Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Thành Công Tower, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 6,9 tỷ tại Ba Đình

      6.9 tỷ 200 m2 34,5 triệu/m2
      Bán căn hộ 200 mét vuông, 4 phòng ngủ, tòa Thành Công Tower 57 Láng Hạ. DT 200 mét vuông, 4 phòng ngủ, 2 vệ sinh. chung cư đã sửa...
      Dự án Thành Công Tower 57 Láng Hạ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Icon 56, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 4

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Em Huyền Nhi chuyên mua bán giá cực rẻ Bến Vân Đồn.* Thông tin sp.- DT: 80m2.- Loại chung cư: 2 phòng ngủ riêng biệt 2 toilet 1Bancong.- View...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Hội Xá - Long Biên - Hà Nội

      6.2 tỷ 155 m2 40 triệu/m2
      Hiện tại em đang có 5 cặp căn hộ chung cư vin Symphony cần bán.Cặp GÓC DT 153,1 mét vuông logia ĐN - 8,8 tỉ bao phí chưa đập thông.Cặp căn thường...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Đường Hội Xá, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 115 m2 56,96 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ góc Times City Park Hill 115 mét vuông - 3 phòng ngủ, giá 6,55 tỉ bao tên, đầy đủ nội thất.- Thiết kế: 115 mét ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 115 m2 51,31 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 03 PN, 115m2 tại căn hộ Imperia An Phú:- DT 115m2, 03 PN, 02 nhà vệ sinh.- giá 5,9 tỉ bao phí thuế bên bán.- Nội thất cơ...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.9 tỷ 141 m2 48,94 triệu/m2
      + Do nhu cầu không cần thiết của cuộc sống nên gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 141m2 tòa Gold Tower căn hộ chung cư Golden Land.+ Gia đình...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      Một siêu phẩm xuất hiện tại An Phú Q2 - chung cư cantavil 120 mét vuông 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ, chỉ 5,3 tỉ.Cần...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.5 tỷ 86 m2 63,96 triệu/m2
      Có việc cần tiền gấp, nên chính chủ bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS nội thất đầy đủ dự án vin 54A Nguyễn Chí Thanh.DT: 86,5 mét ...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Kinh đô Building, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6 tỷ 127 m2 47,25 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 3 PN tại căn hộ Kinh Đô Building, 93 Lò Đúc, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam thoáng mát, tầng trung.Tôi cần tiền nên cần bán ...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn tòa P01 3 phòng ngủ view thoáng tại Park Hill giá cực rẻ 5,4 tỉ.- Cần tài chính đầu tư muốn bán chung cư tại Park...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City)

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng.* Tổng hợp những chung cư 1 PN giá siêu tốt dành cho KH đầu tư cho thuê hoặc ở.* DT chung:...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 110 m2 48,64 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự bán ngay căn hộ góc 110m2 - 3 phòng ngủ tại Times City,- DT: 110m2. 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 toilet DT 134.6m2 căn hộ chung cư The Legacy - Lê Văn Thiêm - Ngụy Như khôngn Tum.Căn số: 12.DT 134m2...
      Chung cư The Legacy, 106, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân

      6.2 tỷ 104 m2 59,62 triệu/m2
      Tôi muốn bán căn hộ chung cư góc 104m2 căn hộ Rivera Park, thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà VS.Để lại nội thất đầy đủ như hình.Đây là căn hộ chung ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia rộng.- DT: 72m2.- Layout vuông vức, đẹp mắt.- Không gian thoáng đãng, mát mẻ, 2  phòng ngủ đều...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5 tỷ tại Quận 3

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Q. 3 - Terra Royal - ngay cạnh hotel 5* Lavela Saigon.Vị trí 2 MT đường Lý Chính Thắng - đường 280 Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 83 Lý Chính...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 6 tỷ tại Quận 5

      6 tỷ 79 m2 75,95 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Everich Infinity (Q5), 78.7 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Full NT.Cửa Nam.View Bắc.Giá 6 tỉ.Sổ...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 106 m2 58 triệu/m2
      Căn 3 ngủ hoa hậu tại dự án Golden Park Tower.Vị trí: Lô góc ngã tư đường: Phạm Văn Bạch, Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy.+ Tầng trung view công viên Skylake...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.