Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 65 m2, giá 6,85 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.85 tỷ 65 m2 105,39 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse vin Ocean Park mặt đường 20m, DT 65m2, gần ngay tòa văn phòng, cụm căn hộ chung cư, công...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 93 m2 55,92 triệu/m2
      Dự án: Imperia Garden.đc: 203 Nguyễn Huy Tưởng.Tòa D.căn hộ chung cư 13 tầng 17 - 22.DT 93  mét vuông.Thiết kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa TN...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 98 m2, giá 6,9 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      6.9 tỷ 98 m2 70,41 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Hồ Sen 2 mặt thoáng trước sau.- Đường rộng 8m thênh thang, oto tránh nhau, ra vào thoải mái.- cư dân thân thiện, văn minh.- Gần chợ, trường ...
      Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 150 m2, giá 5 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất 150m2 tại khu TĐC Khuỷnh ( TĐC Thủy Đường )MT : 7,5m dài 20mHướng : Nam Nằm tại tuyến 2 đường Máng Nước khu tđc với cơ sở giao ...
      Đường Máng Nước, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanic Towers, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6 tỷ tại Phú Nhuận

      6 tỷ 115 m2 52,18 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 3 PN góc 2MT view Landmark 81. Gọi Nguyên 0908 609 *** xem nhà.DT: 115m2 căn hộ góc tòa căn hộ A tầng 14 view cao...
      Dự án Botanic Towers, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 11

      5.6 tỷ 87 m2 64,37 triệu/m2
      Cần Bán chung cư Flemington, Q. 11. Vị trí: Khu B lầu 4.Toà nhà The Flemington, 184 Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11.Kết cấu: 87m2- 3 PN - NỘI THẤT CƠ BẢN ĐÃ CÓ...
      Dự án The Flemington, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Trục KD 2 MT Hải Hưng giờ còn sót lại duy nhất căn KD01 này chủ bán thôi.Căn đẹp không lỗi lầm, KD buôn bán tốt, thậm chí còn đắt khoản cho thuê nữa đấy...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,35 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.35 tỷ 60 m2 105,84 triệu/m2
      Siêu rẻ rẻ rẻ.liên kế 60 mét vuông xây 5 tầng trả theo tiến độ chỉ 6,350 tỉ.Tặng voucher xe 200tr (~170tr).DTSD ở lên tới 231,6 mét vuông.Vừa ở...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 67 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Máng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng

      6.2 tỷ 67 m2 92,54 triệu/m2
      - Căn nhà phố thương mại có vị trí đắc địa, vị trí đẹp để KD buôn bán các mặt hàng, có thể cho thuê để lấy dòng tiền hàng tháng.- sp hiện đang có giá hợp...
      Dự án Hoàng Huy Pruksa Town, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán căn Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,38 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.39 tỷ 114 m2 56 triệu/m2
      Tôi chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán lại căn 2 ngủ + 1 (2810C2) dự án Mandarin Hòa Phát view nội khu.- Thiết kế:+ Với DT 114 mét vuông, đc...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 127 m2 43,31 triệu/m2
      Vợ chồng tôi có chung cư 3 PN - 2 vệ sinh - 1 phòng khách - 1 nhà bếp, DTSD 127.03 mét vuông tại căn hộ chung cư Bohemia Lê Văn Thiêm cần bán với...
      Dự án Bohemia Residence, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Saigon Pearl số 92 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q. Bình Thạnh, Tp Sài Gòn. Thông tin chi tiết :- DT 90m , gồm: 2 PN + 1 phòng khách +...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 4

      6.7 tỷ 84 m2 79,77 triệu/m2
      PTTT ƯU VIỆT - 2 phòng ngủ giá 6 tỉ - TT chỉ 30 phần trăm tương đương 1,8 tỉ là NHẬN NHÀ Ở NGAY - miễn lãi & gốc trong vòng 2 năm kế tiếp chung ...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ (75m2).Tháp Babylon 3, Tầng 10 - khu căn hộ chung cư cao cấp New City Thủ Thiêm, Số 17 Mai Chí...
      New City Thủ Thiêm, Số 17, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ PN Techcons, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 96 m2 55,21 triệu/m2
      Bán chung cư  phòng ngủ - Techcons (căn hộ chung cư thuộc dự án xây dựng đạt chuẩn cấp 1).ĐC: 48 Hoa Sứ, P7, Q. Phú Nhuận, TPTP.HCM.- DT: 96m,...
      Dự án PN-Techcons, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán, căn hộ chung cư 3 PN tòa Golden Park số 2 Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy.Căn số 10 tầng 9, DT: 95 mét vuông. logia view công viên Cầu...
      Dự án Golden Park Tower, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 310 m2, giá 5,8 tỷ tại Bàu Bàng - Bình Dương

      5.8 tỷ 310 m2 18,71 triệu/m2
      căn biệt thự 2 MT lô góc 15,5 x 20 = 302m2, vip nhất KĐT 1 trong 4 căn gốc duy nhất.Giá 6tỉ5 giảm còn 5,8 tỉ.Tiện ích ngoại: Khu đầy đủ bán kính...
      Dự án Phúc An Ashita Bình Dương, Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 6,17 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.17 tỷ 60 m2 102,82 triệu/m2
      Kính gửi anh/chị cô chú tham khảo quỹ căn liên kế số lượng có hạn.Dự án vin Ocean Park 3 - The Crown.- Mã căn TĐ18 - 101, TĐ18 - 121, TĐ17 - 77, TĐ18 -...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.