Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 97 m2 tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đường số 5, khu dân cư Hồng Phát B, P. An Bình, Q Ninh Kiều, TP Cần Thơ.- DT đất: 4,5x21,7m= 97 mét ...
      Dự án KDC Hồng Phát B, Đường Số 5, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 41 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 41 m2 128,05 triệu/m2
      Nhà đẹp 20m ra MT thông Hoà Bình - Hoà Thạnh 5 ph ra UB Q. Tân Phú.DT 41 mét vuông, 3 tầng BTCT.+ Nhà 3 tầng BTCT + ST, 3 PN, phòng thờ, đây đủ công...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Thúc Hoạch - Tân Quý - Tân Phú, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      + Nhà 3 tầng, hẻm nhựa 5m, ô tô vào nhà.+ Sổ vuông hoàn công đầy đủ.+ Phù hợp ở và KD.
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 26 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 10 - Quận 10, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 26 m2 221,16 triệu/m2
      + Vị trí: nằm trên đoạn Đ. Điện Biên Phủ, P. 10 Q. 10. Giáp Q. 3 thông ra Lê Hồng Phong, 3/2 gần ngay vòng xoay ngã bảy Lý Thái Tổ.+ DT: 26 mét vuông...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7. Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Anh Đức (đường Số 29) khu đô thị Hà Quang 1, Phước Hải, TP Nha Trang.DT 80m2, Tây Nam.Đường Anh Đức rộng 13m.Nhà đẹp như mới gồm:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 29, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      The Beverly chung cư cao cấp, sảnh hotel 6.chung cư 3 PN DT 100 mét vuông. Sau khi trừ ưu đãi giá chỉ còn 6.1 tỉ(chưa thuế giá trị gia tăng).KH...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 93 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 93 m2 75,27 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m thông đường Nguyễn Văn Săng, P. Tân Sơn Nhì.DT nhà 93 mét vuông 5m x 19.5m vuông vức.nhà c4 tiện xây mới, cho thuê lấy thu nhập...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Mai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng mặt phố đường Hoàng Mai P. Hoàng Văn Thụ Q. Hoàng Mai TP Hà Nội 79m2 - 4 tầng MT 7m, KD sầm uất, oto vào nhà.- Vị trí: Vị trí cực đẹp,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Đa Lộc - Đông Anh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 61 m2 114,76 triệu/m2
      - Vị trí nhà cực kỳ đẹp KD cho thuê hiện tại chính chủ đang cho thuê 9 phòng khép kín doanh thu 20tr/ tháng.- Xung quanh nhiều tiện ích, Chợ Mun 300m,...
      Đường Đa Lộc, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Điển - Đông Anh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 45 m2 114,45 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố Cổ Điển, Hải Bối, KD sầm uất, nhiều mặt hàng khác nhau.- Khu vực cư dân đông đúc nhiều công nhân KCN ở, cách Cầu Thăng Long 500m sang...
      Đường Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tư Đình - Long Biên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 34 m2 191,18 triệu/m2
      - Đẳng cấp, phân lô quân đội.- Mới cứng, xây độc lập. Thang máy, nhà để xe oto, đường oto tránh.- Kết nối tất cả các con đường: Khu 918 Quân đội, Tư Đình,...
      Đường Tư Đình, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu biệt thự, nhà phố Camellia Garden, giá 6,9 tỷ tại Bình Chánh

      6.9 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn nhà phố phong cách Nhật trong khu căn biệt thự, căn nhà phố liên kế Camellia.- DT 74.1 mét vuông. 5.8x13m. Nhà hướng Nam, 1...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự Nhà phố thương mại Phú Xuân 4, giá 5,75 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 52 m2 110,58 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KDC Petechim - Phú Xuân, Nhà Bè.- DT: 6m4 x 13m.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 PN, 5 phòng tắm, 1 phòng thờ, có sân trồng rau...
      Dự án Phú Xuân 4, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 73 m2 73,98 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch, nên cần bán lại chung cư tại căn hộ Kingdom 101, đường Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10, gần trường đại học Bách KhoaDT: 73 mét ...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      6.9 tỷ 96 m2 71,88 triệu/m2
      - Cần bán 3 phòng ngủ Orchard Parkview view Lm81 đẹp nhất dự án- DT 96m2- giá: 6.9 tỉ. Bao giấy tờ- để lại đầy đủ nội thất như hình- call ngay Mr...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Nhiều năm làm tại dự án Empire City Thủ Thiêm - nắm Full giỏ hàng bán 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ - căn ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.