Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 160 m2 39,38 triệu/m2
      Gia đình cán bộ về hưu cần bán căn hộ chung cư 24T2 Hoàng Đạo Thúy, khu Trung Hòa Nhân Chính.160 mét vuông, thiết kế 3 ngủ, 3  nhà vệ sinh,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Căn hộ Park Legend, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Tân Bình

      6.8 tỷ 88 m2 77,28 triệu/m2
      - Cần bán cần bán căn hộ chung cư Park Legen, Hoàng Văn Thụ, Tân Bình.- DT: 88m2.- căn hộ góc, 3 PN và 2  nhà vệ sinh.- Cửa chính hướng Tây,...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 110 m2 54,1 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ DT 109,7 mét vuông logia hướng Đông Nam tầng trung Times City. Giá 5,95 tỉ. L/H 0348 315 ***.Gia...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,15 tỷ tại Cầu Giấy

      5.15 tỷ 120 m2 42,92 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp cắt lỗ chung cư siêu đẹp căn hộ 60 Hoàng Quốc Việt.DT: 120 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh nhà...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 4 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.35 tỷ 139 m2 45,69 triệu/m2
      Chuyển công tác, gia đình cần bán lại chung cư tại:- Tòa Diamond, Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu.- DT: 139m2.- Thiết kế 3 PN + 1 phòng đa năng.- căn hộ ...
      Diamond Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,1 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5.1 tỷ 56 m2 91,08 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - 1VS - vin Metropolis:- đầy đủ nội thất cao cấp.- giá: 5.1 tỉ bao phí.call ngay xem nhà: E...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 103 m2 55,83 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ *103 mét vuông tại Royal City - căn hộ chung cư 3  phòng ngủ đều sáng,...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.8 tỷ 118 m2 57,63 triệu/m2
      3 PN - 118,5m2 - Giá 6,8 tỉ - Quá rẻ cho 1 căn hộ VIP tại tòa Park Hill Premium P12 - khu đô thị Times City 458 Minh Khai, HBT, HN.- Khách mua làm việc...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, 458 Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư M5 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 6 tỷ tại Đống Đa

      6 tỷ 149 m2 40,27 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa nhà M5 Nguyễn Chí Thanh.DT 149 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, nhà hoàn thiện full nội thất, khách mua...
      Dự án M5 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 142 m2 38,74 triệu/m2
      Toà Golden Land 275 Nguyễn Trãi 142m2 giá 5.55 tỉ Thanh xuân tầng trung.Cao cấp ở khu vực trung tâm Nguyễn Trãi - thiết kế hiện đại - giao thông thuận...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Tòa nhà D11 Sunrise Building, 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 157 m2 42,04 triệu/m2
      Sunrise Building 90 Trần Thái Tông tọa lạc tại một trong những đường phố trung tâm phát triển thương mại lớn nhất của TP Hà Nội, thuận lợi cho đi lại.DT...
      Dự án D11 Sunrise Building, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hoàng Cầu Skyline, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 83 m2 69,88 triệu/m2
      * DT: 83,4m2 - 2 PN - 2 vệ sinh - 1 phòng khách - 01 khu bếp.căn hộ chung cư đã đc trang bị đầy đủ nội ngoại thất cao cấp và sang trọng bao gồm: Điều...
      Dự án Hoàng Cầu Skyline, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,14 tỷ tại Tân Phú

      5.14 tỷ 97 m2 52,98 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- Mã căn B2.2.10.- DT 97.1m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Tầng 2, view hồ bơi sang trọng và công viên nội...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Star Tower (Tòa tháp Ngôi Sao), 3 phòng ngủ, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 144 m2 36,46 triệu/m2
      Bán chung cư 3 ngủ Star Tower, căn hộ góc 133 mét vuông, 5.25 tỉ 0967 858 ***- DT 144 mét vuông tim tường, 133 mét vuông thông thủy, 3...
      Dự án Star Tower, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 140 m2 39,29 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Hoàng Đạo Thúy 140m2. contact 0367 542 ***thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, nhà cơ bản đủ nội thất căn hộ góc thoáng mát, bìa đỏ...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Bán căn hộ Saigon Pearl, Q. Bình Thạnh. DT 90m2 gồm 1 phòng khách, 2 PN, 2 toilet, lầu cao view tuyệt đẹp, nội thất mới cao cấp, khách chỉ sách va ...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,3 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.3 tỷ 76 m2 69,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư 76m2 theo phong cách căn hộ thông tầng 2 tầng. Tầng 1 DT 45m2 tầng 2 là 33m2. Các căn hộ chung cư đã có sổ, đc bàn giao nội thất ...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư M5 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,1 tỷ tại Đống Đa

      6.1 tỷ 150 m2 40,67 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa m5 nguyễn chí thanh 150 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nhà đã sửa đẹp chỉ việc vào ở luôn. Nhà tầng chung...
      Dự án Chung cư M5 Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.