Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 135 m2 45,93 triệu/m2
      chung cư: DT 135 mét vuông, 3 PN, 2 nhà vệ sinh.Giá: 6,2 tỉ.Ngoài ra còn nhiều sp giá siêu mềm:chung cư: DT 95 mét vuông, 2 PN,...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, nhà đẹp, view thoáng- 3 PN, full nội thất, xịn xò- GIÁ : 5.4 tỉ, GIÁ CỰC TỐT- sổ hồng riêng pháp lí đầy đủ, nằm vị trí trung tâm...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 132 m2 43 triệu/m2
      Tôi mua nhà cho con trai nhưng hiện tại không ở nên có nhu cầu bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ, 3 nhà  nhà vệ sinh vừa làm xong nội thất...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 173 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 173 m2 30,64 triệu/m2
      Tôi chính chủ chuyển về quê ở cần bán nhanh chung cư tại căn hộ chung cư Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà Đông.- chung cư DT 188m tim tường, 173m thông thuỷ,...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,9 tỷ tại Tân Phú

      5.9 tỷ 127 m2 46,46 triệu/m2
      Khu Emerald - block căn hộ E - Tại đường N4, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, Tp. Tp HCM.DT: 127m2 - 3 phòng ngủ - 3 toilet.View công viên nội.Cửa vào...
      Dự án Celadon City, Đường N4, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 ngủ góc cửa vào hướng Đông Bắc view thoáng DT chung cư là 105 mét vuông tại Hinode City 201 Minh Khai nội thất nguyên bản CĐT...
      Hinode City, 201, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 150 m2 41,34 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư nên cần bán chung cư 3 PN royal city giá mềmDT 150m2 với thiết kế 3 PN nguyên bảnchung cư đã có full nội thấtTầng đẹp, hướng logia...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Mô tả: Royal City đáp ứng đầy đủ tiện ích bao quanh đại đô thị vị trí kim cương: trung tâm thương mại, siêu thị, bể bơi bốn mùa, phòng gym, spa, sân...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc toà B dự án The Zei Mỹ Đình.Tầng cao, view đường Lê Đức Thọ và Hồ Tùng Mậu.Hướng chính Đông, DT 108m2.Giá 7 tỉ (all in) - để lại toàn...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 162 m2 42,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sunrise City South.ĐC: 23 Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.- Dt: 162 mét vuông,...
      Sunrise City, 23, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6.8 tỷ 112 m2 60,72 triệu/m2
      Bán sang nhượng chung cư 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 2 logia, phòng khách, bếp rộng rãi.DT lên tới 112m, là loại chung cư rộng hàng đầu dự án...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 139 m2 38,13 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư gồm:+ 3 phòng ngủ 2VS.+ đầy đủ nội thất.+ Có slot oto.+ sổ hồng riêng pháp lí đầy đủ.+ logia mát mẻ, tầm nhìn thoáng.
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 118 m2 50,85 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán ngay căn hồ 3 ngủ 1 kho tòa mới đẹp, view thoáng nhìn hồ Tây.Tòa nhà đáng sống trong khu Ngoại Giao Đoàn, căn hộ chung ...
      Dự án N03-T7 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 132 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 132 m2 39,4 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tại Iris Garden Trần Hữu Dựccăn hộ chung cư có DT 131,8m2 thiết kế 3 ngủ 2wcCửa vào hướng Bắc, logia NamNhà bán nội...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 109 m2 56,43 triệu/m2
      bán ngay căn 3 phòng ngủ DT 109m2 view thoáng tại Park Hill Times City giá 6,15 tỉ. call ngay 0348 315 ***- Cần tài chính đầu tư muốn bán căn hộ ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 125 m2 53,6 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 3 ngủ góc - 116m2 thông thuỷ nhà mới chưa ở view Công viên Cầu Giấy- DT: 116m2 thông thuỷ - 125m2 tim tường- Thiết kế 3 ngủ - 2 vệ sinh...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư King Palace, 146 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 146 m2 47,95 triệu/m2
      Vợ Chồng e cần bán ngay căn hộ chung cư R3 đẹp nhất tòa Royal city Căndt 146m2căn hộ góc logia hướng Tây Bắc, hướng Tây Nam logia Dài rộng, view...
      King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.5 tỷ 88 m2 62,5 triệu/m2
      * căn hộ D'.Le Roi Soleil tọa lạc trên bán bán Quảng An 59 Xuân Diệu là vị trí rất đắc địa, còn duy nhất là tòa căn hộ cao cấp có bìa đỏ trên Q. Tây...
      D’. Le Roi Soleil , 59, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.