Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.218 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp đất dự án 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 5x22 đường nhựa Hoàng Văn Thụ - p1Full thổ cư, đường nhựa thông thoáng, tiện KD buôn bán, gần UB p1, cách chợ 100m pháp lí rõ ràng, công...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền 122 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 122 m2 45,09 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc 2 MT khu Hòa Xuân.Khu vực đông đúc, tiện KD.Trục đường Bùi Thiện Ngộ.DT: 122 mét vuông.Đường: 7,5m + vỉa hè mỗi bên 4m.Giá...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1000 m2 6,5 triệu/m2
      Cần bán khu nghỉ dưỡng, homestay như hình Vị trí: Gia Lâm khoảng Lâm Hà khoảng Lâm đồng Cách chợ Đà lạt 29 kilomet . sân bay 18 kilomet Cách đường...
      Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán đất dự án 142 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 142 m2 49,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất khu dân cư Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè.liên hệ: 0924 444 ***- miếng đất đã có SHR, giá chỉ 7 tỉ.- DTCN:...
      Dự án Đào Sư Tích Residence, Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT đường 48, Hiệp Bình Chánh.DT 7*19 tổng 130m2, trong đó có 80m2 thổ cư, phần còn lại là thổ vườn.KDC hiện hữu sầm uất, rất thích hợp để...
      Đường 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 562 m2, mặt tiền 9m tại Đường 1 - Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 562 m2 10 triệu/m2
      Mô tả sp.Vị trí: Cổ Mã, Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa.DT: 562,1m2, 100m2 TC (9,96*57m).Hiện trạng đường bê tông.ô tô né nhau dc.Nằm trong khu lấn biển của...
      Đường 1, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 102 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Cần bán nền 2 MT. DT 6x20m(vạt gốc 101,5m2). giá 5,5 tỉ.Nền bìa đỏ cá nhân. Công chứng mua bán đăng bộ sang tên liền.bìa đỏ cá nhân không bị lệ thuộc ép...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 93 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,39 tỷ

      5.4 tỷ 93 m2 58 triệu/m2
      DV An Thượng siêu đẹp cần thu hồi vốn.- DT: 92.6m2.- Đường: 10m.- Gần Học viện Chính sách và Phát triển.- Gần khu đô thị Nam An Khánh, khu đô thị Hà Đô,...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, hướng Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán đất MT Đại Lộ Đông Tây, đã cắt sẵn 5 lô 5 mét ngang/lô.Vị trí ngay mặt đường đoạn gần hướng sân bay. Thuận tiện KD hotel, showroom, văn phòng, shop...
      Đường Đại Lộ Đông Tây, Xã Hòa Thắng, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp nền đất tại Đường Thân Nhân Trung - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán lô góc DT 159,6 m2.MT 35 m, nằm trên 2 mặt đường 25*25 m, đối diện TTTM, trung tâm y tế huyện, nằm trên trục đường nối đại đô thị Yên Ninh với...
      Đường Thân Nhân Trung, Thị trấn Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàn Thuyên, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà 5 tầng - Đại Phúc - TP Bắc Ninh.MT 4.5m S 70 mét vuông.Thiết kế 6 phòng nội thất đầy đủ - View vườn hoa gần Ngã 6.Đông Nam mát...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lý Văn Sâm - Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      Chủ cần tiền hạ giá cần bán ngay nhà 1 trệt 2 lầu sổ riêng full thổ cư thuộc khu dân cư Long Châu - P. Tam Hiệp.DT 5 x 17, full thổ cư, hoàn công.Kết...
      Đường Lý Văn Sâm, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 4 tầng, 92 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      chủ đầu tư 36 BQP chào bán 10 căn vị trí đẹp 2 MT trước sau của dự án Sapa Heritage. Ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư trong tháng 10/2023.+...
      Dự án Sapa Heritage, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Bán biệt thự 1 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng

      6.5 tỷ 1 m2 6500 triệu/m2
      Bán căn Farmhouse đẹp như thế này tại Nam Ban, Lâm hà DT đất 1018 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư giá 6tỷ5Nhà hoàn thiện chỉ dọn vô là ởcall ...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,4 tỷ tại Văn Giang

      6.4 tỷ 162 m2 39,51 triệu/m2
      - DTSD: 166 mét vuông, thiết kế 3 PN, 3 vệ sinh, 2 logia.Đây cũng là tòa tháp chung cư có các chung cư DT lớn nhất tại dự án tính đến thời điểm...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà 2 m2 tại Xã Tu Tra - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 5,37 tỷ

      5.37 tỷ 2 m2 2685 triệu/m2
      Bán nhà vườn tại xã Tu Tra, Đơn Dương, Lâm Đồng.- DT 2,418 mét vuông, sổ hồng riêng.- Cách QL20 ~ 1.5 kilomet, đường đất, view đẹp.- Thích hợp...
      Xã Tu Tra, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà có sân vườn + miếng đất bên cạnh, hẻm ô tô Phú Nông - Vĩnh Ngọc, giá mềm mua ở.- DT: 126m2 + 116.4m2 (ngang 12m), đường ô tô 3m.- Cách đường...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ Chung cư SHP Plaza, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      5 tỷ 140 m2 35,72 triệu/m2
      Hàng cực hiếm - Bán căn hộ chung cư SHP - 140m2 - 4 PN - nội thất đầy đủ - tầng 12.* DTXD 140m2, sử dụng 128m2.* Thiết kế đẹp, hiện đại với 4 PN, 2...
      Dự án SHP Plaza, Phố Lạch Tray, Phường Cầu Đất, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá