Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 108 m2 48,15 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay Căn 3 ngủ Có 02 logia View sông Hồngbìa đỏ có sẵn, pháp lí chính chủ, DT 108m2Giá 5,2 tỉNhà đẹp như ảnhgọi ngay xem nhà 0862 228 ***
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 117 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.5 tỷ 117 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế có sân vườn dự án Lavida Residences Vũng Tàu, thoáng mát thích hợp cho gia chủ yêu thích cây xanh hoặc không gian rộngGiá ưu...
      Dự án La Vida Residences, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Tây Hồ Residence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ

      5.8 tỷ 98 m2 59,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại căn hộ chung cư HDI Tây Hồ.Thông tin chung cư: chung cư DT 98m, căn hộ góc, các phòng đều có ánh sáng, view hồ Tây.-...
      Dự án Tây Hồ Residence, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 6,1 tỷ tại Bến Lức - Long An

      6.1 tỷ 150 m2 40,67 triệu/m2
      Ban đầu tính ở vì khu này rất đẹp, ngôi nhà tôi mua vị trí chọn cũng kỹ view nhìn ra công viên luôn, đi ra dãy nhà phố thương mại shophouse tân cổ điển...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Eurowindow Trần Duy Hưng, DT 96m, thoáng mát 0382 757 ***- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- full nội thất, khách mua...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Smart City, 4 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 116 m2 44,83 triệu/m2
      căn hộ chung cư cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 5,2 tỉ CK khủng 17,3 phần trăm, căn hộ chung cư...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 330 m2, giá 5,94 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      5.94 tỷ 330 m2 18 triệu/m2
      biệt thự góc 2 mặt thoáng view sông Thiên Nga cực đẹp - Vị trí số 1 dự án Legacy Hill.biệt thự: BT.DT9 view trực diện sông Thiên nga.DT đất: 330m2.DTXD:...
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư cao cấp The Flemington.- đc 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11.căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 toilet, 96m, sổ hồng ...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.15 tỷ 80 m2 76,88 triệu/m2
      bán nhanh thu hồi vốn chung cư cao cấp 2 phòng ngủ Midtown M8 (The Peak) - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.- DT chung cư: 80 mét vuông.- Thiết kế: 2....
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay một số ngôi nhà phố tại khu dân cư Cát Lái, Q. 2, đối diện căn hộ.MT đường 24m thuận tiện KD mọi ngành nghề.DT 5x17 m (85 m)....
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 88 m2 58,53 triệu/m2
      Mô tả:+Toà gồm 27 tầng, Toà B trong tổ hợp căn hộ cao cấp Imperia Sky Garden cách Hồ Gươm 6 kilomet, hàng xóm Times City, ngay chân cầu Vĩnh Tuy, di...
      Dự án Imperia Sky Garden, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 56 m2, giá 5,9 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      Em bán và nhận ký gửi hàng Vin 2 The Empire Hưng Yên.Quỹ căn hiện tại:BTLK CL 63 mét vuông gốc 7,8tỉ bán 5,9tỉ.BTSL CL 127,5 mét vuông gốc...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 62 m2, giá 6,99 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      6.99 tỷ 62 m2 112,75 triệu/m2
      KHU PHÂN LÔ CÁN BỘ -- VỈA HÈ 3 ô tô TRÁNH -- KD -- ĐẸP LUNG LINH Mô tả:+ Vị trí nhà nằm trong khu đô thị Cán bộ Vinaconex 21, đường thông bàn cờ, vỉa hè...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà lk 135 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.25 tỷ 135 m2 38,89 triệu/m2
      Đổ bao nhiêu tâm huyết vào ngôi nhà nay chuyển nơi khác nhượng chung cư Iris Garden - 30 Trần Hữu Dực, Mỹ Đình, Nam từ LiêmGiá: 5 tỉ cấp 1DT: 135m2Hướng...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,65 tỷ tại Quận 2

      5.65 tỷ 73 m2 77,4 triệu/m2
      Cần vốn KD bán lại CH Masteri Thảo Điền,Kết cấu: 2 phòng ngủ/2 toilet, phòng khách lớn, logia thoáng mát, view tr đô, view sông, nhìn về trung ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 81 m2 76,55 triệu/m2
      Bán căn 02 PN - dự án One Verandah, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 (TP Thủ Đức).- DT: 81m2.- PN: 02, 02 nhà vệ sinh có bồn tắm nằm.- Full nt đẹp, sang trọng,...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 5,2 tỷ tại Phú Nhuận

      5.2 tỷ 69 m2 75,37 triệu/m2
      Cần bán Orchard Garden, Đường Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận, HCM.DT 69  mét vuông, 2 PN, 2  toilet.Lầu trung, view mát, nội thất đẹp.chung cư cao...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Trung Yên Plaza, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Trung Yên Plaza, DT 110m2, gồm 2 PN lớn, 1 phòng kho hoặc giúp việc. logia thoáng rộng tha hồ trồng cây, nhà đã có sẵn đầy...
      Trung Yên Plaza, số 1, Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.