Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 4 tầng, 91 m2, giá 5 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 91 m2 54,95 triệu/m2
      Chỉ từ 5 tỉ - sở hữu hàng hiếm nhà phố thương mại 4 tầng 91m2 KDL sapa - bìa đỏ lâu dài.Đón 12 tr du khách mỗi năm - LN tối thiểu thu về 1 tháng 80...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 356 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.9 tỷ 356 m2 19,39 triệu/m2
      căn biệt thự Khoáng Nóng Thanh Thủy Sở Hữu Vị Trí KIM Cương đc thiết kế theo phong cách làng quý tộc Nhật Bản mang âm hưởng triều đại Heian, một trong...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng shophouse 5 tầng, 75 m2, giá 6,6 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn nhà phố thương mại hiếm hoi ở phố đi Little Shanghai KĐT vin Móng Cái với thông tin như sau:- DT: 75 m2.- DTXD: 270 m2.- Xây...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.45 tỷ 80 m2 80,63 triệu/m2
      **** Cần bán căn 2 phòng ngủ 80m2 DA ONE VERANDAH đầy đủ nội thất nhập khẩu cao cấp giá chỉ 6,450 tỉ- DT: 80m2- Tháp Jardin, tầng cao- Full NT nhập...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,1 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 96 m2 53,13 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp căn 2  phòng ngủ 96 mét vuông Diamond Brilliant, phân khu cao cấp đang bàn giao của Celadon City KĐT liên kế Aeon Mall Tân...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 87 m2 72,42 triệu/m2
      BÁN chung cư, GARDEN GATE, Đông Bắc, VIEW CÔNG VIÊN XANH MÁT 0901 632 *** _ Diên tích căn họ : 87m2- giá chung cư : 6ty3 bao sổ, còn trừ lại cho khách...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,98 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.99 tỷ 90 m2 66,5 triệu/m2
      chung cư mặt biển Đà Nẵng - The 6 Nature là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống ven biển. Với vị trí đắc địa, nơi đây...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      chính chủ có kế hoạch chuyển xuống căn biệt thự. Cần chuyển nhượng gấp chung cư tại căn hộ cao cấp Mandarin Garden. P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy. Gần...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      Ở rộng - sống sang - sở hữu ngay dinh thự BRG Diamond Residence.Vị trí đắt giá, giao thương của 3 Q. Cầu Giấy - Đống Đa - Thanh Xuân.Sở hữu 5 tầng TTTM cao...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 132 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư - Trần Đăng Ninh - cực hiếm - tiện ích hoàn hảo - ở sướng - tặng nội thất sang trọng (ảnh thật).căn hộ chung cư Trần Đăng Ninh...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 75 m2, giá 6,15 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      6.15 tỷ 75 m2 82 triệu/m2
      đc suất ngoại giao từ sớm căn 75 mét vuông, nay không có nhu cầu sử dụng, cần nhượng lại.70 - 75 mét vuông dự án chỉ có vài căn rất hiếm.Căn...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 140 m2 47,15 triệu/m2
      * giá mềm nhất thị trường! Duy nhất 1 căn.- DT: 140m2.- Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, view nhìn về căn biệt thự Mỹ Giang và hồ bơi,...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Udic Westlake, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 5,9 tỷ tại Tây Hồ

      5.9 tỷ 168 m2 35,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Udic Westlake, Tây Hồ, căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 168 mét vuông gồm 1 bếp rộng, 1 phòng khách + ăn trải dài, 3 ngủ...
      Dự án Udic Westlake, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.88 tỷ 72 m2 81,67 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ chung cư Q2 Thảo Điền, P Thảo Điền, Q2.- DT: 72m2 - 2 phòng ngủ.- Hiện trạng: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh nhà...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 83 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ - VISTA VERDE:***Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DTTT 83m2- 2 phòng ngủ, 2WC- căn hộ góc hướng...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 89 m2 77,53 triệu/m2
      The Antonia - Vị trí đắt giá trên trục thương mại Nguyễn Lương Bằng.Thời điểm vàng mua nhà Phú Mỹ Hưng - không cần bốc thăm - nhận ưu đãi lớn từ chủ đầu ...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 138 m2 50,73 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại dự án Riverpark Premier, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Đức Cảnh, Q. 7,...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Botanica Premier 90 mét vuông, 6 tỉ, cần bán ngay.Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 toilet.View tầng trung, hướng Đông.giá 6 tỉ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      T
      Vân Nguyễn Hoàng Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.