Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 4

      6.4 tỷ 86 m2 74,41 triệu/m2
      GIỎ HÀNG TRỰC TIẾP chủ đầu tư CAPIATALAND - MS SAM ELIZABETH XIN GIỚI THIỆU ĐẾN QUÝ a/c một căn 2 phòng ngủ VIEW TRỰC DIỆN SÔNG : - DT : 86m2 -...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 5,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.75 tỷ 134 m2 42,92 triệu/m2
      Cần Bán chung cư Udic N04 Hoàng Đạo Thúy, nhà có 3 PN, 2 nhà vệ sinh, 134m2, logia mát, giá 5tỷ750, hotline xem nhà Chị Hằng 0963 092 ***
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 123 m2 43,09 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng cao, view nội khu và cầu Nhật Tân. - căn hộ chung cư có DT 123 mét vuông, nguyên bản 3 PN, 2 phòng tắm, 1...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.4 tỷ 90 m2 71,12 triệu/m2
      vin Skylake Phạm Hùng 3 ngủ hàng hiếm.Nhỉnh 6 tỉ sở hữu ngay căn hộ góc 3 ngủ hoa hậu 90m2.đầy đủ nội thất như hình ảnh.logia hướng mát, tầng trung...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      Hiện em có căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại tòa Lankmark 1, chung cư đầy đủ nội thất, thiết kế theo hướng tối giản.Vì là căn hộ góc nên...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 83 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,8 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 83 m2 69,88 triệu/m2
      - Chính chủ cần sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ view trực diện biển Mỹ Khê, dự án The Sang Residence- Vị trí dự án nằm trên đường Phạm Kiệt, P....
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Bất Động Sản Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Antonia PMH.Vị trí Nguyễn Lương Bằng tháng 6/2023 giao nhà.Tiện ích nội khu đầy đủ, gym, khu vui chơi trẻ em, phòng đọc sách,...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      Công ty TSH Land - Chuyên sang nhượng và cho thuê vin D'Capitale Trần Duy Hưng.Văn phòng giao dịch tại tòa C2 tầng 2 căn số 24.Chúng tôi cam kết.+ Đúng giá...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,8 tỷ tại Ba Đình

      5.8 tỷ 145 m2 40 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội:- căn hộ chung cư DT 145m, 3 PN thoáng, logia rộng.- căn hộ ...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 160 m2 42,44 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư giá siêu mềm nhất thị trường Thăng Long Number One.- DT 160m2, thiết kế 4 PN và 3 vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ chỉ việc xách...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 89 m2 69,11 triệu/m2
      Cắt lỗ 500tr sang nhượng nhanh 2 phòng ngủ M8 Midtown The Peak - Phú Mỹ Hưng.- DT chung cư: 89 mét vuông, căn hộ góc.- Thiết kế:...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Satra - Eximland, 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 5,9 tỷ tại Phú Nhuận

      5.9 tỷ 144 m2 40,98 triệu/m2
      Bán căn hộ Satra Eximland Q. Phú Nhuận.ĐC: 163 Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận.DT: 144m2, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, để lại NT. 5.9 tỉ...
      Satra Eximland, 163, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,9 tỷ tại Tây Hồ

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác cần bán gấp căn hộ góc 3 PN 95 mét vuông, nhìn trực diện Hồ Tây. logia hướng Nam mát mẻ, tất cả các phòng thoáng. Nhận...
      Dự án Tây Hồ Residence, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Bất Động Sản Tây Hồ Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,56 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.56 tỷ 106 m2 61,84 triệu/m2
      Nhận chung cư ngay - trực tiếp từ chủ đầu tư - dự án đang trong quá trình bàn giao.- chung cư 3 phòng ngủ: 103 m, 106 m, 119 m, 144 m- chung cư...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 101 m2 62,38 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The Vista An Phú 2 PN, view sông.- Thiết kế 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp.- DT 101m2.- nội thất đầy đủ.- Lầu...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 158 m2, giá 6,5 tỷ tại Văn Giang

      6.5 tỷ 158 m2 41,14 triệu/m2
      Bán căn 158 mét vuông bên Sky Aquabay.- căn hộ góc view đẹp.- Full đồ giá chỉ 6,5 tỉ bao phí.Ngoài ra em còn căn:- 158 mét vuông bên Lake giá...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà chung cư 5 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,97 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.97 tỷ 150 m2 39,8 triệu/m2
      * chung cư Mezza trần cao 6m. Dự án Sky Forest.1. SF1 Tầng 30 PH06 gốc 7.642 tỉ (chung cư 4 - 5 PN). Cắt lỗ chênh + gốc 50tr.- 4 ngủ 3  nhà vệ ...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Quận 4

      5 tỷ 0 m2
      Thời điểm vàng để sở hữu căn hộ chung cư cao cấp tại Icon 56, giá hot chính chủ bán MTG:- căn hộ chung cư 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- Bàn giao: Hoàn...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.