Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán đất dự án 183 m2, mặt tiền 6m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 183 m2 35,52 triệu/m2
      MT Lạc Long Quân Bên Đồi view biển trực diện.465m2 ngang 10 nở hậu có 150 thổ cư giá 12 tỉ.648m2 ngang 12m có 300m2 thổ cư giá 25tr/m2.183m2 ngang 8m có...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      bán gấp chỉ có 1 cách duy nhất là - bán lỗ (bán thanh lý).* Vị trí: Đường nhựa nội bộ Phan Trung - F. Phú Thuỷ - Tp Phan Thiết.- DT: 209,64m2 thổ cư (ngang...
      Đường Phan Trung, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh miếng đất 17 m2 tại Xã Phú An - Tân Phú - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 17 m2 400 triệu/m2
      Bán 1.7 héc - ta đất (có 200m2 thổ cư), khu vực trồng sầu riêng cực tốt, hiện đất đang trồng cao su 12 năm (chưa thu hoạch, có thể khai thác ngay), đường...
      Xã Phú An, Tân Phú, Đồng Nai

      Cần bán lô đất sổ riêng 2 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 2 m2 3100 triệu/m2
      Bán 2200 mét vuông đất trồng cây lâu năm, đo thực tế hon 2800 mét vuông.- Đất thuoc Tam an, Đồng nai. Sát dự án Aqua City của Novaland. Cách cầu...
      Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất 2 m2 tại Xã Tam An - Long Thành - Đồng Nai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 2 m2 3100 triệu/m2
      Đường Hương lộ 2, Xã Tam An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán miếng đất KQH T21, An Sơn, P. 4, Đà Lạt.- DT: 100 mét vuông Đông Nam.- Quy hoạch: liền kề, đc phép xây 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, áp mái.- View hồ...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Hot... Đây là thời điểm tốt nên chọn mua BĐS nhé khách.Chỉ còn lô duy nhất xây dựng liền kề đường Hai Bà Trưng, P6, Đà Lạt, chỉ 5 tỉ 5.DT: 68,62 mét...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 4 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 4 m2 1625 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY nền đất ĐẸP giá siêu mềm TẠI Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm ĐồngDT: 3960m²(22180m).Nở hậugiá: ( 6,5 tỉ)liên hệ*976115231- Vị trí đẹp : 2...
      Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nền đất 4 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 4 m2 1625 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY miếng đất 2 MT Tại Xã Hiệp Thạnh huyện Đức Trọng tỉnh Lâm Đồng.đc : Xã Hiệp Thạnh huyện Đức Trọng tỉnh Lâm Đồng.giá : 6 tỉ 5 ( có thỏa ...
      Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng mảnh đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán nền đất đường 29 Tháng 3, sầm uất, tuyến đường thương mại của Hòa Xuân.- Đường 2 làn 36m, lề 5m.- Vị trí: B1.32 - Hướng: hướng Đông Nam.- DT 100m2.-...
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán shophouse 1 tầng, 200 m2, giá 6 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Em có vài căn nhà phố thương mại shophouse The Ori Garden quỹ bán BUÔN cho NĐT nhà phố thương mại shophouse CHÂN ĐẾ TẦNG 1 bìa đỏ LÂU DÀIa/c mua...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự 180 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.4 tỷ 180 m2 35,56 triệu/m2
      - DT sổ 180 mét vuông.- Vị trí căn hộ góc, vườn rộng, view thoáng, gần Vin Vũ Yên, gần công viên, sông hồ, có hội đi bộ, đạp xe, yogo, không khí...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng liền kề 180 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.4 tỷ 180 m2 35,56 triệu/m2
      - Căn liên kế 180 mét vuông tại Belhomes Hải Phòng.- Vị trí căn hộ góc, vườn rộng, view thoáng, gần Vin Vũ Yên, gần công viên, sông hồ, có hội đi...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 250 m2, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.2 tỷ 250 m2 20,8 triệu/m2
      bán gấp căn liền kề Tây Bắc DT 5x17,5 giá hợp đồng 5,65 tỉ- Nhà thô hoàn thiện mặt ngoài- giá lỗ 500 tr còn 5,2 tỉ bao toàn bộ thuế phíliên lạc Phát...
      Dự án La Vida Residences, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn biệt thự Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, giá 6,9 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.9 tỷ 160 m2 43,13 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay ngôi nhà phố Aqua City Novaland MT đường chính xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng NovalandThông tin như sau:DT: 160m2, 1 trệt 2 lầu.1...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 534 m2, mặt tiền 20m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 534 m2 12,18 triệu/m2
      Bán đất hơn 500 mét vuông sổ riêng thổ cư gần UB Trảng Dài, đường 6m thông chỉ 6,5 tỉ.+ Cách đường Bùi Trọng Nghĩa chỉ 100m, bán kính 1 kilomet...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 228 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Hải Dương - Hải Dương, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 228 m2 27,99 triệu/m2
      0936 025 ***.Cần bán nhanh nền đất căn biệt thự view sông cực đẹp KĐT Thiên Phú, TPHD.- DT 228 mét vuông MT 10 m nở hậu.- Hướng nam mát mẻ.- sổ ...
      Đường Quốc lộ 37, Phường Tứ Minh, Hải Dương, Hải Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Liên, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê nhà 3 tầng mặt đường Hoàng Liên - Kim Tân vị trí KD sầm uất.Gần cầu Kim Tân, đường đi Sapa, cách chợ Kim Tân chỉ vài chục mét, vừa ở và KD...
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai
      A
      Đức Việt Land- Việt Anh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.