Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Bình Trọng, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 65 m2 85,85 triệu/m2
      -Vài bước chân ra MT, thuận tiện KD online.-Vị trí gần vòng xoay Hàng Xanh, thuận tiện di chuyển mọi nơi, tiện ích quá đầy đủ.-Hẻm ba gác 1 trục, tương lai...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 81 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 81 m2 80,25 triệu/m2
      . Mô tả:+ Nhà nát phù hợp xây dựng mới theo ý. + HXT, sát ngay MT, khu dân trí cao, an ninh.Thích hợp vừa ở vừa KD, hoặc cho sinh viên thuê. + Vị trí đẹp,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 44 m2 tại Đường Liên Tỉnh 5 - 5 - Quận 8, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 44 m2 114,78 triệu/m2
      Nhà cần bán: Đường Liên Tỉnh 5 P5 - Q. 8.DT: 4,7m x 11,5m (Nở hậu chữ L 10m).Kết cấu: Nhà 1 trệt + 1 lầu đúc kiên cố.3 PN, 2  nhà vệ sinh, Có giếng...
      Đường Liên Tỉnh 5, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 150 m2 tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 150 m2 34 triệu/m2
      Bán nhà 150 mét vuông full thổ cư ,2 MT xây kiểu căn biệt thự( tiền thiết kế 100tr) 1 trệt 2 lầu . 4 PN vip. Nội thất full vip. Toàn bộ nhôm kính...
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nhà 3 tầng đường Hưng Hóa 6 (Hòa Cường Nam - Hải Châu) - Vị trí đẹp khu an ninh đảm bảo, tiện ích đầy đủ. Gần Phan Đăng Lưu, các trường...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mai Dị - Hải Châu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 62 m2 96,78 triệu/m2
      Chào bán ngay nhà 2 tầng đường Mai Dị đối diện chợ Hòa Cường Bắc- Vị trí đối diện chợ rất đẹp, gần trung tâm giải trí Helio, công viên Châu Á Asia Park,...
      Đường Mai Dị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng mảnh đất 71 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 71 m2 73,24 triệu/m2
      Đất xây dựng gần ngay ngã 5 ĐH Đà Lạt.Đường Phù Đổng Thiên Vương _P8 _Tp Đà Lạt.DT: 71 mét vuông, ngang 6m.Mật độ XD 80 phần trăm, kết cấu 1 hầm...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị mới Phước Long, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự KĐT Phước Long A, Nha Trang giá rẻ nhất chỉ 5,2 tỉ.- DT: DT 142.5 mét vuông - ngang 7.5m.- Vị trí đường Hoàng Đình...
      Dự án Phước Long, Đường Hoàng Đình Giong, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 105 m2, giá 5 tỷ tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Chỉ 1,8 tỉ, có ngay ngôi nhà phố 4,5 tầng, ngay tại trung tâm hành chính mới của tỉnh a/c ơi.-------------Bên CĐT Taseco chuẩn bị chào bán đợt đầu dự án...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu nhà phố thương mại 4 tầng, 105 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Mộc Châu - Sơn La

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      Bán hotel mặt đường Nguyễn Chí Thanh trung tâm thị trấn Mộc Châu.- hotel nằm trong trung tâm chợ du lịch 12 dân tộc - nơi thu hút rất nhiều khách trong và...
      Dự án Panacea Hill Mộc Châu , Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Sonasea Paris Villas , giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      biệt thự bán cắt lỗ, đã có sổ trong thời gian hoàn công.Tiện ích: Chợ Đêm, Bể Bơi Ngoài Trời, Biển Đẹp nằm trong hệ sinh thái 5*.Lô góc, mặt sau là công...
      Sonasea Paris Villas, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 97 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 97 m2 56,71 triệu/m2
      Bán nhà đối diện Công Viên. KDT Phước Long ANhà Tây Nam. DT 97m22.5 tầng . Nhà gồm 3  phòng ngủgu. 4 toilet. Lát gỗ mát mẻGiá 5.5 tỉ liên hệ:...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 49 m2 tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 49 m2 108,17 triệu/m2
      - Siêu phẩm 3 tầng MT đường Hải Phòng kéo dài, DT 49m2 giá hợp lý 5 tỉ 3.- Siêu phẩm 3 tầng 3 mê MT đường Hải Phòng kéo dài tặng fuul full nội thất xịn...
      Đường Hải Phòng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Hải Châu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Sập hầm căn nhà phố 3 tầng mái thái cổ điển nội thất gỗ xịn xò, trung tâm Hải Châu giá chỉ nhỉnh 5 tỉ thỏa thuận (chỉ cần khách thích là chốt).Nhà 90m2...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      ✅BÁN NHÀ 1Trệt 1Lầu 1 Tum MT TRẦN PHÚ, KD SẦM UẤT.- DT: 48m2. Ngang 4,2m. Sổ hoàn công.- Hiện tại đang cho thuê có dòng tiền, nhà xây kiên cố chắc chắn,...
      Đường Trần Phú, Phường 5, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 91 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 91 m2 71,43 triệu/m2
      + Bán nhà ngang 4.3X21M Trung Tâm Lâm Văn Bền Q. 7, MTKD HXT thông, hiện đang cho thuê dòng tiền hàng tháng+ Vị trí MT đường xe tải thông, KD buôn bán đa...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 56 m2 121,43 triệu/m2
      Kết cấu : 4 x 14m. 1 trệt , 2 lầu, 3 PN, 3 tole, phòng thờ, phòng khách. Nội thất đẹp xinh.-Tiện ích: Nhà đẹp xinh, gần Công viên vin Central Park , Gần...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 14m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 52 m2 103,85 triệu/m2
      Mô tả-nhà c4 tiện xây mới, đang ngăn thành 3 căn có 3 phòng cho thuê (mỗi phòng 3,5tr/1 tháng). (TẶNG giấy phép XD 3 TẦNG, XIN LẠI đc 3 TẦNG SÂN...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.