Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 87 m2 74,72 triệu/m2
      Hiện tại em có rất nhiều chung cư Hà Đô Centrosa cho quý khách lựa chọn, giá không đối thủ cạnh tranh, đa dạng sp, đủ view đủ tầng.Đặc biệt các chung cư ở...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      Tư vấn giá trị lâu dài: 0914 992 ***.Tư vấn giá trị LN cao: 0914 992 ***.Tư vấn bất động sản cao cấp trung tâm: 0914 992 ***.* Đăng tin nào - Thật tin đó...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.3 tỷ 105 m2 50,48 triệu/m2
      * Chính thức nhận đặt chỗ căn hộ chung cư.- Siêu phẩm sắp ra mắt thị trường 2023! Phân khúc cao cấp của BĐS phía Tây TP Hà Nội.- Khu phức hợp cao cấp...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 6,2 tỷ tại Huế - Thừa Thiên Huế

      6.2 tỷ 126 m2 49,21 triệu/m2
      Dt đất 126 m2 ( 7*18 m2), dt sử dụng: 250 m2 , nhà đã hoàn thiện tô trần , nền, chống thấm, chạy điện, nước, internet
      Dự án An Cựu City, Đường 7, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Tận hưởng siêu tiện ích tại The Antonia căn hộ chung cư có hồ bơi nước mặn đầu tiên tại Phú Mỹ Hưng.Nhận nhà ở liền tháng 6/2023.- căn hộ chung cư...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 115 m2 60,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao tại tòa Tân Hoàng Minh Hoàng CầuDt: 115m thiết kế 3 PN, căn hộ góc, 2 vệ sinh, 2 logia.- chung cư trang bị nội thất hiện...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 95 m2, giá 7 tỷ tại Hải Dương - Hải Dương

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà 4 tầng đã hoàn thiện full đồ tại Ecopark Hải Dương.- Đường chính rộng 14m.- Hướng: Tây tứ trạch siêu hiếm.Nằm gần khu hướng Đông Nam...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Danh sách các căn hộ chung cư đang bán rẻ nhất tháng 5 năm 2023 tại Times cityliên hệ ngay: 0979 588 ***Căn 03 ngủ hướng nam tầng 5 tòa T1 giá 4.65 tỉ...
      Dự án Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 64 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      P.KD Dự án vin Ocean Park tổng hợp quỹ căn chính chủ gặp khó khăn tài chính, LS ngân hầng cao, cần bán (thiện chí muốn bán, giá thị trường đang giao dịch)....
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên
      -
      P.kd Vinhomes Ocean Park 2 -3 Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,05 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      5.05 tỷ 112 m2 45,09 triệu/m2
      - DT 112 mét vuông - 3 NGỦ 2  toilet - TẦNG TRUNG- VIEW đẹp Đông Nam- nội thất đầy đủ- bìa đỏ CHÍNH CHỦ ALO EM CÔNG : 0389 540 ***
      Dự án An Bình City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà khôngsmo Tây Hồ, DT 96  mét vuông, có 2 PN, 2 phụ, nhà đẹp, tầng cao, thoáng mát, vị trí đẹp, đầy đủ nội thất, bìa ...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 85 m2, giá 5,85 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      5.85 tỷ 85 m2 68,83 triệu/m2
      🔥🔥🔥nhà phố thương mại shophouse rẻ nhất thị trường Long Biên: 85 m2, thiết kế 2 tầng giá 5,85 tỉChính sách: CK 6.5 phần trăm, hỗ trợ...
      Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội
      C
      Trưởng phòng kinh doanh CĐT Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn biệt thự 152 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 152 m2 39,48 triệu/m2
      ĐẤT TRỐNG - NHỈNH 40 tr/m2 - 152m2(5x31m) - MT ĐƯỜNG NHỰA 8m - KHÔNG LỖI PHONG THUỶ - GIÁ: 6 tỉ thỏa thuận.- ĐƯỜNG SỐ 10, P. Bình Hưng Hoà B, Bình Tân. Đức...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 71 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường 422 - Sơn Đồng - Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 71 m2 91,55 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố thương mại Sơn Đồng Center mặt đường 422. Giá rẻ từ 6,5 tỉ.DT 71 m2, MT 6.25 m.Trung tâm khu làng nghề Sơn Đồng, cư dân đông hiện...
      Dự án Sơn Đồng Center, Đường 422, Xã Sơn Đồng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 6,2 tỷ tại Ba Đình

      6.2 tỷ 155 m2 40 triệu/m2
      Cần bán chung cư Artex Building 172 Ngọc Khánh 155m2 4 ngủ 2 vs giá 6.2 tỉ.liên hệ 0947 732 *** Huynh (zalo có ảnh, clip chung cư).Cảm ơn đã xem tin!
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 107 m2 48,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 mét vuông dự án The Link 345 Ciputra. View vườn hoa nội khu, nhận nhà luôn, giá chỉ 5,2 tỉ. đc thừa...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 90 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Diên tích 90 mét vuông logia hướng Đông Nam bìa đỏ cầm tay Cần tiền bán nhanh, xem nhà chính chủ contact : 0986 673 ***căn hộ chung cư Tận Tâm...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Xi Grand Court, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 89 m2 67,42 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Xi Grand Court đường Lý Thường Kiệt, Q10. giá cực rẻ thị trường.1. chung cư 1 phòng ngủ, giá từ 3 tỉ - 3,6 ty.2. chung cư...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.