Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      7 tỷ 310 m2 22,59 triệu/m2
      Do chuyển công tác vào Nha Trang nên cần bán chính chủ Căn 310m LS 3.86 mua từ giỏ ngoại giao 7 tỉ đầy đủ nội thất mặt suối nhận nhà ngay vào tiền trước...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,5 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6.5 tỷ 400 m2 16,25 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển đổi nên bán ngay biệt thự góc 400 mét vuông tại Ivory Villas, sẵn bìa đỏ trao tay.Hiện đã trang bị nội thất đầy đủ, KD đc...

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị VCN Phước Long, giá 5,6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường B3 khu đô thị VCN Phước Long 1, Nha Trang - giảm còn 5,6 tỉ.Đã có sổ.- DT: 75m2(ngang 5m), DT sàn: 204m2.- Nhà có 3 phòng ngủ,...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 70 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Em Quang đang ở tại vin nên em tự tin mình là người tư vấn cũng như hỗ trợ cho anh/chị tốt nhất về những vấn đề liên quan đến mua bán, cho thuê, thiết kế...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất nền 250 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 250 m2 28 triệu/m2
      Chủ đất đang cần bán gấp miếng đất view sông Hiền Lương, Vạn Giã, Vạn Ninh, kkt Bắc Vân Phong.- Đất phân lô nhà nước, pháp lí đầy đủ.- DT: 250m2.- Ngang...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp shophouse 85 m2, giá 6,46 tỷ tại Đại lộ Nam Sông Mã - Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      6.46 tỷ 85 m2 76 triệu/m2
      Shop đối diện trường học, nhà văn hóa view trực tiếp sông Mã Phong thủy vượng khí - Sinh tài lộc.- Vị trí trung tâm của trung tâm.- Bên Đại lộ Nam Sông Mã -...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 5 tầng, 110 m2, giá 5 tỷ tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Thông tin chi tiết dưới đây.- DT: 110 m2, MT 5.5m.- Thiết kế: Xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.- Đường trước nhà 16.5m.- Phù hợp KD và cho thuê.L/H trực tiếp...
      Dự án Sky Garden Vĩnh Yên, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 4 tầng, 110 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      La Queenara Hội An - khu phức hợp nghỉ dưỡng quy mô lớn nhất Đà Nẵng - Hội An.Chính chủ gửi bán các sp giá mềm - Em muốn cập nhật đến anh/chị đầu tư.1....
      Dự án La Queenara, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:- Hình...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 42m tại Đường Hùng Vương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán ngôi nhà MT đường Hùng Vương.- DT 90m2.- 1 trệt, 1 lầu mới hoàn thiện.- đầy đủ nội thất có thể xách va li vô ở ngay.- MT đường 42m...
      Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Cao Văn Bé - Nha Trang, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà căn hộ góc MT đường Cao Văn Bé cách biển chỉ 250m gần toà nhà MTVT gần chợ gần trường đại học...DT: 72,7m2 (QH còn 51,2m2).Ngang 10m.Thiết kế...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất mặt tiền 7m tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh ô đất MT lớn nhất khu Ao Cá Gần Công An Tỉnh Quảng Ninh - Bãi Cháy Hạ Long DT 96 mét vuông full xây dựngĐường trước nhà 2...
      Đường Ao Cá, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 5,74 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.74 tỷ 100 m2 57,4 triệu/m2
      Dự Án PARK TOWN PHÚ QUỐC - Bích Hà 0908 245 ***Gần kề Dương Đông, tọa lạc tại vị trí tâm điểm kết nối.Số lượng giới hạn chỉ với 150 sp nhà ở liên kế, căn ...
      Dự án Park Town Phú Quốc, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - Đà Lạt, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 45 m2 146,45 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm TP Đà Lạt bán nhà P. 5, đường Hòang Diệu, trung tâm TP Đà Lạt.Giấy Sd Đất chính chủ.Ngang 4,5m.Dài 10m.DTSD 90m2, gồm 1 trệt + 1 lầu...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp căn nhà mặt phố mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường Lý Nam Đế - Nha Trang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      DT: 90,3 mét vuông ngang 4m.Tây Nam.Đường nhựa rộng 20m.Giá đầu tư chỉ 6tỷ3 bớt lộc cho khách thiện chí.contact 0969 000 *** Em Quốc MiêN bất động ...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 200 m2, giá 6 tỷ tại Phường Cẩm An - Hội An - Quảng Nam

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      + Đường 10m5 lề 5m.+ Vila thiết kế cổ điển, sang trọng, phong cách Ikigai Hiện khai thác khá ổn định mùa du lịch.+ Vị trí, sát bãi tắm Hà My, gần đối diện...
      Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Nhà 3 Tầng khu đô thị Mỹ Gia An Khánh.- DT đất: 100 mét vuông (ngang 5m).- Kết cấu 3 PN, 4 nhà vệ sinh, tầng một thích hợp KD, mở văn phòng,...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng gói 2 KĐT Mỹ Gia Vĩnh Thái.- DT đất : 100m2 - ngang 5m, dài 20m.- Hướng mát mẻ. Tiếp giáp đường nhựa thông rộng 16m.- Nhà thiết kế 1 trệt 2...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.