Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Docklands Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,68 tỷ tại Quận 7

      6.68 tỷ 125 m2 53,44 triệu/m2
      BÁN căn hộ căn hộ góc 3 phòng ngủ3 toilet TẶNG đầy đủ nội thất CAO CẤP ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ THẬP Q. 7.Mô Tả:3 phòng ngủ 3  toilet -...
      Dự án Docklands Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 10

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Xi Grand Court, Q. 10.- DT 80m2, 2 PN lớn,...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 88 m2 57,96 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ Centana Thủ Thiêm tọa lạc ngay gốc cao tốc và đại lộ Mai Chí Thọ, Q. 2, tương lai là nút giao thông An Phú, đối diện ga tàu...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Golden Park Tower, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,01 tỷ tại Cầu Giấy

      5.02 tỷ 84 m2 59,71 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư 2 ngủ đã có sổ hồng riêng logia hướng Đông Nam mát mẻ - bao phí sang tên do thay đổi mục đích sử dụng.- chung cư 2...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 122 m2 43,45 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau:DT 117m2 thông thuỷ, 122m2 tim tường.đc thiết kế thành 3 phòng ngủ 2VS rộng rãi, phù hợp với nhu cầu sử dụng của mọi gia...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,11 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.12 tỷ 73 m2 70 triệu/m2
      Avatar Thủ Đức.Studio 38 mét vuông - TT: 121 tr.1 phòng ngủ + 53 mét vuông - TT 167 tr.2 phòng ngủ 73 mét vuông - TT 230...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ PentStudio, 73 m2, giá 5,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.8 tỷ 73 m2 79,46 triệu/m2
      Chính thức chào bán quỹ căn ngoại giao căn duplex đẹp nhất tại dự án PentStudio 699 Lạc Long Quân.- Vị trí vô cùng đắc địa, nằm trong trung tâm Q. Tây...
      PentStudio, 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 135 m2 42,97 triệu/m2
      Mới làm việc đc duy nhất 10 suất ngoại giao đẹp nhất N03-T6 ngoại giao đoàn. Các bác bên chủ đầu tư giấu kỹ thật, bán từ 2019 nhưng om quỹ căn đẹp giá...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 73 m2 84,94 triệu/m2
      Dự án đầu tiên tại trung tâm CBD đc xây dựng và phát triển bởi chủ đầu tư nước ngoài Singapore - Capitaland.* Em Mỹ Dung xin gửi đến quý a/c mở giỏ hàng...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 2 phòng ngủ, 128 m2, giá 7 tỷ tại Cầu Giấy

      7 tỷ 128 m2 54,69 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN đẹp đã bố trí lại (gốc là căn 3 ngủ).Tòa B thuộc Udic Complex - đường Hoàng Đạo Thúy, Cầu Giấy, HN.Đã có bìa đỏ.DT 128 m2.Gần...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,47 tỷ

      5.48 tỷ 72 m2 76 triệu/m2
      Sở hữu 2 phòng ngủ view nội khu resort chỉ 1ty6 tại Q. 4 cuối 2023 chủ đầu tư Nước ngoài bàn giaoChỉ TT 30 phần trăm, nhận nhà vào cuối 2023,...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Garden Gate, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp GARDEN GATE- NOVALANDĐ/c: 08 Hoàng Minh Giám, P. 9, Q. Phú Nhuậngiá chỉ 6.8 tỉ bao toàn bộ phí, đã có HDMBDT 100m2, 3 PN,...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6 tỷ 84 m2 71,43 triệu/m2
      khu nhà có vị trí thuận lợi và nhiều lợi ích xung quanh rất phù hợp cho mọi KH.
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Mỷ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Green Pearl , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Thời gian vừa qua vợ chồng tôi có tích cóp làm ăn có mua đc căn hộ chung cư 97m2 tại 378 Minh Khai căn hộ chung cư Green Pearl. căn hộ chung cư là...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 112 m2 58,93 triệu/m2
      Bán căn hộ N04 UDIC Hoàng Đạo Thúy , Cầu Giấy, Thủ đô Hà NộiCửa Đông, logia Tây.gọi ngay xem chung cư: 0963 417 ***. DT 112m. 3 ngủ. 2 nhà vệ ...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 106 m2 66,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 3 căn hộ chung cư 3 phòng ngủ cực đẹp sẵn sàng nhận bàn giao quý 3 năm nay tại dự án BRG Diamond số 25 Lê Văn Lương....
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Cập nhật một số căn giá siêu mềm nhất giỏ hàng cuối tháng 3/2023.a/c KH, các bạn môi giới quan tâm contact em 0909 964 *** Thiện1. Căn 1 phòng ngủ:...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.16 tỷ 101 m2 60,91 triệu/m2
      Bán căn cuối cùng trong Khu chung cư Precia P. An Phú Q. 2DT 101m2giá 6,151 tỉ. Nhà đã có sổ hồng riêngThiết kế: 3 PN, 2wcGiá gốc CĐTSang tên ngay, nhận...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.