Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất Stella Mega City, 245 m2 tại Quận Bình Thủy - Cần Thơ, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 245 m2 25,27 triệu/m2
      Giá 6Tỷ190triệu TT nhanh CK lên đến 18 phần trăm Hỗ trợ trả chậm 24 tháng chỉ cần 1 phần trăm-2 phần trăm/ tháng.khu đô thị STELLA MEGA...
      Dự án Stella Mega City, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán đất dự án Khu đô thị Cát Lái , 119 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2, giá 5,47 tỷ

      5.48 tỷ 119 m2 46 triệu/m2
      bán nhanh nền Phú Gia Cát Lái, vị trí đẹp, đường rộng 12 mét gần sát đường chính 71 - CL (rộng 24m), tiện KD, mở văn phòng công ty hoặc xây dựng cho thuê.-...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 200 m2, mặt tiền 10m , giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      Nhà cần tiền làm ăn nay cần bán hai lô liên kế đường đẹp Thanh Lương 17 gần trục đường Nguyễn Phước Lan, sầm uất nhất Hoà Xuân.- Hướng: hướng Đông Nam.-...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thanh Lương 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 74 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 74 m2 80,41 triệu/m2
      Bán đất Hiệp Bình Chánh gần Hiệp Bình, TP. Thủ Đức.- KDC ổn định, yên tĩnh, dân trí cao. hẻm xe hơi vào tận nhà.- Vị trí gần Kênh Rạch Dừa, không khí...
      Đường 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      Bán đất mặt bằng phân lô đường 11 Trường Thọ Thủ Đức, MT đường Số 11, kế KDC, KD buôn bán sôi động, đường thoáng, đã có sổ.Giá 5,8 tỉ, dài 19,45m, ngang...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nền đất 170 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 170 m2 36,48 triệu/m2
      Chủ nợ NH cần bán ngay miếng đất sau lưng MT đường Nguyễn Thị Tú, xã Vĩnh Lộc B, Q. Bình Chánh.+ Tại đường D4/13B tổ 4 ấp 4, xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Tp...
      Đường D4/13B tổ 4 ấp 4, Đường Nguyễn Thị Tú, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, 100 m2 tại Bình Chánh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền nhà mặt tiền 5x20m khu dân cư Đại Phúc giá 57tr/m2 Đông Nam vị trí đep yên tĩnh, thích hợp để ở, khu dân trí cao, không bi...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 12m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      - Ngay chợ - KDC sầm uất, Aeon, khúc giao nhau giữa Lê Trọng Tấn và Tây Thạnh.- 1 mảnh đất không vướng cống không vướng bình điện không bị ngã ba đâm, nằm...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Mipeco , 90 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 90 m2 68,34 triệu/m2
      Cần bán căn nhà 4 tầng tại KĐT Mipeco, đường Tô Hiệu, Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa.- DT đất: 90m2.- DT sàn: 320m2.- Nhà xây 4 tầng kiên cố, 5 PN, 4...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Đường Số 10, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 400 m2, mặt tiền 13m tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 400 m2 13,25 triệu/m2
      Cần bán lô đất đẹp full thổ hẻm ô tô gần đường An Phú Tây Hưng Long. DT: 400 mét vuông hai MT(13x31)thổ cư MT đường Phan Thị Khai. Giá: 5,3 tỉ bớt lộc.
      Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án Khu dân cư Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, 140 m2 , giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      nền đất đẹp (7x20m) ngay ngã 4 MT đường 40m khu dân cư 13E Intresco. Đối diện căn hộ, thuận tiện KD, buôn bán, cho thuê.- Vị trí khu dân cư MT đường...
      Dự án 13E Phong Phú, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 62 m2 87,1 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm 1282 Phạm Văn Đồng, Linh Tây, Thủ Đức.DT 62 mét vuông, ngang 4m dài 15m.Giao thông thuận tiện, gần chợ, gần trường học.giá 5,4 tỉ,...
      1288, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 185 m2, mặt tiền 9m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,99 tỷ

      6 tỷ 185 m2 32,4 triệu/m2
      Siêu giảm giá 1 tỉ miếng đất đẹp có sổ đỏ gần vòng xuyến cầu Rào Anh Dũng 3, Dương Kinh, Hải Phòng chỉ 32,4tr/ mét vuông.1 trong 10 phần trăm...
      Đường Anh Dũng 3, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất MT đường Lê Văn Thủ sạch đẹp sát góc - GĐ1 khu Nam Việt Á.DT: 100m2 (5x20m).Hướng: hướng Đông Bắc.Đường 7m5 vỉa hè 4m.giá: 5 tỉ TL.Vị...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Lê Văn Thủ, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 72 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      Còn duy nhất 1 lô góc tại KDC Đất Nam An Lạc, Bình Tân.Đất đã có sổ, Khách TT, công chứng sang tên ngay. Xây dựng tự do.Hỗ trợ TT trả chậm từ 4 - 8...
      Dự án KDC Đất Nam An Lạc, Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Q
      Phạm Thị Ngọc Quyến Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 192 m2, mặt tiền 6m tại Thái Bình - Thái Bình, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 192 m2 30 triệu/m2
      nền đất đẹp, đại gia yêu chân dài, giá chỉ ngang xe BMW X7.- đc: Khu tái định cư Tân Quán - Tân Bình - TP Thái Bình tỉnh Thái Bình.- DT: 192m2 (lô ngoài...
      Xã Tân Bình, Thái Bình, Thái Bình

      Cần bán đất 12077 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 6,04 tỷ

      6.04 tỷ 12077 m2 0,5 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán sát biển thuộc thôn Hồng Lâm - xã Hòa Thắng.Cách UB xã Hòa Thắng chỉ hơn 1 kilomet.Cách biển 2 kilomet.View trọn biển Hòa...
      Đường ĐT 716, thôn Hồng Lâm Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      bán nhanh nền đất căn biệt thự 300m2 KĐT Mỹ Gia Gói 3.- Đất nằm đường thông, gần BV, trường học.- Giá ngợp bán ngay 25tr/m2 còn thỏa thuận mạnh.Chi...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.