Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà 53 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 53 m2 118,87 triệu/m2
      Mô tả:+ Hiện trạng: nhà 3tầng đúc chắn chắn, 4 phòng ngủ , sân để xe.+ Vị trí: gần ngã 4 Phú Nhuận, đi Nguyễn Kiệm, Trần HUy Liệu, Nguyễn Văn Trỗi...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      DT đất: 5x20=100 mét vuông, Hướng BắcVị trí: đường Trương Định 10m5 vỉa hè mỗi bên 5m, đường thông biển bãi tắm Mân Thái-Q. Sơn Trà, cách bãi BIỂN...
      Đường Trương Định, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 150 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ đang kẹt tiền gửi bán nhanh căn 3 phòng ngủ 150 hạ giá cực rẻ Cantavil An Phú, cần bán gấp 3 phòng ngủ 150m DT lớn nhất, 2 logia...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trường Thọ - Bđs Nhà Khu Đông Hơn 1 năm trước

      Bán nhà shr 5 tầng, 78 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 78 m2 87,18 triệu/m2
      bán ngay NHÀ hẻm xe hơi DT 78m² NGANG 5,2 CHỈ 6.8 tỉ , CHU VĂN AN, BÌNH THẠNH+ Chủ đi định cư nước ngoài nên đại hạ giá+ Hiện trạng nhà cấp 4 xây kiên...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 42 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 42 m2 147,62 triệu/m2
      Nhà hẻm 4m Bùi Thị Xuân, MT 6m, siêu ngợp 6,2 tỉ - DT: 6 x 7,5m x 2 tầng (42m2)- MT nhà 6m - Giá: 6,2 tỉ, chưa tới 145 tr/m2 cho nhà hẻm 4m trung tâm Q. 1Q....
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 87 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      6.1 tỷ 87 m2 70,12 triệu/m2
      Ra mắt Siêu Phẩm chủ đầu tư Taseco Land - Dự án Central Riverside - Đại lộ Nam Sông Mã.Loại hình sp đa dạng, pháp lí cao nhất!+ liên kế + nhà phố ...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng đất nền 2 m2 tại Đường Tỉnh lộ 865 - Tân Phước - Tiền Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2 m2 3000 triệu/m2
      Đất giáp ranh ban chỉ huy quân sự huyện Tân Phước, đất 2 MT Tỉnh Lộ 865 và kênh 250, đất trồng cây lâu năm có 50 cây bơ 034 và mít, dừa. liên lạc 0939 413...
      Đường Tỉnh lộ 865, Thị trấn Mỹ Phước, Tân Phước, Tiền Giang

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Tính ra có 32 tr/ mét vuông đất ngay trung tâm khu liên cơ hành chính mới mà cạnh mặt đường đại lộ TTTP. Thanh Hóa ạ.Qúy KH call ngay em Yến để nhận...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 104 m2, giá 5,32 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.32 tỷ 104 m2 51,16 triệu/m2
      Sở hữu ngay biệt thự víp nhất Thanh Hóa, nằm trên trục đường Du lịch - đại lộ Nam Sông Mã.Giá chỉ từ 32tr/ mét vuông đất.Qúy KH call ngay em Sơn để...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh đất tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán đất. Hướng tây Tứ trạch.Đất p. Linh chiểu - tp Thủ Đức siêu hiếm.4 x20 công nhận 77,7m.Đường oto đậu trong nhà hay quay đầu đều ok.Vị trí cực vip hẻm...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 72 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      Nhận cọc đặt dự án vin Golden Avenue Móng Cái.Thông số điển hình:DT: 48 mét vuông, 58 mét vuông, 72 mét vuông,... 200 mét vuông.Giá...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh
      B
      Nguyễn Tiến Thắng Bds Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 80 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      liên kế + nhà phố thương mại shophouse + căn biệt thự mặt Đại Lộ 67m Nam Sông Mã - TP Thanh Hoá.- CĐT uy tín - Taseco.- Đối diện vin + Kế cạnh trung...

      Bán biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      liên kế + nhà phố thương mại shophouse + căn biệt thự mặt Đại Lộ 67m Nam Sông Mã - TP Thanh Hoá.- Tên thương mại: Central Riverside.- CĐT: Taseco.-...

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Tính ra có 32 tr/m2 đất ngay trung tâm khu liên cơ hành chính mới mà cạnh mặt đường đại lộ TTTP. Thanh Hóa ạ.Qúy KH L/H em Yến để nhận thông tin chi tiết về...
      Y
      Nguyễn Thị Hải Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Phước Hải.Bán căn nhà phố KD đường Đồng Nai, TTTP Nha Trang.- Vị trí: Đường rộng 10m sau khi quy hoạch rộng 14m, TTTP Nha Trang KDC sầm uất rất thích hợp...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dã Tượng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 lửng gồm 3 PN, 3 phòng vệ sinh, sân thượng, phòng thờ...DT 60m2 (ngang 4m).Vị trí: Ngay chợ Bình Tân, gần BV Tâm Trí, vị trí đắc...
      Đường Dã Tượng, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      mảnh đất MT 10m x20 m mặt đường 21 m vỉa hè 6 m đc thiết kế xây 4 tầng 1 tum.Vị trí trung tâm thành phố Phổ Yên bán kính 500m đầy đủ tiện ích, kết nối...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Tự Trọng - Vĩnh Yên, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 93 m2 54,84 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm phố cổ.- Nhà 2 tầng 1 tum mới đẹp.- Gần Bảo tàng, gần Tỉnh Ủy tỉnh Vĩnh Phúc, gần Bắc Đầm Vạc, Đài TH.- KD, làm spa, cắt tóc, hàng ăn...-...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Ngô Quyền, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.