Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 80 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse mặt Đại Lộ Nam Sông Mã - trung tâm hành chính mới của Thanh Hóa.Vị trí Kim Cương - Bên Bờ Sông Mã - Đầu tư chắc thắng. call...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhanh nhà phố shophouse 4 tầng, 105 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Mộc Châu - Sơn La

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      chào bán shophoue thương mại và căn biệt thự Panacea Hill Mộc Châu.Quy mô: 5.6ha gồm 100 lô nhà phố thương mại, 20 lô căn biệt thự, 01 hotel 10 tầng...
      Dự án Panacea Hill Mộc Châu , Đường Quốc Lộ 6, Thị trấn Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thị Xuân - Ninh Kiều, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      bán ngay trong tuần có giá siêu mềm!Cần bán ngay MT đường Bùi Thị Xuân, Ninh Kiều, 4x22, 90m2 trệt lầu, rẻ hơn 10 phần trăm thị trường chỉ 6,3...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Thới Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay đất dự án 276 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 276 m2 25 triệu/m2
      Cần bán ô đất căn biệt thự nằm trên trục đường chính của KĐT Riverview Lương Sơn Hòa Bình do Taseco làm CĐT. căn biệt thự 1 ô số 31 DT 276 mét ...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Đông Phú - Lục Nam, giá 6 tỷ

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      Nhà 6 tầng có thang máy xây dựng năm 2015 mẫu hiện đại, xây dựng làm văn phòng công ty, địa điểm đắc địa nhất xã Đông Phú, không gian rộng không ngăn tường...
      Xã Đông Phú, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế 48 mét vuông thuộc phân khu Cọ Xanh gần trường học liên cấp Vinschool, vườn hoa . Hàng ký mới chủ đầu tư có vay...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp liền kề giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 0 m2
      Do chuyển công tác nên tôi bán ngay căn liên kế chà là vin Ocean Park 2, DT: 58,5 mét vuông giá 5,8 tỉ tôi bao phí Nhu cầu mua thực sự call ngay...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2 tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Đặng Thái Thân - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang.- DT: 100m2 ngang 5m, dt sàn sử dụng 320m2.- Đường nhựa Đặng Thái Thân 16m.- Kết cấu 3...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 112 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Nhà sang hiện hữu - sẵn sàng bàn giao.Tiến độ thi công thần tốc, công trường rầm rộ ngày đêm.Dự án đã hiện hữu, sẵn sàng bàn giao tháng 12/2023.Bàn giao xây...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 80 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      liên kế + nhà phố thương mại + căn biệt thự mặt đại Lộ 67m Nam Sông Mã - TP Thanh Hoá.- CĐT uy tín - Taseco.- Đối diện vin + Kế cạnh trung tâm hành...

      Bán nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng đất căn biệt thự đẹp gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.Lô 200 mét vuông đối diện công viên Đông Nam giá 28tr/ mét vuông.Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường A1 - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      không thể rẻ hơn.Bán căn nhà phố thương mại 4 tầng MT đường A1 (Võ Văn Kiệt) KĐT VCN Phước Long 2 giá rẻ 6,5 tỉ.Vị trí: MT đường 48m, cạnh nút giá Võ Văn...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 3 tầng, giá 6,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      - Bán nhà khu đô thị Hà Quang 1 đã có sổ hoàn công.- nội thất đầy đủ mới đẹp.- 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng giặt, 1 tum phơi, 4 WC.
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Đông, giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 71 m2 70,43 triệu/m2
      Hàng cắt lỗ vị trí cực đẹp nằm trong trung tâm khu cáp treo thị trấn Địa Trung Hải:+ tỉ lệ cho thuê cao vì nằm ngay tuyến cáp treo - cầu hôn - tháp đồng hồ...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 52 m2, giá 6 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      Chỉ còn duy nhất 0một căn liên kế 52 mét vuông Đông Nam: bìa đỏ lâu dài - Nhận bàn giao luôn - Tặng xe VF8 - Hỗ trợ LS 0 phần trăm đến...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      💥💥Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt_ 6,2 tỉ. Dọn vô ở ngay.- DT đất 100m2 ngang 5m, DTSD 240m2.- Hướng Đông - Kết...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 4 m2, mặt tiền 58m tại Hồng Sơn - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 4 m2 1750 triệu/m2
      Cách xăng dầu Văn Mười số 4 300m.Có 58m mặt đường QL1A.DT 3933m2.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Huy Diễn - Cẩm Lệ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      - Cần bán nhanh.Cần bán nhà 4 tầng MT Ngô Huy Diễn - Đảo 1 - Hoà Xuân.Vị trí: Ngay gần cầu Hoà Xuân - Khu dân trí cao - an ninh - yên tĩnh.DT: 112,5m2...
      Đường Ngô Huy Diễn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trâm Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.