Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 113 m2 54,87 triệu/m2
      Hiện gia đình không có nhu cầu sử dụng căn 3 phòng ngủ 112,8m2 cần bán lại.DT 112,8m2.giá 6,2 tỉ có gia lộc.liên hệ ngay chính chủ để biết thêm chi...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,41 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.41 tỷ 103 m2 62,21 triệu/m2
      LH phòng KD dự án BRG DIAMOND RESIDDENCE: 0919 196 *** Ms. Oanh - Tư vấn 24/24).1/ Tổng quan dự án.- Vị trí dự án: Số 25, đường Lê Văn Lương, P. Nhân...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      O
      Nguyễn Thị Kiều Oanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ chung cư Thanh Đa View, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,32 tỷ

      5.33 tỷ 120 m2 44,35 triệu/m2
      Bán nhiều căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Thanh Đa View số 7 Thanh Đa, P 27, Q. Bình Thạnh.DT: Căn Tầng 4: 120 mét vuông 3 phòng ngủ 2VS...
      Dự án Thanh Đa View, số 7 Đường Thanh Đa, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 130 m2 48,47 triệu/m2
      Chuyên bán nhiều chung cư Riverside Residence Phú Mỹ Hưng Q. 7. DT 130m2 bán 6.3 tỉ liên lạc 0902 037 ***.* Thông tin chung cư:1. Căn 82m, thiết kế...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 109 m2 55,05 triệu/m2
      bán ngay căn 3 phòng ngủ DT 109m view thoáng tại Park Hill Times City giá 6 tỉ. L/H 0348 315 ***- Cần tài chính đầu tư muốn bán chung cư...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 91 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 91 m2 69,24 triệu/m2
      Vị trí thuận tiện gần trường quốc tế Đài Bắc, Đài Loan, Hàn Quốc, Nhật Bản, Canada, RMIT, Tôn Đức Thắng, Nam HCM, cơ sở 3 Trường Cao đẳng Kinh Tế, Trường MN...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 202 m2 24,76 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư LÀNG QUỐC TẾ BOOYUONG HÀ ĐÔNG Ở CỰC SƯỚNG! Đt 0903 238 *** căn hộ chung cư thuộc làng quốc tế Booyuong...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 93 m2 58,07 triệu/m2
      3 PN Masteri Thảo Điền view nội khu giá cực rẻ thị trường, chỉ 5.4 tỉDT 93 mét vuông, sổ hồng riêng có sẵn công chứng ngay trong ngày.đầy đủ ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 119 m2 45,38 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán ngay chung cư tầng 8 tòa G2 Ciputra. chung cư đc thiết kế 3  phòng ngủ, 2 VS, 1 khách và 1 bếp, 1 logia...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Sun Grand City Ancora Residence , 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 85 m2 74,12 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn 2 phòng ngủ tại Sun Ancora+ chung cư có DT 85m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh đc trang...
      Dự án Sun Grand City Ancora Residence, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sunrise Cityview, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Sunrise City.Khu North.Loại 3 phòng ngủ.120m.Tầng 02.nội thất đầy đủ cao cấp.Máy lạnh âm trần.View cực...
      Dự án Sunrise City View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,28 tỷ tại Quận 7

      5.28 tỷ 96 m2 55 triệu/m2
      * giá (giá gồm thuế thuế giá trị gia tăng, phí bảo trì và ưu đãi):- chung cư 1 phòng ngủ 58 mét vuông khoảng 3,3 tỉ. - chung cư...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,25 tỷ tại Bình Thạnh

      5.25 tỷ 85 m2 61,77 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp với giá cực tốt, cam kết rẻ nhì thị trường Saigon Pearl, khách thiện chí chốt vấn đề sớm, chính chủ còn bớt lọc.LH Trình: 0777 396...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 6,9 tỷ tại Thanh Xuân

      6.9 tỷ 168 m2 41,08 triệu/m2
      bán nhanh chung cư rộng nhất căn hộ Hei Tower số 1 Nguỵ Như khôngn Tum, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT 168 mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm, 1 phòng...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 110 m2 62,73 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ R3B vừa hoàn thiện tháng 11 năm ngoái.(nội thất indochine và các thiết bị hết 1,860 tỉ, còn mới nguyên), căn ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      chung cư có DT 90m vuông nằm tại tầng 12A căn số 20 tại mặt bằng. chung cư gồm 2 tầng: Tầng 1 DT 53m2 tầng 2 DT 36m2 Tây Bắc nhìn sang Ciputra và Ngoại...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư VP2 Linh Đàm, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,7 tỷ tại Hoàng Mai

      6.7 tỷ 145 m2 46,21 triệu/m2
      - Bán nhà VP4 Bán đảo Linh Đàm tòa nhà thiết kế hiện đại, xung quanh đều là kính cường lực 25 tầng nổi, 3 tầng hầm, nằm trong khuôn viên nhiều cây xanh,...
      Dự án VP2 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 5 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Lê Văn Tâm - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư 3 Tầng đường LÊ VĂN TÂM - P. Khuê Mỹ - Đà Nẵng DT đất : 90m2 Hướng: Bắc Đường 7.5m Công năng: Gồm 5 căn hộ chung cư khép kín,...
      Đường Lê Văn Tâm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.