Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Thiện Kế - Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm mới ra lò.Duy nhất 1 ô hoa hậu KD đắc địa.DT 102,5 mét vuông - MT 6m.Vị trí đắc địa KD sầm uất đối diện KCN Bá Thiện 2.Giá 6,999 tỉ.liên ...
      Đường Tỉnh Lộ 310, Xã Thiện Kế, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      bán gấp căn nhà phố Phạm Văn Đồng, Vĩnh Hoà - Tp Nha Trang đối diện bến du thuyền.+ DT: 51,8m2. Full đất ở đô thị.+ Nhà 01 trệt 01 lầu. Gồm 03...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 370 m2, mặt tiền 22m tại Thị xã Hà Tiên - Kiên Giang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 370 m2 18,38 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Đường Nguyễn Phúc Chu P. Tô Châu TP Hà Tiên Kiên Giang.+ DT: 16x25m.+ Kết cấu: Nhà hàng, kiểu nhà hộp.+ Khu vực: Cổng Chào Bình An, Phà...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Tô Châu, Hà Tiên, Kiên Giang

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hạ Long - Hạ Long, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 42 m2 154,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh nhà đất hiện tại đang có nhà c4 sẵn đầy đủ đồ đạc tiện nghi.đc: Số nhà 960 Đường Hạ Long. Tên cũ gọi Hồ Ao Cá, Cái Dăm, Tp Hạ...
      Số nhà 960, Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 293 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Mộc Châu - Sơn La, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 293 m2 20,14 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần ra siêu phẩm gần 300m2. 0969 841 ***.Đất 3 MT.- 1 mặt giáp QL6 quy hoạch 45m.- 2 mặt giáp đường nội thị 11,5m.Đối diện hotel Indochine.Cách...
      Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Nông trường Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 6m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 thoáng ngõ thông ngõ 230 Võ Chí Công, Xuân La, Tây Hồ.DT 50 mét vuông.Giá 6.3 tỉ.- lô đất vuông vức, MT rộng lý tưởng lô góc mặt...
      Ngõ 230, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 65 m2 106,16 triệu/m2
      Đất đẹp phố Trần Thái Tông - Cầu giấy DT 65  mét vuông C4, MT 5.4m.Giá 6.9 tỉ.Mô tả:NGÕ 3 GÁC TRÁNH XE MÁY - lô đất XÂY CCMN CỰC ĐẸP.Mô tả:+ Ngõ KD...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 96 m2, mặt tiền 8m tại Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 96 m2 66,67 triệu/m2
      Ngõ nông thẳng, ô tô tránh nhau, Phú Diễn 96 mét vuông đất, MT 8m: 6.4 tỉ.Cần sang nhượng gấp miếng đất tại Phú Diễn, Bắc Từ Liêm. Đường trải nhựa...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 50 m2, mặt tiền 4m tại Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán đất Thụy Khuê Ba Đình.DT 50m Mt4.5m giá 5.8tỉ Đất vàng phố cổ Hà Thành,vị trí đẹp cách phố Thụy Khuê 40m,ngõ 3 gác tránh xe máyKhu vực an sinh xã hội...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 60 m2 96,67 triệu/m2
      Đất phân lô - DT 60 mét vuông - MT 4,3m - đất vuông.Khu phân lô Ao Vực là khu đẹp nhất tại Khuyến Lương.Cách 100m hàng xóm là KĐT Gamuda Garden ới đầy...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 65 m2 tại Đường Hoa Bằng - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,24 tỷ

      6.24 tỷ 65 m2 96 triệu/m2
      Dt: 5 x13= 65 mét vuông vuông đét( có thể cắt rộng hơn)Giá chào: 96tr/m có TL oto cách nhà nhỏ hơn 100 m ngõ xe ba gác chạy vòng quanhNhà gần đường...
      Đường Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 49 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      (DCCaoHieu 407).- DT: 4.1 x 12m.- Đất phân lô vuông vắn, GPXD 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng.- Hẻm đẹp 5.5m không lộ giới, xây dựng full. Cách MT đường một...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị Cát Lái , 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán nhanh một số miếng đất bìa đỏ cá nhân trong khu dân cư Cát Lái. Q. 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm...
      Dự án Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      - Chủ ngộp bán giá cực rẻ khu vực Bình Trưng Tây, Q. 2.- Bán đất 2 MT đường 14, cách Nguyễn Duy Trinh 200m, P. Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức - Tây Bắc.- DT...
      Đường Số 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 72 m2 85,42 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô mặt đường Máng Nước gần ngã 4 Núi Đèo.Khu vực đông cư dân KD sầm uất.Nằm trên mặt đường Máng Nước thông sang cầu Bính khu TTHC mới.DT...
      Đường Máng Nước, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán đất 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 180 m2 36,67 triệu/m2
      Bán cặp đất Son Thủy Đông 1 ngay Biển Sơn Thủy,sòng bài CrowDT 180 mét vuông ngang 9mTây Bắc,sạch sẽ không dính cống trụĐường 5m5 lề 3mGiá 6.6 tỉLH:...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1 m2 6000 triệu/m2
      E lên lô Phước Thuận, Xuyên Mộc, có 56m MT nhựa tim vàng.Hướng Đông tứ trạch, đất phủ hồng toàn bộ, MT nhiều thích hợp phân lô.Cách QL55 1 kilomet,...
      Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Trương Nhật Thắng Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất nền 1 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1 m2 6000 triệu/m2
      Bán nền đất 1300m MT đường nhựa đoàn văn diệu( tư nhựt) Lộc Trung Mỹ Lộc cần giuộc long an- tổng DT 1300m trong đó có 300 thổ cư và 1000m lúa- ngang 17m...
      Đường Mỹ Lộc, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá