Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh shophouse 4 tầng, 115 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      GIA ĐÌNH CẦN TIỀN NÊN bán ngay CĂN shop-tel VỪA Ở VỪA KD RẤT TỐT = GĐ 1 224 CĂN ĐÃ ĐI VÀO HOẠT ĐỘNG- DT: 115m xây 4 tầng đầy đủ nội thất theo tiêu chuẩn...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhà phố 2 tầng, 39 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - Quang Trung - Quy Nhơn - Bình Định, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 39 m2 143,59 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Tô Hiến Thành:- DT: 39 mét vuông.- Đang cho thuê bán cf 10tr/tháng.
      60 Đường Tô Hiến Thành, Phường Quang Trung, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 tại Phan Thiết, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Bán lô E4 hướng phố Ocean Dunes Phố Biển Rạng Đông.DT 140m2 7x20m.Tây Bắc.giá 7 tỉ.L/H 0383 333 *** Mr Lộc.
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 133 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Toản, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 133 m2 52,26 triệu/m2
      Chủ kẹt cứng ngắc giảm 450 tr cần bán nhanh ngôi nhà MT Trần Quốc Toản KD buôn bán.- Gần trường Chính Trị, Vũ Hồng Phô,...- DT: 133m2, 5,3x23m(nở hậu).-...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Bình Đa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 190 m2, hướng Nam tại Đường Lạc Thiện - Nha Trang, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 190 m2 35 triệu/m2
      Cần bán đất sẵn nhà c4 kiên cố, hẻm ô tô Lạc Thiện, Vĩnh Thọ, Nha Trang.DT 190  mét vuông.Hướng Nam, đường bê tông 4m cao ráo.Vị trí đẹp, sát bên...
      Đường Lạc Thiện, Phường Vĩnh Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngay gần công viên lớn, Khu Hà Quang 2, Nha Trang, Khánh Hòa giá 5,1 tỉ.- Vị trí: Nằm trên đường Số 8C lộ giới 12m gần công viên ngay đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 8C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 94 m2 tại Phường Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 94 m2 57,45 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng ô góc ngã tư Ngõ 31, KĐT Ông Nhan.bìa đỏ 94m2 MT 6,20m. Đag có 3 Kiot cho thuê dòng tiền hàng tháng.giá 5,4 tỉ.liên hệ ngay: 0777 263...
      Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất 233 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 233 m2 25,33 triệu/m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, gần biển).Cần bán miếng đất thổ cư view sông Cổ Cò 12x20m tổng 233 mét vuông, khu Thống Nhất...
      Khu Thống Nhất, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 6,63 tỷ

      6.63 tỷ 158 m2 41,97 triệu/m2
      Bán chung cư 158m view hồ tòa Sky 1, căn hộ Aquabay, Ecopark- DTSD : 158m2- Thiết kế : 3 phòng ngủ+3 nhà vệ sinh+ 1 kho- logia hướng Đông ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Phước Long, giá 7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      7 tỷ 96 m2 72,92 triệu/m2
      Nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long B, TP Nha Trang.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 96m2 ngang 5m.Kết cấu nhà gồm: 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng vệ ...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán mảnh đất mặt tiền 53m, hướng Đông - Bắc tại Hà Lâm - Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Chính chủ, bán gấp 53m MT đường QL 20 với giá 7 tỉ (có thỏa thuận).- Rất thích hợp làm xưởng, nhà để xe, quán, nhà nghĩ.- Tổng DT 3453,7m2 có 400m2 thổ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hà Lâm, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Đằng Lâm - Hải An, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà lô 17 Lê Hồng Phong, vị trí siêu đẹp view công viên, 2 MT.- DT 60m2, ngang 4m. Từ tầng 2 xây đua văng 68m2.- 2 MT.- Thế đất vuông vức, không lỗi...
      Lô 17, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Lê Chân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 62 m2 96,78 triệu/m2
      Bán nhà tuyến 2 Hoàng Ngọc Phách. Kênh Dương. Lê Chân. Hải Phòng.DT 62 mét vuông. (Ngang 4m) (vuông vức không lỗi phong thủy).Xây dựng 4 tầng công...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn shophouse 3 tầng, 138 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      5.1 tỷ 138 m2 36,96 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse SH-24 trục ngang Thái Sơn 3 giá siêu mềm DT : 6x23( 138m2)Xây dựng : 1 trệt 3 lầu Giá chỉ 5,1 tỉhợp đồng mua bán...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.3 tỷ 135 m2 46,67 triệu/m2
      căn biệt thự nằm trong khu vực trung tâm thành phố.DT: 135m2 đường 13m xây 3 tầng.Một khu vực an ninh, dân trí cao, gần các tiện ích xã hội như trường...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,28 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.28 tỷ 135 m2 46,52 triệu/m2
      Nằm trong dự án bậc nhất TP Từ Sơn.- căn biệt thự 135m2 xây 3 tầng, hoàn thiện đường 13m.- Trung tâm cửa ngõ giao thương các tỉnh.- Nằm cạnh đường cao tốc...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu shop house Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 6,32 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.32 tỷ 120 m2 52,67 triệu/m2
      Nằm trong khu ĐT Centa City VSIP Bắc Ninh 160ha chỉ cách trung tâm thành phố Hà Nội 12 kilomet. Kết nối trực tiếp ra nút giao cao tốc thành phố Hà...

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 6,32 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.32 tỷ 120 m2 52,67 triệu/m2
      Chính chủ thiện trí bán ngôi nhà phố thương mại - 2 MT.DT: 120 mét vuông - MT: 6m - Đường 26m.KD buôn bán đc ngay.Làm văn phòng cũng rất phù hợp.Vị...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.