Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 6,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT đường Phùng Thế Tài (A6 cũ) VCN Phước Hải.- DT: 72 mét vuông, ngang ôm trọn 12m.- Đông Nam.- Nhà 3 tầng, 3 PN, 4  nhà vệ ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị mới Phước Long, 3 tầng, giá 5,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      🌸 Bán nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long A, đường 16m thông ra đường số 28DT 95 mét vuông ngang 5mNhà 3 tầng gồm 3  phòng ngủ, 4 phòng vệ...
      Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất 334 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 5,34 tỷ

      5.35 tỷ 334 m2 16 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh bán miếng đất thổ cư ở trung tâm Thị Trấn Lương Sơn, Hòa Bình 2 MT cực đẹp. - Tổng DT 334 mét vuông, MT 8m, thế đất bằng...
      Thị trấn Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), 3 tầng, giá 5 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      5 tỷ 250 m2 20 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Ivory Hoà Bình, SHR lâu dài, giá 20 tr/m2.- Thông tin tổng quan.CĐT: CTCP Archi Reenco Hòa Bình (thành viên của Việt Mỹ Group).Vị trí:...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 110 m2, mặt tiền 110m tại Nha Trang, giá 5,61 tỷ

      5.61 tỷ 110 m2 51 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Võ Văn Kiệt (Đường A1) khu đô thị VCN Phước Long II, Trục đường siêu đẹp rộng 42 mét!------------Trục đường KD Võ Văn Kiệt rộng 42met...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      Lô 200 mét vuông Đông Nam ngang 10m giá 27,5tr/ mét vuông đối diện công viên.Lô 200 mét vuông Đông Nam đường Số 7 giá 31,5tr/ mét ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 202 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 202 m2 28,47 triệu/m2
      "hông tin nền đất:- DT: 202  mét vuông (10x20).- Hướng Bắc.- pháp lí: hợp đồng mua bán.- Tiếp giáp đường 18m thông ra sông Quán Trường cách đường...

      Cần bán liền kề Khu biệt thự Sonasea Paris Villas , giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 160 m2 31,25 triệu/m2
      Bán căn Sonasea Paris Villa giá cắt lỗ khu vực Bãi Trường, Phú Quốc.Giá: 5 tỉ bao thuế phí.- DT: 160m2, 3 tầng + 1 tum.- Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên...
      Dự án Sonasea Paris Villas, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang
      T
      Trương Thị Thanh Trúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất dự án 10 m2, mặt tiền 75m, hướng Đông tại Tân Thượng - Di Linh - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 10 m2 600 triệu/m2
      chính chủ cần bán lô đất 1ha có 1000m thổ cư,75m mặt tiềnTôi chính chủ cần bán lô đất 1ha = 10.000m ở Di Linh lâm đồnglô đất có 75m mặt...
      Đường 28, Xã Tân Thượng, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 5,32 tỷ

      5.32 tỷ 133 m2 40 triệu/m2
      - Vị trí: Đại lộ Hùng Vương, Nguyễn Văn Huyên, Trần Nhân Tông.- Diên Tích: 7x14 và 7X19.- sổ hồng riêng chính chủ lâu dài.- Đường rộng 19 đến 25m.- Cách...
      Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu miếng đất 1 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Long Định - Châu Thành - Tiền Giang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1 m2 7000 triệu/m2
      Giảm giá mạnh - Cần bán gấp.Nhà + 1.100 m2 đất MT QL 1A.(Thích hợp xây dựng công ty, nhà máy, nhà kho chứa hàng hóa, quán ăn, trạm dừng chân,... ).Vị trí:...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Long Định, Châu Thành, Tiền Giang

      Cần bán nhanh đất dự án 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 133 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán MT Cao Đình Độ, P. Trường An, TP. Huế.Thông tin sp:- DT: 133m2 ngang 7,4m. Full thổ cư.- Đường QH rộng 13m.- Hướng chính Nam.- Vị trí: Cạnh ngay căn...
      Đường Cao Đình Độ, Phường Trường An, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh nền đất 400 m2, mặt tiền 15m tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 6 tỷ

      6 tỷ 400 m2 15 triệu/m2
      - DT: 400 mét vuông.- bìa đỏ chính chủ.- Hướng: hướng Tây Bắc.- nền đất nằm ở vị trí thuận tiện: Gần trường học: cấp 1, trung học cơ sở, ĐL...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Thuỷ Dương, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Xã Vũ Trung - Kiến Xương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà tại Thôn 7B, Xã Vũ Trung, Kiến Xương, Thái Bình.Gần đường ĐT460.Giá chỉ 5.5tỉ.Đã có SHR.Đường ĐT460, 8m, cách trung tâm thành phố Thái...
      Xã Vũ Trung, Kiến Xương, Thái Bình

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bà Triệu - Hội An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Đầu tư tuyệt vời tại trung tâm Hội An - Toà chung cư mới 2023, 100 phần trăm có logia!Bạn muốn đầu tư vào BĐS với dòng tiền ổn định hàng tháng trên...
      Phố Bà Triệu, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 18 m2, mặt tiền 8m tại Đường 20 - Ninh Gia - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 18 m2 300 triệu/m2
      Cần bán đất xã Ninh Gia - huyện Đức Trọng:- DT: 1,8 ha (có 400m2 thổ cư).- Đường nhựa nhà nước đang làm chỉ còn cách đất 800m, đường xe oto ra vào thoải...
      Đường 20, Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán lô sạch đẹp đường B8 VCN Phước Hải, thông Vành Đai 2 và A2 giá chỉ 60 tr/ mét vuông.- DT: 100 mét vuông (5*20).- Đông Nam.- Đường rộng 12m,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      KĐT VCN Phước Hải - Đường B8.DT: 100m2 (5x20) - Đông Nam.Đường B8 (Nguyễn Thới Bưng) đường nhựa rộng 13mét. miếng đất sạch đẹp, xung quanh đã xây kín nhà,...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá