Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán đất nền dự án 90 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 90 m2 74,45 triệu/m2
      ⚡️⚡️RẺ NHẤT ĐÔ THỊ TRƯỜNG THỌĐẤT ĐẸP khu dân cư ĐỒNG BỘ - AN NINH- XÂY NHÀ LÝ TƯỞNGBán đất, đường số 11, P Trường Thọ, Tp.Thủ Đức- Gần 90 mét vuông...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 63 m2, mặt tiền 12m tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 63 m2 96,83 triệu/m2
      BÁN ĐẤT VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG - LÔ GÓC - 2 THOÁNG - oto QUAY ĐẦU - MT 12M - Chính chủ bán đất Vạn Phúc, lô góc, oto dừng đỗ, khu vực đông cư dân, mua đất tặng...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 90 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Bán đất VCN Phước Hải, cập nhật giỏ hàng chính chủ giá rất tốt.- Lô 150m (ngang 6m) - Đường A4 giá 110 tr/m. (Gần đường Tố Hữu. ).- Lô 132m (ngang 6m) -...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 56 m2, mặt tiền 6m tại Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 56 m2 121,43 triệu/m2
      BÁN ĐẤT QUANG TRUNG HÀ ĐÔNG oto TRÁNH - KD ĐỈNH - VIEW HỒ - 2 MT - Chính chủ bán miếng đất KD sầm uất, 2 MT, view hồ, phù hợp KD tòa văn phòng, hàng ăn,...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 50 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất DV - Hà Đông 50 mét vuông lô góc đường đôi 24m. Giá 6 tỉ có thỏa thuận L/H 0366 044 ***- Đất sạch vị trí đẹp.- pháp lí chuẩn.-...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 1996 m2 tại Xã Hiền Lương - Đà Bắc - Hòa Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1996 m2 3,01 triệu/m2
      Chủ cần tiền để giải quyết việc gia đình cần bán nền đất đẹp có 102 bám hồ thuỷ điện Hoà Bình.- DT 1996m2 có 300m2 đất ở.- đc: Hiền Lương, Đà Bắc, Hoà...
      Xã Hiền Lương, Đà Bắc, Hòa Bình

      Bán đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      giá siêu mềm - NỀN ĐẸP HƯỚNG ĐÔNG sau căn hộ Dream Home Riverside---------------------- DT: 5x24 = 120m2- Hướng Đông, nắng sớm đón bình minh- Đường 12m-...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu dân cư Ninh Giang, 118 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 118 m2 52,55 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay miếng đất KDC Ninh Giang Q. 2DT 5x23.65 (118.3m2)Hướng hướng Đông NamĐã xây dựng sẵn móng trị giá 300trSỏ đỏ từng nền trao...
      Dự án KDC Ninh Giang, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 72 m2 77,78 triệu/m2
      Đất giãn dân Bò Sơn 3 cách vài lô ra đến Vườn Hoa, cạnh trường liên cấp, làn 2 đường Hoàng Hoa Thám và Bình Than không lỗi phong thủy.DT 72m2, MT4m, Hướng...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 03 lô suất ngoại giao view công viên Nam Hòa Xuân.* Bán lô B2.118 lô 30 và 31 view khuôn viên siêu đẹp.* Bán lô B1.137 lô 6 Cồn Dầu.- DT...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 74 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 74 m2 93,25 triệu/m2
      MT đường 10m5 lề 3m Chính Hữu TTTP Q. Sơn Trà. Cách biển chỉ vài ph đi bộ.DT 74m2.Ngang 5m.Giá 6tỷx (chủ cần tiền nên bán giá thấp nhất thị trường).Khu sầm...
      Đường Chính Hữu, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 155 m2 tại Quận 9, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 155 m2 40 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư nên sẽ trình bày nội dung đầy đủ sau đây:Tổng quan.Centana Điền Phúc Thành là dòng sp đất nền nhà mặt tiền liền kề thương mại và...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 389 m2, mặt tiền 6m tại Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 389 m2 14 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất ấp 3- Mỹ Yên-Gò Đen -Long An sát QL 1A, giá rẻ , Đường ô tô ,SHRDT : 15x23(7,5x25 ) có 2 sổ riêng thổ cư 100%MT đường ô tô vi vucư dân...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 563 m2, mặt tiền 11m tại Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 563 m2 9,77 triệu/m2
      Nhà đất MT Hùng Vương 11m-563 mét vuông-Nở hậu-5,5ty-Phước Đông Gò Dầu Tây Ninh- Cần bán nhanh mảnh đất đẹp 2 MT nhựa ở Phước Đông Gò Dầu Tây Ninh-...
      Đường Hùng Vương, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất dự án The Boat Club Residences, 122 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá 5,61 tỷ

      5.62 tỷ 122 m2 46 triệu/m2
      - Do cần vốn làm ăn, nên chính chủ quyết định bán ngay mảnh đất đẹp, vị trí rất thoáng mát. Thích hợp cho khách mua ở lâu dài, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư.- DT...
      The Boat Club Residences, 197, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 81 m2 tại Phường Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 81 m2 67,91 triệu/m2
      Bán nền đất Đông Nam không lỗi nhìn giữa vườn hoa to thuộc dãy CL9, P. Kinh Bắc, DT 81.0m2, giá 5.5 tỉ có thỏa thuận. Call: 0982 827 ***
      Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Phú Lợi, 110 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 110 m2 49 triệu/m2
      Em cần bán nền 110 mét vuông tại khu dân cư Phú Lợi Q8Đặc biệt: giá chỉ 37,5 - 49tr/ mét vuông tùy vị trí Đặc biệt: TT dài hạn 12 tháng, đợt 1...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 155 m2 tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 155 m2 41,94 triệu/m2
      Bán Đất đường đôi trục chính TĐC ĐHQG Thành phố Hồ Chí Minh (khu dân cư Châu Thới), p.Bình An, Dĩ AnDT: 154,7m2 thổ cư: 100 phần trăm ( 7,5x21m...
      Đường D6, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.