Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư An Sương, 90 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 90 m2 69,45 triệu/m2
      Bán đất trong KDC An Sương, ngay công viên trung tâm, q12, hẻm thông 10m.Giá: 6,25 tỉ, gặp chủ thỏa thuận.4,5m x 20m; Tây Nam.KDC đẹp hiện đại bật nhất Q....
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 124 m2 tại Quận 9, giá 5,76 tỷ

      5.77 tỷ 124 m2 46,46 triệu/m2
      Còn nền đất bìa đỏ 124 mét vuông, xây dụng tự do, đã có bìa đỏ.Tổng quan.Centana Điền Phúc Thành là dòng sp đất nền căn nhà phố liền kề thương...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 61 m2 95,91 triệu/m2
      Giảm 150 tr Bán đất dự án Center Home đường 11, Trường Thọ, TP. Thủ Đức.DT: 4mx15m (60,6 mét vuông).Đường trước nhà 7m.Vị trí: Ra đường số 2 100m, ra...
      Dự án Centerhome Riverside, Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm 116 đường 11, Linh Đông, Thủ Đức.- nền thổ cư có SHR.- DT 78,30 mét vuông.- Đường nhựa dài 4m.- Phù hợp xây nhà mặt đất.- Tiện ích:...
      Hẻm 116, Đường 11, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Chi Đông, 328 m2, mặt tiền 12m tại Mê Linh, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 328 m2 17 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự tại khu đô thị Chi Đông.- DT: 328,4 mét vuông.- MT: 12,5m.Đường rộng 9m có vỉa hè, mặt sông, vị trí KD đẹp.Ưu điểm: Phù hợp để...
      Dự án Chi Đông, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu biệt thự Khang Điền, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ phong Phú 4 - Khang Điền Bình Chánh.Đường 12m, DT 5x20m, bìa đỏ cá nhân, giá 5,4 tỉ.Đường 52m, DT 5x20m, bìa đỏ cá nhân, giá 7,5 tỉ.Đường...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Biên Hòa New City, 280 m2, mặt tiền 13m tại Biên Hòa, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 280 m2 21 triệu/m2
      Giá rẻ hiếm có khó tìm. Dãy MT sông luôn hot có những thời điểm không ai bán mà giá cao chot vót. Nhanh tay chớp ngay mua giá đáy.Bán nền căn biệt thự sân...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 728 m2, mặt tiền 28m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 728 m2 9,62 triệu/m2
      đất thổ cư 28x26, cao ráo, vuông vắn, cột mốc tường rào rõ ràng, gần sát Hóc Môn giá chỉ 7 tỉ.sổ hồng, bao công chứng, sang tên nhanh gọn.MT đường đá...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án 280 m2, hướng Nam tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 280 m2 20 triệu/m2
      Bán khu đất tái định cư Xóm Quán:-Lô góc 2 MT-DT: 250 đến 280 mét vuông ( Thổ cư 100 phần trăm)-đc: Thôn Xuân Mỹ, Xã Ninh Thọ, TX Ninh Hoà, Tỉnh...
      Xã Ninh Thọ, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2, mặt tiền 7m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 105 m2 66,58 triệu/m2
      BÁN miếng đất TUYỆT ĐẸP 106m2, MT7m - HẬU DƯỠNG KIM CHUNG - ĐÔNG ANH - QUY HOẠCH RA MẶT PHỐ - GIÁ HƠN 60TR/M THÔNG SỐ ĐẸP - KD ĐA DẠNG - CHỦ CẦN BÁN KHÁCH...
      Đường 23B, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      căn biệt thự gói 3 Mỹ Gia giá cực rẻ thị trường chỉ 25tr/m2.DT: 200m2 ngang 10m.Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí: Trục đường thông xuyên suốt dự án, giáp...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 58 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà MT đường Cộng Hoà P13 - Tân Bình . Nhà đẹp , vị trí thuận lợi KD hoặc cho thuê văn phòng . --- DT : 58m2 ( ngang 4 x 14m ) Nhà mới xửa...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 97 m2 tại Quận 9, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 97 m2 68,05 triệu/m2
      Bán đất dự án An Thiên Lý, đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Q. 9.- DT: 5 x 19.3 = 97 m2, đường D11 - trục đường 12m. giá: 6,6 tỉ.- DT: 5 X 20= 100m2,...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,31 tỷ

      5.31 tỷ 120 m2 44,25 triệu/m2
      giá siêu mềm - nền đẹp vị trí sau căn hộ Dream Home Riverside.---------------------------- DT: 5x24 = 120m2.- Cạnh bên công viên, nhà giữ trẻ, căn hộ...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 143 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 6,72 tỷ

      6.73 tỷ 143 m2 47 triệu/m2
      Cần bán nền nhà phố thương mại shophouse tại dự án Từ Sơn Garden Từ Sơn.- DT= 143m2.- MT 6m.- Tây Nam.Giá chỉ 47tr/1m2.
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nền đất 211 m2 tại Đường 1 - Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 211 m2 26 triệu/m2
      Mặt biển Xuân Tự.mảnh đất 2 mạt tiền (một mặt biển, phía sau mảnh đất là đường bê tông).DT: 211m2 (5*43).Giá 2xtr/m.inbox nguyet để biết thêm thông tin...
      Đường 1, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 128 m2 tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 128 m2 46,88 triệu/m2
      MT CHỢ DĨ AN 2_ 128m2 Ngang 5.2mP. AN BÌNH_ TP DĨ AN_ BÌNH DƯƠNGGiá: 6 tỉ thỏa thuận🌟 Bán đất MT chợ Dĩ An 2 p.An Bình Dĩ An🌟 DT: 128,4m2, thổ cư: 112m2...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1820 m2, hướng Đông tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 1820 m2 3 triệu/m2
      Chủ gửi em cắt lỗ nền đất tại Hoà Thạch - Quốc Oai - Thủ đô Hà Nội.DT 1800m2 240m2tc.Đất bám hồ 1 mùa nước. Và một mùa lúa xanh ngát.Thế đất phẳng đẹp...
      Đường DH09, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.