Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 149 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thuận An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 149 m2 46,98 triệu/m2
      Vị trí ngay trung tâm chợ 434, KD sầm uất, đang cho thuê 17 tr/tháng, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường 434B, chợ 434, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình...
      Đường 434, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 1 m2 5800 triệu/m2
      Cần tiền bán sập sàn 10 lô liên kế đất nền MT Yên Thế Bắc sơn, đường rộng gần 25,5m.- Đối diện công viên dạo bộ tập thể dục.- Cả tuyến đường KD buôn bán...
      Đường Yên Thế, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Nguyễn Xiển - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      "- Vị trí: Đường Nguyễn Xiển, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn , Đà Nẵng- MT đường Nguyễn Xiển - Đường 7m5 , vỉa hè 4,5m, hướng ĐB- DT đất : 105,6 mét ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 86 m2 63,96 triệu/m2
      - Khu vực dân trí cao, gần trường đại học Ngoại Ngữ, Kiến Trúc... Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.- Với DT 86 mét vuông, ngang 4m5, công...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 204 m2, mặt tiền 12m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 204 m2 25,99 triệu/m2
      cần bán hai lô liên kế đường 33m sát trường đại học FPTDT 102 mét vuông (6x17m)Hướng: hướng Đông NamĐường 33m 2 làn đối diện công viên, thông ra...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 53 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Thanh Long - Hải Châu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 53 m2 113,21 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Thanh Long, Đà Nẵng. Đông Nam. Nhà mới đẹp vô ở ngay nội thất có sẵn. Giá có thỏa thuận.
      Đường Thanh Long, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 90 m2, hướng Tây tại Đường Dương Quảng Hàm - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng đường Dương Quảng Hàm - Khuê Trung - Cẩm Lệ.- DT: 4.5x20=90m2.- Nhà gồm 3 tầng thiết kế hiện đại, gồm 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bình Hòa - Cẩm Lệ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà 2 tầng Bình Hoà 4 - P Khuê Trung - Q. Cẩm Lệ - Tp Đà Nẵng.- DT: 100m2, hướng chính hướng Đông Bắc.+ Công năng:- 3  phòng ngủ,...
      Đường Bình Hòa 4, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 80 m2 66,88 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đẳng cấp khu Đảo 2 Hòa Xuân, Đà Nẵng.- Thiết kế phong cách Hàn Quốc, có hồ bơi trong nhà, sân thượng, không gian nghỉ mát chill.- Vị trí ngay...
      Đường Nguyễn Mỹ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay miếng đất 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 46 m2 130,44 triệu/m2
      - DT 46 mét vuông.- MT 4m.- Hướng Bắc.- Đường rộng 15m có vỉa hè rộng thuận lợi KD, đối diện Vin.- SHR chính chủ.- Giá 6 tỉ - Hồng Bàng không chịu...
      Đường Bạch Đằng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,69 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.69 tỷ 121 m2 47 triệu/m2
      Quỹ căn hàng hiếm tại căn hộ N03T6 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm.chủ đầu tư Taseco nổi tiếng và uy tín ở Ngoại Giao ĐoànDT: 73m- 121m - 134m -135mCác căn...
      Dự án N03-T6 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 106 m2 49,53 triệu/m2
      - chính chủ gồng lãi mệt quá cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ 3 toilet rộng 105.6m2 lầu cao - view nội khu giá lỗ chỉ còn 5tỷ250 tr bao sang...
      Dự án Sunshine Sky City , Đường Phú Thuận, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Nguyễn Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 128 m2 44,38 triệu/m2
      +Gia đình cần bán chung cư Hoa Hậu cực hiếm tại toà times tower+ Gia đình thiết kế chung cư hoàn toàn, nội thất luxury nhập khẩu, giữ gìn sạch sẽ+ căn ...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      - Do gia đình tôi có thêm thành viên mới, cần chuyển lên căn rộng nên bán lại chung cư đang ở tại dự án Golden Park Tower với giá siêu hợp lý chỉ 5,3 tỉ đã...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,57 tỷ tại Cầu Giấy

      5.57 tỷ 96 m2 58 triệu/m2
      - Hiện tại tôi đang phân phối quỹ căn thuộc dự án Golden Park số 2 Phạm Văn Bạch cạnh đại sứ quán Mỹ và công viên Cầu Giấy. Đã có SHR vĩnh viễn.- Hiện tại...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 7

      6.15 tỷ 118 m2 52,12 triệu/m2
      Khu chung cư Grand View nằm trên MT trục đường chính Nguyễn Đức Cảnh - khu Cảnh đồi, trung tâm Phú Mỹ Hưng, thuận tiện di chuyển.chung cư với:DT:...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      bán nhanh 3 PN The Vista - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, bếp, phòng khách, sân phơi.- Lầu cao, view...
      The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 115 m2 56,53 triệu/m2
      bán nhanh The Ascentia - Phú Mỹ Hưng - Căn siêu đặc biệt có sân vườn rộng nhưng giá rẻ.DT: Nhà 78 mét vuông + 37 mét vuông sân.Thiết kế:...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá