Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 101 m2 52,48 triệu/m2
      Mọi người có nhu cầu mua căn hộ chung cư cao cấp đã trang bị đầy đủ nội thất mời đến xem căn hộ chung cư nhà tôi thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh, DT...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,18 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.18 tỷ 103 m2 59,96 triệu/m2
      Bán căn hộ BRG Diamond 25 Lê Văn Lương 6.175 tỉ căn 103 mét vuông nội thất đầy đủ cao cấp.- Tôi bán căn hộ BRG Diamond số 25 Lê Văn Lương ký HĐ...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Mỹ Phát, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 137 m2 43,8 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Phát Phú Mỹ Hưng Q7.- DT: 137m2.- Tặng kèm ô xe và 2 ô xe máy.- Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, view trực diện sông và nhìn mặt...
      Dự án Mỹ Phát, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư 187 Tây Sơn, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đống Đa

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Căn 100m2, căn hộ 187 Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa.- 3 phòng ngủ, 2 toilet.- full nội thất, để lại hết, có cả máy rửa bát, cửa vân tay... Có thể...
      Dự án 187 Tây Sơn, Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,86 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.86 tỷ 90 m2 65,12 triệu/m2
      chủ đầu tư bán căn hộ chung cư Pentstudio căn hộ thông tầng Tây Hồ.Chung 2 tầng căn hộ thông tầng trọn view Hồ Tây và Cầu Nhật Tân 5,86 tỉ.View...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.3 tỷ 67 m2 79,11 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, dự án vin Central Park.- DT: 67 mét vuông.- Thiết kế chung cư: 2  phòng ngủ; 1  nhà ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.5 tỷ 122 m2 45,09 triệu/m2
      Thông tin chính sách tháng từ đơn vị phân phối độc quyền tháng 3/2023. Giỏ hàng độc quyền căn đẹp, hiếm, giá mềm, TT siêu giãn, khai thác vận hành ngay -...
      The Sóng, 28, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Grand Riverside, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ tại Quận 4

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Cần bán chung cư Grand Riverside số 283 Bến Vân Đồn, P. 2 , Q. 4.- DT: 104.5 m²- Loại chung cư: 3 PN 2  nhà vệ sinh - Nhà nội thất đầy đủ đẹp,...
      Dự án Grand Riverside, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,1 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.11 tỷ 88 m2 58 triệu/m2
      Lịch TT chưa từng có.contact em xuân trường ngay để nhật CK khủng.- TT 20 phần trăm trong 3 năm.Tư vẫn free: 0962 663 ***Xuân Trường) 24/24.+ căn hộ ...
      Dự án Celesta Heights, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Léman Luxury Apartments, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 87 m2 77,02 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ chung cư Léman Luxury Q. 3, đầy đủ nội thất tự thiết kế cực đẹp.* DT: 87m 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.* giá: 6.7 tỉ.*...
      Dự án Léman Luxury Apartments, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 ngủ 110m2 tại Time City. căn hộ chung cư 3 ngủ 2 WC, tầng trung thoáng mát, logia Bắc, cửa Nam. Nhà để lại nội thất đầy đủ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự cần bán lại căn căn hộ chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 VS thoáng đãng, các...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ tại Tân Phú

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Diamond Brilliant tầng 9 view hồ bơi.- DT: 97 m2. Thiết kế 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- Giá H ĐMB: 5,036 tỉ.- Giá sang nhượng:...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 73 m2 71,24 triệu/m2
      Chỉ có một căn hoa hậu 2 phòng ngủ lầu cao đẹp nhất giá trực tiếp chủ đầu tư.- View sông vĩnh viễn, khu dinh thự và đại lô mua sắm Manhattan.- Vốn...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 169 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 169 m2 40,24 triệu/m2
      Vị trí: trung tâm Thanh Xuân , đối diện Hapulico , nút giao Ngụy Như khôngn Tum Vũ Trọng Phụng , giáp khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, đi lại thuận tiện,...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,4 tỷ tại Tây Hồ

      5.4 tỷ 114 m2 47,37 triệu/m2
      Bán chung cư Ciputra thành phố Hà Nội tòa nhà L1.- DT: 114m2.- Phòng khách rộng, bếp mở, PN sàn gỗ đẹp- Bao gồm 3 PN, 2 phòng tắm.- View vườn hoa.- Cửa...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 113 m2 47,35 triệu/m2
      Khu vip R5 Royal City - 3 PN - nội thất đầy đủ.bìa đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch.gọi ngay em Đạt: 0829 290 ***.giá: 5.35 tỉ.
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 147 m2 44,22 triệu/m2
      Cần bán nhiều chung cư Riverside Residence Phú Mỹ Hưng, đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Hồ Chí Minh.- Nằm liên kế Trường Canada và cụm trường...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.