilet.- DT: 95m2 (DT lớn nhất trong 2 phòng ngủ).- Layout đẹp, có bồn tắm nằm.- giá mềm:...
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      Cần bán căn Orchard parkview.ĐC: Orchard Park Đường Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận, TP.HCM.OP2 - II - 9, 85 mét vuông, 2 + 1, đầy đủ nội thất.giá 6...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,9 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      CĐT bán căn hộ căn hộ duplex căn hộ chung cư PentStudio Tây Hồ:- DT 90 mét vuông thiết kế 2 tầng thiết kế nguyên bản 1 PN, có thể sửa thành 2...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.1 tỷ 98 m2 52,05 triệu/m2
      căn hộ chung cư 98 mét vuông là 2 căn đập thông số 05 và 06 tại toà Sapphire 4 vin Smart City.đc chia thành 3 ngủ 3 vệ sinh có đầy đủ bố trí công...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 58 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà liên kế khu Chà Là view vườn hoa vin Ocean Park 2 Tây Bắc- Mã căn: - CL 58,5m Giá 5,8 tỉ CL14 - 10X. view vườn hoa( cạnh nhà ở XH dân cư, và tiện...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
      T
      Bất Động Sản Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,4 tỷ tại Gò Vấp

      5.4 tỷ 105 m2 51,43 triệu/m2
      Bán chung cư Cityland Park Hills. 3 phòng ngủ.- DT: 105m2.- Đông Nam. Thiết kế đẹp,  phòng ngủ rộng và thoáng.- nội thất đầy đủ.- giá cực...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 5

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Hùng Vương Plaza- đc: 126 Hồng Bàng, P. 12, Q. 5- DT: 130m2- Kết cấu: 3 PN, 3 phòng vệ sinh, 1 phòng...
      Hùng Vương Plaza, 126, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6 tỷ tại Hà Đông

      6 tỷ 138 m2 43,48 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu, cần tiền KD bán nhanh căn hộ Seasons Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông.căn hộ chung cư sáng thoáng view đẹp, cắt lỗ rất sâu.DT 138m2, thiết kế 3 PN,...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,57 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.57 tỷ 74 m2 75,23 triệu/m2
      Mua nhà chất lượng chuẩn quốc tế mà trả thoải mái trong 4 năm thì chỉ có Masterise Homes - chính sách siêu hấp dẫn.3 năm đầu mỗi năm chỉ vào 500tr, năm thứ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Tên chính thức: Khu nhà ở Uy Nỗ Đông Anh.Tên thương mại: Calyx Residence. CĐT: Tổng công ty 319 Bộ Quốc Phòng.Em Giáp : 0399 724 ***Vị trí: Trường Trung cấp...
      Dự án Calyx Residence, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện An Dương - Hải Phòng

      6.5 tỷ 180 m2 36,12 triệu/m2
      căn biệt thự song lập mặt đường 25m dự án Seoul Eco Homes Tràng Duệ cần tìm chủ nhân đích thực.DT đất: 180  mét vuông (9*20m).DTXD: 303  mét ...
      Dự án Seoul Eco Homes, Đường Quốc Lộ 10, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà biệt thự 240 m2, giá 6,8 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      6.8 tỷ 240 m2 28,34 triệu/m2
      chào bán quỹ căn đẹp nhất dự án Royal Riverside City - Ka Long Móng Cái Siêu phẩm thương mại tại biên giới Việt- Trung, sát cạnh Cửa khẩu Móng Cái. bìa ...
      Dự án KaLong Riverside City, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.1 tỷ 112 m2 45,54 triệu/m2
      Bán căn hộ Hoàng Thành Pearl Nam Từ Liêm TP Hà Nội. DT 108m, 3 ngủ, 2 vệ cửa hướng Đông Bắc logia hướng Tây Nam thoáng mát.Nhà full đồ: Điều hoà, tủ...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 87 m2 72,42 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 phòng ngủ góc C7 - 2609 có khối đế là trung tâm thương mại Vincom Trần Duy Hưng.DT: 86.7m2 logia hướng Đông Nam view Hồ,...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,3 tỷ tại Phú Nhuận

      5.3 tỷ 72 m2 73,62 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp Orchard Garden, đc: 128 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận. DT: 72 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, sổ ...
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán sớm căn 3 phòng ngủ DT 100 mét vuông tại Mỹ Đình Pearl tháp P2.căn hộ chung cư mới nguyên chưa qua sử dụng, đc thiết kế rất hợp lý...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      NĐT dự án vin Ocean Park 2 - The Empire mua quỹ 50 căn nhưng hiện tại kinh tế khó khăn nên muốn bán giảm giá thu tiền về 02 căn sau.Phân khu Chà Là:1. DT...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      nhà mặt tiền cao cấp Tô Ngọc Vân Q12 SHR hoàn công ở ngay.+ DT đa dạng: 50 mét vuông, 60 mét vuông, 70 mét vuông, 90 mét vuông.+...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.