Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn nhà đẹp 47 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 47 m2 128,73 triệu/m2
      CĂN CCMN NGON NHẤT TẦM GIÁ 6 tỉ - KHU VỰC MỸ ĐÌNH - ĐÌNH THÔN - DOANH THU KHỦNG - VỊ TRÍ ĐẸP.DT 47m, thiết kế xinh xắn với 9 phòng ngủ khép kín, đủ đồ...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Cần bán toà ccmini vừa xây tại Cổ nhuế DT 45m 7 tầng thang máy, thiết kế mỗi tầng 2p khép kín gác xép, có bếp giâ chỉ 6,5ty
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 52 m2 104,81 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố NGUYỄN LƯƠNG BẰNG - LÕI GỐC ĐỐNG ĐA - 20M RA ô tô - BAGAC PHI - NGÕ THÔNG THOÁNG SÁNG - Ở SƯỚNG - an sinh xã hội ĐỈNH - DÂN TRÍ CAO-...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 125 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 125 m2 40,8 triệu/m2
      căn nhà phố KD ĐA NGHÀNH NGHỀ - SÁT ngã 4 AN SƯƠNG - 5,2 x 24M - GIÁ ĐẦU TƯ 5,1 tỉ - DT: 5,2m x 24m. 125m2- Tân Thới Nhất 05, P Tân Thới Nhất, Q12- MT...
      Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 42 m2 tại Phố Tương Mai - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 42 m2 152,39 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Tương Mai, Q. Hai Bà Trưng. DT 42 mét vuông - phân lô khu cán bộ an ninh đảm bảo - sổ đẹp như bánh chưng.oto lùi cửa - 10m ra oto...
      Phố Tương Mai, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 48 m2 112,5 triệu/m2
      Hooot giảm 500 tr, Bán nhà Quan Nhân Q. Thanh Xuân 48 mét vuông nhà 4 tầng giá chỉ 5 tỉ 4+ Nhà nằm tại vị trí trung tâm Q. Thanh xuân ngay khu nhân...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm 2250 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè .ô tô Đến NơiCách MT Huỳnh Tấn Phát 30 m-DT : 4x14m-Hiện trạng : 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 3 toilet sân...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chính chủ cần bán khu nghỉ dưỡng 8200m2 1000 thổ cư tại Đức trọng đà Lạt giá giảm mạnh còn 5,5tỷ

      5.5 tỷ 8 m2 687,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán khu nghỉ dưỡng 8200 mét vuông 1000 thổ cư tại Đức trọng đà Lạt giá giảm mạnh còn 5,5tỉ, KD ngay có 5 bugalow, hồ bơi , nhà ăn, nhà ...
      Xã Đà Loan, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 57 m2 114,04 triệu/m2
      NHÀ MỚI HOÀN THIỆN P. BỬU LONG/ BIÊN HOÀ . 7, 9 tỉ Nhà 3 lâu/ trệt sổ riêng thổ cư MT đường Huỳnh văn nghệDTSD 239 m / Nhà đã hoàn công đầy đủ Đang cho...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị VCN Phước Long, giá 5,6 tỷ tại Thành phố Nha Trang

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG B3 khu đô thị VCN PHƯỚC LONG 1, NHA TRANG- DT: 75 mét vuông(5*15), DT sàn: 204 mét vuông.- Nhà có 3 phòng ngủ, 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Lê Lợi - An Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà phố shop houe Seoul ecohome Tràng DuệNhà 4 tầng DT 120m2Vị trí đối diện KCN Tràng Duê, khu vực rất sầm uất thuận tiện đi lạiNhà đang KD spa lượng...
      Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê MT: Dương Quãng Hàm - Sát Tố Hữu- Giá 5.5 tỉ- DT: 4.5x20=90m- Hướng Tây- Đường: 5m5 vỉa hè: 3m - Nhà 3 mê 3 tầng gồm 4 phòng ngủ,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 160 m2 36,88 triệu/m2
      Hoàng việt vt.1 .cặp trần văn giảng b2.48 sát sông giá 5.9 ty dt 160m hướng bắc2. Cặp lý văn phức b2.25 sát sông giá 6.2 tỉ dt 180m hướng nam3. Cặp võ văn...
      Đường Trần Văn Giảng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 96 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 96 m2 67,71 triệu/m2
      BÁN NHÀ KDC VĂN HOÁ TÂY ĐÔ - GIÁP KDC NAM LONG - - tiện ích nội khu công viên , chợ , trường học , ủy logia an P. ,trung tâm bảo hành ô tô CÁCH SIÊU THỊ Go...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay nền đất 2 m2 tại Xã Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2 m2 3000 triệu/m2
      Bán đất Hàm Kiệm - Tiến Thành giá mềm. Vị trí đẹp ngay Novaworld và công viên biển. MT 719B, đường dẫn cao tốc Hàm Kiệm - Tiến Thành tuyến đường chính kết...
      Đường 719B, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2, hướng Tây tại Đường Dương Quảng Hàm - Hải Châu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng. Đường Dương Quảng Hàm gần trường đại học ngoại ngữ Đà NẵngNhà xây ở rất kiêng cố Thiết kế đẹp rộng rãi . Khu vực an ninh , dân trí caoDT...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Trần Phú - Quy Nhơn, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 70 m2 81,43 triệu/m2
      NHÀ BÁN TRUNG TÂM - 7ty5 Khu Phạm Ngọc Thách - DTSD 204m2- Kết cấu: MT 3 mê (1 trệt suông, 2 lầu)- Trang bị: 2 máy lạnh, 4 toilet, sẵn 4 máy nước...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Trần Phú, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị Swan Bay, 2 tầng, 147 m2, giá 6,05 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.05 tỷ 147 m2 41,16 triệu/m2
      chính chủ đi định cư bán nhanh ngôi nhà phố vị trí đẹp, rẻ nhất thị trường. Giá total 6,050 tỉ, giá bao gồm các loại thuế phí sang tên.DTĐ 147 mét ...
      Dự án Swan Bay, Đường Quốc Lộ 51, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.