Thông tin mô tả
❌❌
Bán
- 3
-
+ Tầng 36 có hồ bơi vô cực +
+ Tầng 5 có viên nước tầng 5.
+ Tầng 4 có karaoke + phòng banh bàn + bi lắc + thư viện...
- Giá 6ty420 (bao thuế phí, nội thất
Giá: 6,4 Tỷ
Diện tích: 122 m2
Giá/m2: 52,46 Triệu/m2
538955
Mua bán
❌❌
Bán
- 3
-
+ Tầng 36 có hồ bơi vô cực +
+ Tầng 5 có viên nước tầng 5.
+ Tầng 4 có karaoke + phòng banh bàn + bi lắc + thư viện...
- Giá 6ty420 (bao thuế phí, nội thất
Nguyễn Huy Thái
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2