Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 142 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 142 m2 45,08 triệu/m2
      Tiếp tục hạ giá chủ thiện chí cần bán ngayCần Bán mảnh đất căn biệt thự Phước Long A đường Vương Thừa Vũ rộng 16m ( trục chính KD to đẹp nhất khu đô ...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 117 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 117 m2 58,12 triệu/m2
      Bán đất hẻm rộng 8m oto tránh chỉ nhỉnh 50tr/ mét vuông đường Làng Tăng Phú, Tăng Nhơn Phú A tp Thủ Đức (q9 cũ)+ Đất trống tích 117 mét vuông...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 151 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 151 m2 46,36 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 151 mét vuông P. Bình Chiểu Q. Thủ Đức 2 MT sổ sẵndt 151 mét vuông giá 7tỉ thỏa thuận chủ2 MT đường có thể tách đôi thành 2 sổ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 120 m2 44 triệu/m2
      Siêu phẩm A19.32 - khu dân cư Phú Lợi Q8.- DT: 120m2 (Ngang 5m dài 24m).- Hướng chánh Đông.- Lộ giới đường 10m.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.-...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 90 m2 59,45 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Nguyễn Tư Giản - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.Dt: 90 mét vuông.Ngang 5m dài 18m.Đường 7m5.Đông Bắc.Bán miếng đất MT Nguyễn Tư Giản - Ngũ...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 1020 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1020 m2 4,91 triệu/m2
      DT: 1882,1 m2.Giá: 250tr / mét ngang.Gia đình chỉ bán 20m ngang.MT 1 đường nhựa 40m.MT 2 đường đất 2m.MT đường 37m.Chiều dài 51m.Cách đường QL 1 chỉ...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 1400 m2, hướng Đông - Nam tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 1400 m2 3,65 triệu/m2
      Cắt lỗ bán gấp đất 2MT Y Wang kéo dài 22.7x54m TC 120 mét vuông gần bên hồ Eakao đường QH 24m.----------------------------------------------- Đất...
      Đường Y Wang, Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhanh nền đất 210 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 210 m2 28,57 triệu/m2
      DT: 210,3m (15m * 14,2m) Đất ở đô thịpháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường oto 5m rộng rãi.Hướng: hướng Đông BắcMô tả:...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      * Bán lô góc 2 MT Phạm Ngọc Thạch - Hoàng Tích Trí, Q. Hải châu.- DT: 60m2.- Ngang 4m dài 15m.- Hướng: Tây và Bắc.- Vị trí gần đường 3/2 gần đường Nguyễn...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 140 m2, mặt tiền 6m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 140 m2 45,72 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố ngay MT đường 12m KDC BCR, Giá cả nhà và đất rẻ hơn giá đất các lô liên kế cùng vị trí. L/H: 0902 802 *** xem nhà...
      Dự án Tam Đa BCR, Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 3553 m2, mặt tiền 30m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 3553 m2 1,55 triệu/m2
      Review miếng đất Thôn Trường Lộc, Xã Ninh Hưng, TX Ninh Hoà.DT: 3.553m2 CLN quy hoạch thổ, ngang 30m.Đường hiện trạng 11m, QH 26m, đường Liên Xã Ninh Hưng,...
      Thôn Trường Lộc, Xã Ninh Hưng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán lô đất mặt đường QL2C gần trường ATK Tân Trào, Tuyên Quang giá 25tr/m2Vị trí : Tuyệt đẹp ngay cạnh mặt đường QL2C Tuyên Quang - Gần Điện Máy Xanh,...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Bán đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay miếng đất dịch vụ Vạn Phúc - Hà Đông.+ DT 50m, MT 4m, không lỗi phong thủy, view thoáng.+ Khu dịch vụ Vạn Phúc thay đổi chóng mặt từng...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giếng Sen - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô liên kế thuộc khu vực Giếng Sen, ngay ngã 4 Lê Trọng Tấn, Nguyễn Trác, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. Đường trước nhà rộng 10m, oto...
      Đường Giếng Sen, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất dự án 596 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 596 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ngang 8m mặt đường Thái Khang, Phước Hạ, Phước Đồng.DT: 595,9 mét vuông, có 2 MT đường trước sau ngang 8m.Đường hiện trạng 10m, quy...
      Đường Thái Khang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 199 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Thạnh - Long An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 199 m2 28,15 triệu/m2
      Có nền đất cần bán ngay phù hợp đầu tư.- DT: 198.7 mét vuông (10x20).- Vị trí: Thông thoáng phù hợp đầu tư, đường nhựa 10m. Xung quanh cư dân vui...
      Xã Tân Bình, Tân Thạnh, Long An

      Sở hữu đất Khu đô thị VCN Phước Long, 142 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 142 m2 38 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse KĐT VCN Phước Long 2. Giá chỉ 38tr/m2 và một số lô liên kế.Quý KH quan tâm liên hệ ngay em Hoàng 0905 907 *** ạ. Em...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 80 m2 71,88 triệu/m2
      ĐỊNH CÔNG THƯỢNG 80m2 oto đỗ cổng cuốn sổ hưu thời 4.0 - giữ tiền - đối sách với lạm phát- đầu tư tương lai-chia lô cho con cái đều đẹp chỉ 5 tỉ 75oto ĐỖ...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.