Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Center , 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 142 m2 42,96 triệu/m2
      - DT 142m2 tim tường khoảng 129,2m2 thông thoáng - 4 PN , 3 nhà  phòng vệ sinh - 3 phòng view thoáng mặt đường , 1 PN view bể bơi - Đã hoàn thiện nội...
      Dự án Sunshine Center, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp cần bay nhanh căn 3 phòng ngủ góc view hồ - 113m giá cực rẻ thị trường tại The Matrix One. Giá: 7 tỉ bao toàn bộ thuế phí...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 101 m2 62,38 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình tôi bán căn view hồ, nhà full đồ đẹp, tiện ích tòa nhà đầy đủ bể bơi phòng tập nhà hàng, tòa nhà.
      Dự án N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Riverside Garden , 4 phòng ngủ, 126 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân

      5.3 tỷ 126 m2 42,07 triệu/m2
      Chủ gửi bán chung cư Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.- DT thông thủy 126.2m2, thiết kế 4 PN, 2 vệ sinh.- Cửa nhà hướng Bắc, logia hướng Nam.- đầy đủ ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      - Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 96 m2, giá 6,9 tỷ tại Phường Hà Phong - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.9 tỷ 96 m2 71,88 triệu/m2
      Em Hiệu Bán Cơ Hội Giá 1m2 đất Hạ Long lên 300 tr/m2 vào cuối 2025, Giá Hiện Tại 50 đến 160 tr/m2. liên lạc 0906 223 ***.bất động sản P. "Hà Phong" La...
      Dự án La Emera Hạ Long, Đường Trần Quốc Nghiễn, Phường Hà Phong, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp căn Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      6.9 tỷ 81 m2 85,19 triệu/m2
      CĐT Hateco Laroma, Láng Thượng, Đống Đa, TP Hà Nội xin kính chào quý khách.Cảm ơn quý khách đã mua và đang quan tâm tới các căn hộ, chúng tôi tri ân KH:*...
      Dự án Hateco Laroma, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,05 tỷ tại Cầu Giấy

      5.05 tỷ 120 m2 42,09 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp chung cư MHDI 60 Hoàng Quốc Việt.DT: 120 mét vuông thông thủy.+ Thiết kế 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh, nhà đã có...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,47 tỷ tại Phú Nhuận

      6.47 tỷ 85 m2 76,12 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp Orchard Parkview giá còn thỏa thuận.DT: 85 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ rộng rãi có logia dài.Giá bán ngay:...
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.5 tỷ 86 m2 63,96 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ, DT 86m2, nhà đẹp, giá hợp lý nhất thời điểm hiện tại tại căn hộ cao cấp vin Nguyễn Chí Thanh.- Nhà còn free dịch...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 152 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang

      5.8 tỷ 152 m2 38,16 triệu/m2
      Căn này đang nhượng giá cực rẻ Dự án căn biệt thự Sonasea tại Bãi Trường, giá mua trên HĐ 8 tỉ.Thuộc phân khu Sonasea Paris Villas Phú Quốc, căn biệt ...
      Dự án Sonasea Paris Villas, Đường Bãi Trường, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 101 m2 51,49 triệu/m2
      Diên tích 101 mét vuông.logia hướng Đông Nam.bìa đỏ cầm tay.Full nội thật.3 ngủ 2 vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện, nhiều tiện ích phục vụ.Cần...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      * BĐS liền thổ + tiện ích như resort sẽ đáp ứng mọi nguyện vọng của a/c.Vị trí: Trịnh Công Sơn, P. Tân Phước Khánh, TX. Tân Uyên.+ Chương trình ưu đãi dành...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 119 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế

      6 tỷ 119 m2 50,43 triệu/m2
      Vị trí kim cương nằm trên trục đường 26m Hoàng Quốc Việt kết nối Võ Văn Kiệt - Văn Tiến Dũng.KDC văn minh đã hiện hữu, giáp ranh với Aeon Mall tại đây sẽ là...
      Dự án BGI Topaz Downtown, Đường Hoàng Quốc Việt, Xã Thuỷ Vân, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 99 m2 52,53 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư số 09 căn hộ chung cư Imperia Sky Garden - 423 Minh Khai.- DT 99,25m2.- Thiết kế 3 PN.- Toà...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Chủ gửi em độc quyền sang nhượng 1 ngôi nhà phố Simcity DT 80m2, 1 trệt 3 lầu, giá 6.1 tỉ. Căn này vị trí đẹp, không vướng tủ điện. Giá chủ đưa hiện đang...
      Dự án Sim City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5 tỷ tại Đống Đa

      5 tỷ 115 m2 43,48 triệu/m2
      Bán căn hộ 115  mét vuông,3 phòng ngủ tòa B14 Kim Liên, Phạm Ngọc Thạch. DT:115  mét vuông gồm 03  phòng ngủ, phòng khách,...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 127 m2 42,13 triệu/m2
      căn hộ Bohemia Residence Lê Văn Thiêm.- Bán căn 3 PN, 2 vệ sinh, 127 mét vuông, đồ cơ bản (điều hòa + bình nóng lạnh + tủ bếp).- logia hướng Tây ...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.