Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp đất Khu dân cư Kiến Á, 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất 5x25. 125 mét vuông trong khu dân cư Kiến Á. Trục đường Liên P., Phước Long B, Q. 9.Vị trí đẹp, ngay khu dân cư đông đúc sát...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 669 m2, mặt tiền 11m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 669 m2 8,23 triệu/m2
      Đất Khánh Bình TP Tân UyênGần công ty, cư dân đông đúc thích hợp KD buôn bán, xây trọ, Kho xưởng, Nhà vườn DT: 669 mét vuông TC 150 mét vuông...
      Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 125 m2 tại Cẩm Lệ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 125 m2 49,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp gấp nền đất đường Hàng Dừa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ.- DT: 125m2.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Giá: 6,2 tỉ.Nằm ở vị trí đẹp, thoáng mát.-...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Hàng Dừa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh shop house 4 tầng, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Lê Lợi - An Dương - Hải Phòng

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Chính chủ chuyển mô hình KD lên HN gửi bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse mặt đường 10.Dự án: Seoul Ecohome.DT: 6*20m.Nhà đã hoàn thiện full.Vị...
      Dự án Seoul Ecohome, Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng đường Nguyễn Quý Đức, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng.- Vị trí: Song song Cách Mạng Tháng 8, gần trường cấp 1,2,3, BV Tâm Trí......
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 98 m2 tại Đường Dương Thị Xuân Quý - Ngũ Hành Sơn, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      - Giá hợp lý MT biển đường 10m5 vỉa hè 4m5 thông ra Võ Nguyễn Giáp.- Bán ngôi nhà phố biển Bắc Mỹ An đường 10m5 Dương Thị Xuân Quý, sát ngã 4 Hồ Xuân...
      Đường Dương Thị Xuân Quý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 98 m2 tại Đường Dương Thị Xuân Quý - Ngũ Hành Sơn, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      - Giá hợp lý MT biển đường 10m5 vỉa hè 4m5 thông ra Võ Nguyễn Giáp.- Bán căn nhà phố biển Bắc Mỹ An đường 10m5 Dương Thị Xuân Quý, sát ngã 4 Hồ Xuân...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Thạch Lam - Sơn Trà, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố đường Thạch Lam, Phước Mỹ, Sơn Trà.- DT 80.9m2 (4,96 x 16.3m).- Đông Bắc.- DTSD: 101,32m2.- Nhà đẹp thiết kế hiện đại gồm 2...
      Phố Thạch Lam, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Máng - An Đồng - An Dương, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Máng Nước, An Đồng.80 mét vuông xây 3 tầng độc lập, mới.Vị trí ngay hoàng huy buôn bán cực đẹp.Giá 6,x tỉ.0972 821 ***
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Nổ - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      1/ Cần bán nhà c4 đường 7,5m lề 4m Lê Nổ đối diện trường học Hồ Nghinh gần chợ đầu mối. Vị trí thì KD gì ok hết. DT 5x20m.Giá bán nhanh 6tỷ6.2/ Cần bán 3...
      Đường Lê Nổ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàn Thuyên - Hải Châu, giá 6,67 tỷ

      6.67 tỷ 115 m2 58 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho ngôi nhà rẻ nhất Hải Châu sát phố ẩm thực Lê Thanh Nghị giá hạ hơn 2 tỉ.- Trục đường 7m5 thông xuyên suốt sát Lê Thanh Nghị và song...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.3 tỷ 135 m2 46,67 triệu/m2
      - BÁN căn biệt thự 135 mét vuông - 3 TẦNG - KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI - DT đất: 135 mét vuông. xây 3 tầng, hoàn thiện- Đường 13m, sổ hồng NH hỗ trợ-...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      💥Bán căn nhà vườn mặt tiền đường Hồ Quang Cảnh - xã Thiện Nghiệp - TP Phan Thiết

      5 tỷ 2 m2 2500 triệu/m2
      💥Bán ngôi nhà vườn MT đường Hồ Quang Cảnh - xã Thiện Nghiệp - TP Phan Thiết- Vị trí: Cách đường 715 2 kilomet, MT đường Nhựa ô tô thoải mái, cách...
      Đường Hồ Quang Cảnh, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán biệt thự Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 160 m2, giá 6,85 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.85 tỷ 160 m2 42,82 triệu/m2
      Mẫu nhà Châu Âu hiện đại chừa trước, chừa sau- Thiết kế đc 3 PN, phòng khách, phòng thờ,..- Tầng 1: nhà bếp, phòng ăn, phòng khách.- Tầng 2: Thiết kế 2 PN...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Bích Sơn, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      💥Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Hoàng Bích Sơn - P. Phú Thuỷ - TP Phan Thiết- Vị trí: MT đường Nhựa, KDC đông, gần siêu thị LotteMart, trung tâm TP- DT:...
      Đường Hoàng Bích Sơn, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà mặt phố 126 m2 tại Đường Phạm Cự Lạng - Rạch Dừa - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 126 m2 49,21 triệu/m2
      Nhà 2 MT đ Phạm Cự Lạng. F Rạch Dừa. Vũng Tàu. DT 126  mét vuông. Giá 6,2 tỉ. số điện thoại 0329 788 ***
      Đường Phạm Cự Lạng, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 84 m2 tại Phường Xuân An - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 84 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Đinh liệt + Phan văn trị, Khu Đông xuân an, Phan thiếtDT 84m2 Ngang 7.2mHướng NamKết cấu 1 trệt 2 lầu 4 PN + sân thượng, có garage ô tôGiá...
      Đường Phan Văn Trị, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà lk 70 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Em Quang đang ở tại vin nên em tự tin mình là người tư vấn cũng như hỗ trợ cho a/c tốt nhất về những vấn đề liên quan đến mua bán, cho thuê, thiết kế thi...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá