Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 92 m2 76,09 triệu/m2
      Tổng quan dự án.- Tên dự án: Tổ hợp TMDV và chung cư cao cấp Green Diamond.- Vị trí: Số 93 Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, TP Hà Nội.- chủ đầu tư:...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
      V
      Phòng Kinh Doanh Vinaconex Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Bán CC Centana Thủ Thiêm, căn hộ góc 97m2 -3PN-2 toilet -sổ hồng riêng , dễ dàng sang tên nhanh chóng - Vị trí: MT Mai Chí Thọ - Q. 2, thuận lợi...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Sky City Towers, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,9 tỷ tại Đống Đa

      6.9 tỷ 140 m2 49,29 triệu/m2
      chung cư thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS, phòng khách, bếp, 2 logia rộng và thoáng mát, các phòng đều hưởng ánh sáng tự nhiên, nhà đẹp nội thất đầy ...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 74 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 74 m2 91,9 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư LUMIERE Boulevard đang trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết với trợ lực tài chính hấp dẫn từ Masterise Homes: - Chiết khấp hấp...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.9 tỷ 127 m2 46,46 triệu/m2
      Bán chung cư BOHEMIA 25 Nguyễn Huy Tưởng3PNDT :127m2Tầng đẹp , View đẹpHướng cửa : hướng Tây Bắclogia :Tây NamĐể lại nội thất liền tườngGiá 5 tỉ9. Bao...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7

      6.7 tỷ 137 m2 48,91 triệu/m2
      hotline: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Sài ...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 114 m2 54,39 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư 2 PN, ở tòa C Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám, để chuyển xuống nhà đất ở.DT: 114m. Gồm 2 PN, 2 vệ sinh.View tầng cao thoáng...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 126 m2, giá 6,66 tỷ tại Quận 7

      6.66 tỷ 126 m2 52,86 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư sân vườn rộng Phú Mỹ Hưng. Dự án mới 100 phần trăm, Sắp bàn giao.DT: 77m2 + 56m2 sân vườn.View: hướng Đông Nam.Bàn...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.6 tỷ 118 m2 55,94 triệu/m2
      Vì lý do tài chính gia đình bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Park PremiumDT: 118,5mcăn hộ chung cư đc thiết kế: 3 phòng ngủ sáng +...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 96 m2 71,36 triệu/m2
      - đc: 128 Hồng Hà, P. 09, Q. Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh- Tiện ích: fitness, hồ bơi, khu bbq...- Nội thất: full đẹp sách va li vào ơ liền- giá yêu...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      - căn hộ chung cư hàng hiệu - căn duplex phân khu cao cấp Masteri West Height - Smart City chỉ với hơn 5 tỉ đồng, free 3 năm dịch vụ.- Với thiết kế sẵn...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 109 m2 55 triệu/m2
      Em Mr Đạo 0904 613 ***, chuyên mua bán sang nhượng chung cư cao cấp Mipec Rubik 360 số 122-124 đường Xuân Thủy, Cầu giấy, thành phố Hà Nội. Trong vòng...
      Mipec Rubik 360, số 122-124, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hà Đô Park View, 3 phòng ngủ, 197 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      6.2 tỷ 197 m2 31,48 triệu/m2
      Chính chủ Bán căn hộ thông tầng , 196,8m, nội thất đầy đủ, tòa Hà Đô Park View N10, Giá 6,2 tỉ.căn hộ cao cấp tòa Hà Đô Park View, DT căn duplex...
      Dự án Ha Do Park View, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân

      5.4 tỷ 98 m2 55,11 triệu/m2
      Gia đình có thêm thành viên muốn chuyển xuống nhà đất nên cần bán lại căn 3 phòng ngủ dự án Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng cụ thể như sau:- Hướng...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Ngọc Khánh Plaza, 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 6,44 tỷ

      6.44 tỷ 161 m2 40 triệu/m2
      Cần bán chung cư tầng cao tại căn hộ chung cư Ngọc Khánh Plaza, số 1 Phạm Huy Thông, Ba Đình thành phố Hà Nội.- chung cư DT 111m2, 02 PN, 02...
      Dự án Ngọc Khánh Plaza, 1 Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,47 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - 1 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.48 tỷ 72 m2 76 triệu/m2
      chung cư chuẩn Singapore với hơn 50 tiện ích hấp dẫn dành cho dân cư.Nhận nhà cuối 2023.NH hỗ trợ 65 phần trăm giá trị chung cư, KH không phải trả...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,6 tỷ tại Tân Bình

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      Giá quá tốt! bán gấp căn hộ chung cư 96m2 Botanica Premier(CĐT Novaland).128 đường Hồng Hà, P. 2 Q. Tân Bình...căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 96 m2 52,61 triệu/m2
      liên hệ phòng kinh doanh: 0384 204 ***Diamond Brilliant 2 phòng ngủ 96 mét vuông tầng cao view hồ bơi giá chỉ 5.050 tỉBàn giao đầy đủ nội ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.