Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 81 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Ghềnh Ráng - Quy Nhơn - Bình Định

      5.3 tỷ 81 m2 65,44 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Richmond Quy Nhơn 2 MT đường Phạm Thị Đào.DT 4.5x18m (81m2).Giá 5 tỉ 300 (TT 95 phần trăm).Bàn giao 4 tầng.Quý 4/2023 bàn giao.sổ ...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Đường Phạm Thị Đào, Phường Ghềnh Ráng, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 70 m2, giá 6,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      Mô tả:Nhà nằm trong KĐT Fivestar của người Hàn Quốc sinh sống, khu phố nhộn phịp bậc nhất.Đi bộ 3 bước ra KĐT, cách mặt phố mấy chục m.Nhà chủ tự xây khung...
      Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 303 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Quy Nhơn - Bình Định

      5.5 tỷ 303 m2 18,16 triệu/m2
      Chỉ từ 5tỉ5 sở hữu ngày một căn Villa tại MerryLand Quy Nhơn.Dự án Merryland Quy Nhơn là dự án về quần thể nghỉ dưỡng, du lịch, giải trí đẳng cấp tầm cỡ...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 1 tầng, 161 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6 tỷ 161 m2 37,27 triệu/m2
      chính chủ vì kẹt vốn làm ăn chỉ cần thu hồi lại một phần tiền nên cắt lõ rất sâu 4 tỉ- DT : 8x20 khu 3 - Giá hợp đồng : 10ty (thuế giá trị gia tăng) -...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 100 m2 58,5 triệu/m2
      Tiện ích đầy đủ ,nhà nội thất đầy đủ dọn vô ở ngay ,nằm MT Lê trung nghĩa,
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 84 m2 60,72 triệu/m2
      Em có căn M-1705 2 ngủ 84 mét vuông - Nội thất: để lại toàn bộ đồ điện tủ quần áo- Bao toàn bộ phí ạ- View Hồ Tây
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 95 m2, giá 5,95 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Biên Hòa - Đồng Nai

      5.95 tỷ 95 m2 62,64 triệu/m2
      - Bán căn một trệt 3 lầu thuộc dự án khu dân cư Bửu Long 3.- DT đất: 5 x 19 - DT XD: 74,4 m²- DT sàn XD: 307,3 m²- Vị trí trục đường F5 nối liền đường...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư Kingston, Phú Nhuận 90 mét vuông, 3 phòng ngủ, view Q1, nhà đẹp logia rộng, căn duy nhất giá tơt, cần bán...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng 36 căn chủ đầu tư, gọi ngay em để đc tư vấn ngôi nhà phố vừa đc hoàn công, SHR sẵn công chứng sang tên ngay, KDC an ninh, yên tĩnh, giá...
      Dự án The Sol Residence, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 1 tầng, 93 m2, giá 5,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.9 tỷ 93 m2 63,45 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà cấp 4 góc 2 MT thuộc khu tái định cư khu đô thị Lê Hồng Phong 2.Hình ảnh ngôi nhà cấp 4 bao người mơ ước.Nằm trong lòng khu đô ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,25 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5.25 tỷ 108 m2 48,62 triệu/m2
      - Sốc sốc! Có căn 3 phòng ngủ Time City - DT 108 mét vuông - giá chỉ 5,25 tỉ.- Thông tin căn hộ chung cư DT 108 mét vuông thiết kế...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 6 tỷ tại Xã Tân Thành - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền biển 2 MT SHR sở hữu vĩnh viễn, đc vinh danh là tổ hợp BĐS đột phá hướng Đông Nam Á với thiết kế nhà mặt tiền 2 MT độc đáo.Vị trí: Kê...
      Dự án Thanh Long Bay, Đường 719B, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán gấp căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy

      5.9 tỷ 112 m2 52,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp dự án Thăng Long Number One, đường Khuất Duy Tiến, Trung Hòa, Cầu Giấy. DT 112m2, thiết kế 3 ngủ, 2 toilet, nội...
      Dự án Thăng Long Number One, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,28 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.29 tỷ 103 m2 61 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần nhượng lại chung cư 05 tòa D2 căn hộ chung cư Diamond 25 Lê Văn Lương căn bàn giao thô, nhận nhà quý 3/2023 giá 6,3 tỉ bao...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư thương mại, tầng cao tại căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội:- căn hộ chung cư có DT...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 127 m2 42,52 triệu/m2
      Chuyển nhà tôi cần bán căn hộ chung cư Bohemia - số 25 Lê Văn Thiêm . - căn hộ chung cư : 127m 3 ngủ 2 vệ sinh căn hộ góc nhà có nội thát , căn hộ...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Helios Tower, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Bán căn hộ Helios Tower số 75 Tam Trinh, Q. Hoàng Mai:+ DT thông thủy 90m2, có 3  phòng ngủ, 2 VS. Lô góc, logia hướng đông, cửa hướng nam. View sang...
      Helios Tower 75 Tam Trinh, số 75, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 2

      5.35 tỷ 68 m2 78,68 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất Masteri Thảo Điền, Q. 2.+ DT: 68 mét vuông. Kết cấu: 2 phòng ngủ,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.