Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 63 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 63 m2 90,48 triệu/m2
      Không đủ khả năng tài chính nên tôi cần bán căn ở dãy Chà Là 14 với giá 5.7 tỉ bao hết các loại phí.- MT 4.5m, Tây Bắc.- DT đất: 63m.- Vị trí căn này đẹp,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 100 m2 55,5 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất đẹp Hà Quang 2 Đối diện TTTM giá cực tốt chỉ 5,55 tỉ- DT: 100 mét vuông (5x20) - mảnh đất sạch đẹp, cách đường Tố Hữu chỉ 50...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 104 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 104 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nhà đẹp, rẽ nhất khu đô thị Vĩnh Điềm Trung đường P2 - đc lên tạp chí nhà đẹp ( 100 mét vuông - 6.5 tỉ )- Diện tích : 104 mét vuông (...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 131 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Yên, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 131 m2 51,15 triệu/m2
      Góc 2 MT 131 mét vuông phố Nguyễn Trinh, Liên Bảo sẵn nhà 3 tầng KD siêu đẹp giá chỉ 6ty700tr.liên hệ ngay 0942 422 *** em Phong TDland.
      Phố Nguyễn Trinh, Phường Liên Bảo, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 150 m2, giá 6,1 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      6.1 tỷ 150 m2 40,67 triệu/m2
      căn biệt thự 7.5*20m trung tâm thành phố Huế - Thẳng đường 100m Võ Nguyên Giáp.👉Chính sách hoàn toàn mới. CK mới mang đến quyền lợi KH tăng thêm đến...
      Đường Lê Đức Anh, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu ngay đất 70 m2 tại Đường Phù Đổng Thiên Vương - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      - Bán mảnh đất xây dựng khu Anada P. 8 Đà Lạt. DT: 70m. Đất ở đô thị. pháp lí: sổ hồng đất xây dựng.- Đường oto 5m. Ngang 6m dài 11m. - Gần trung tâm ...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay shop house 4 tầng, 105 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Mộc Châu - Sơn La

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      Bán 1 lô nhà phố thương mại xây theo mô hình hotel mini mặt đường 30mDT: 105 mét vuông, xây 4 tầng gồm 9 PN khép kín rộng 18 mét vuông, có...
      Dự án Panacea Hill Mộc Châu , Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Đường Đặng Tử Kính - Hải Châu, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      CHỦ CẦN BÁN MT ĐƯỜNG ĐẶNG TỬ KÍNH - Q. HẢI CHÂU - THẠCH THANG - ĐÀ NẴNG VỊ TRÍ : Nằm Gần Toà Nhà Trung Tâm Hành Chính . Sát Sông Hàn - Khu AN NINH...
      Đường Đặng Tử Kính, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Nova World, 2 tầng, giá 6 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      1. bán ngay căn biệt thự Golf gần ngay Clubhouse, hồ bơi.- căn biệt thự Golf DT: 7.5x20m, thiết kế 1 trệt - 1 lầu- giá: 6 tỉ ( Đã bao phí). - Vị trí...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,25 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.25 tỷ 135 m2 46,3 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 6 tỉ mà bỏ lỡ cơ hội sở căn biệt thự nhà vườn 3 tầng đẳng cấp thật là tiếc.Rẻ vô đối tại TP Từ Sơn.Viên ngọc quý duy nhất tại đại đô thị Centa...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      TP nào vừa đi đã mỏi, đường quanh co quyện gốc Thông giàĐà Lạt TP của tình yêu đc mệnh danh với các danh từ mỹ miều như: TP sương mù, TP ngàn hoa, TP thơ...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp căn liền kề 112 m2, giá 5,6 tỷ tại Thành phố Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.6 tỷ 112 m2 50 triệu/m2
      Tên dự án: Central RiversideVị trí: Đại lộ Nam Sông Mã, P. Đông Hải, TP Thanh Hóa, tỉnh Thanh HóaCĐT: Liên danh Công ty CP Đầu tư BĐS Taseco.Loại hình sp:...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán căn liền kề 5 tầng, 52 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Cơ hội mua nhà hấp dẫn tại vin Ocean Park 2_phân khu Cọ xanh Căn CX9 - 58.* Với CSBH đột phá nhất tháng 12/2023.* Sở hữu nhà 5 tầng: 52 mét vuông -...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 15m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Biên Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt hai lầu P. Phước Tân gần vòng xoay cổng 11 chỉ tính giá đất 437,6m2.- DT 437,6 m2 ngang 15m dài 29m.- 1 sẹc đường Võ Nguyên Giáp, hẻm thông...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 5 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán đất dự án The Sun City Phước Kiển, 126 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 126 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất dự án Thanh Nhựt - The Sun city Phước Kiển, Nhà Bè. liên kế Q. 7, dự án GS Metro, gần Vivo city, BV Pháp Việt, trường quốc tế......
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 57 m2 121,06 triệu/m2
      - Mô tả:+ DT: 57 mét vuông, 6.3 * 9 m, 3 tầng, giá 6.9 tỉ+ Nhà 1 trệt, 2 lầu, 4  phòng ngủ + 5  toilet, ngang bề thế 6.3m x 9m+ Hẻm thông,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 44 m2 150 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN - NHÀ MỚI ĐẸP NHƯ TRANH - GẦN CHỢ - GẦN trung tâm thương mại - HÀNG XÓM ROYALL CITY - 15M RA oto ĐỖ - THOÁNG 2 MẶT- Nhà đẹp, oto đỗ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.